Tâm sự - Từ Bỏ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Từ Bỏ

Hôm nay tôi chính thức từ bỏ môn xổ số các bác ạ, cuộc chơi nào rồi cũng đến lúc phải dừng lại, đang vui thì vợ tôi biết tôi chơi và vợ k muốn tôi phải kiếm ăn từ con đường này,
Nên hnay tôi chính thức dừng cuộc chơi tại đây các bác ậ

Hôm nay tôi chính thức từ bỏ môn xổ số các bác ạ, cuộc chơi nào rồi cũng đến lúc phải dừng lại, đang vui thì vợ tôi biết tôi chơi và vợ k muốn tôi phải kiếm ăn từ con đường này,
Bác quả là may mắn, từ bỏ khi vẫn đang kiếm ăn được.

chúc ng ae tu chi làm ăn nhé

ae có xơi xổ số đâu , toàn đầu tư cho bên xổ số thế giới

đi mà đầu tư FOrex bán nhà lại khóc

chia sẻ cho ae 1 kinh nghiệm,
tôi chơi 3 năm nay rồi, mất cũng nhiều mà ăn cunhx nhiều,, từ ngày về được bờ đến nay tôi cũng có kinh nghiệm với bác nào chơi xổ số thế giới,, các bác cứ nghĩ vốn to thì sẽ kiém được ngày 1,2trieu quá bình thương, nhưng kp, thực ra vốn 1,2,m các bác cũng có thể ăn được nhiều, vốn 20,30m cũng có khi các bác k ăn được tay nao, nên hôm nay tôi chia sẽ cho các bác 1 kinh nghiệm của tôi,, 1 tháng tôi đặt chỉ tiêu 10m với vốn 20m,, nghĩ ra rất đon giản, ngày chỉ cần 300, có khi toii chơi1,2 ngày là đủ rồi, có khi 1 ngày là đủ,, nhưng chắc các bác cũng hiểu ăn rồi cũng nhả,, độ trước tôi cụngx oẳng vì như vậy đấy, nên cũng rút cho mình kinh nghiệm,, các bác cứ thoải mái, kp đặt nặng vấn đề chỉ tiêu 1 ngày là bao nhiêu, cứ chơi, chơi nhưng phải có thời gian, hnay tôi chới sáng, mai tôi sẽ chơi chiều, tôi cứ kiếm được đủ tiền tôi muôn là toii sẽ khô máu, ăn bao nhiêu tôi để giành ngày sau tôi chơi thua hết,, cứ kiếm đủ cho tôi, còn lại là còn bao nhiêu tôi cho thua hết, đừng ham gỡ lại cái số mình mình, mà hãy nghĩ đễn cái số mình được rồi,, nghỉ,,
các bác sẽ hỏi tôi chơi cách nào, tôi chơi tay 1 ít khi nuôi khung, cầu thì tôi chỉ chơi độc thủ 1 hàng số,, độ tôi chơi tôi có up đơn lên diễn đàn cho ae tham khảo
tóm lại là ăn đủ là phải nghỉ, ăn dư lấy số đủ còn lại cho thua hết,, còn đừng bảo các bác là đen vốn 20m mà vẫn thua hết, thua vì các bác tham lam thôi
chơi phải có thắng có thua mới bền, chứ muốn thăng không thua thì chỉ có bốc cứt nhé
Thân ái ae

Tạm biệt anh, chúc anh và gia đình nhiều sức khoẻ. Chúc mừng anh dừng lại được sớm, em vẫn còn đang dang dở bơi lội quá. Cảm ơn anh rất nhiều !

Hình như sáng nay vấn thấy ổng chơi bên SB mà