Cầu MB - TTĐ MẠNH TAY VÀO BỜ NÀO ANH EM | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TTĐ MẠNH TAY VÀO BỜ NÀO ANH EM

Hay ăn luôn thứ 2 nhỉ.thứ 2 ko ăn đợi thứ 5 vậy

Mai thứ 5 rồi bác năm mới có đánh bộ 02 nuôi không bác nhỉ

Tuần này hai cầu của mình đều báo về một bộ, nhưng cũng có một người anh em chia sẻ cầu kia rồi mình không nói lại nữa
Chuẩn men người ae ạ. Bộ 57 là cầu giải 6 Đang chạy Thông Song thủ đề mấy tuần rồi. Ae có trùng máu thì phang cặp 575 và lót bộ đó. Cầu mong cầu đó vẫn chạy chúc ace May mắn ạ.

Chuẩn men người ae ạ. Bộ 57 là cầu giải 6 Đang chạy Thông Song thủ đề mấy tuần rồi. Ae có trùng máu thì phang cặp 575 và lót bộ đó. Cầu mong cầu đó vẫn chạy chúc ace May mắn ạ.
Hai cầu đó mình chia sẻ rồi mong hôm nay rực rỡ

A hùng 1979 ơi, bộ 57 cầu giải 6 chấm mấy ạ, lấy ngày thứ mấy trong tuần ạ. Thanks a

A hùng 1979 ơi, bộ 57 cầu giải 6 chấm mấy ạ, lấy ngày thứ mấy trong tuần ạ. Thanks a
Chủ nhật hàng tuần. Ta lấy ở g. 3.5 con hàng chục và hàng đơn vị, và xét tiếp ở g6.1 con số hàng trăm và hàng đơn vị thường thì một tuần sẽ có hai bộ nhưng tuần này chỉ có một bộ em nhé. Chúc ae hôm nay rực rỡ