Tâm sự - Từ cái lòng tham ko bỏ được dẫn đến nợ nần | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Từ cái lòng tham ko bỏ được dẫn đến nợ nần

E sn 1992 e cũng chỉ vì lòng tham vô đáy chơi ko có điểm dừng đẫn đến nợ laần chỉ vì lotobet và sóc điã. Bao nhiêu lần tự nhủ bản thân bỏ cái lòng tham đi mà vẫn ko bỏ được cúoi cùng e đã ra đi mất 500tr trong 1 tháng nứoc mắt chảy âm ầm khi mình nghĩ ra là quá muộn màng phải báo nhà mẹ và vk vay tiền trả nợ cho bao nhiêu lần nghĩ chỉ muốn chết cho xong nghĩ lại ma chết số nợ ý ai xe là người trả cho và 2 đứa con nhỏ nó cần phải có bố bố mẹ sinh mình ra nuôi mk khôn lớn bây giờ nghĩ đên cái chết thấy khổ nhục quá người nhà họ hàng 2 bên cũng chẳng coi mình là gì cả.nay e biết tới tập đoàn và các chủ tịch chỉ dk mong muốn mọi người trong diễn đàn cho e lời khuyên để e được làm người số nợ 500tr với GĐ e thì quá to rồi đi làm thuê thì ko biêt bao giờ trả hết nợ.baay giờ e có 15tr đê làm vốn ko biết chơi gì cho tâm tính ko loạn số mong mọi người góp y cho e và bảo e bớt cái lòng tham ra khỏi bản thân.
E xin cảm ơn mọi người

5tr thì ae cứ theo dàn 64s của phan bảo ghép 8 càng 3d vô thành dàn 512s ngày đánh 2k vốn hết 1024k nếu húp thì lãi đc 920k rồi từ từ có vốn thì tăng dần lên chứ theo dàn 64s 2d theo k nổi với số vốn nhỏ
Cho hỏi ghép 8 cang thi nhung cang nao ạ

E sn 1992 e cũng chỉ vì lòng tham vô đáy chơi ko có điểm dừng đẫn đến nợ laần chỉ vì lotobet và sóc điã. Bao nhiêu lần tự nhủ bản thân bỏ cái lòng tham đi mà vẫn ko bỏ được cúoi cùng e đã ra đi mất 500tr trong 1 tháng nứoc mắt chảy âm ầm khi mình nghĩ ra là quá muộn màng phải báo nhà mẹ và vk vay tiền trả nợ cho bao nhiêu lần nghĩ chỉ muốn chết cho xong nghĩ lại ma chết số nợ ý ai xe là người trả cho và 2 đứa con nhỏ nó cần phải có bố bố mẹ sinh mình ra nuôi mk khôn lớn bây giờ nghĩ đên cái chết thấy khổ nhục quá người nhà họ hàng 2 bên cũng chẳng coi mình là gì cả.nay e biết tới tập đoàn và các chủ tịch chỉ dk mong muốn mọi người trong diễn đàn cho e lời khuyên để e được làm người số nợ 500tr với GĐ e thì quá to rồi đi làm thuê thì ko biêt bao giờ trả hết nợ.baay giờ e có 15tr đê làm vốn ko biết chơi gì cho tâm tính ko loạn số mong mọi người góp y cho e và bảo e bớt cái lòng tham ra khỏi bản thân.
E xin cảm ơn mọi người
mình cũng toang gần 100rồi chán quá giờ vốn con 8 tr quyet tâm theo pb hoặc hihi. K biết có làm ng lại đc k

Ai có kinh nghiệm . Cai nghiện vào sóc đĩa giup minh vs

5tr thì ae cứ theo dàn 64s của phan bảo ghép 8 càng 3d vô thành dàn 512s ngày đánh 2k vốn hết 1024k nếu húp thì lãi đc 920k rồi từ từ có vốn thì tăng dần lên chứ theo dàn 64s 2d theo k nổi với số vốn nhỏ
Mk cảm ơn bạn nhé

Truóc khi vào trong đầu mình nghĩ là :( vào chỉ để đóng tiền Hụi cho Nó )- Thân
Truóc khi vào trong đầu mình nghĩ là :( vào chỉ để đóng tiền Hụi cho Nó )- Thân
Bác bảo em lên theo pb hay hihi giờ bác 2 ng nay có tháng nào thua k e vừa đi bốc bát họ 10 tr nữa

Giờ đi làm công nhân công ty 1 tháng cung chỉ dc khoảng 7t 8t song song vào đó kết hợp dan 64s của Phan Bảo trước mắt tiền ít chỉ theo 20k hoặc 30k thì 1 tháng có thêm lương trên 10t. Tháng đầu theo ổn định thì tháng sau tăng lên 50k là đã coa thêm 20t từ dàn 64s. Bạn đang 28t thì bạn không thể đi khai 40t dc nên đừng vội. Caia gì cũng có thời gian và tín bằng thời gian cộng lòng kiên nhẫn thì sẽ ổn định dần dần theo thời gian. Chúc bạn may mắn
Ok mk sẽ cố gắng

Mn ơi vốn 8 tr thì giờ nên đánh thế nào la hợp lí

Cảm ơn tất cả ý kiên của ae trong diễn đàn mình sẽ cố gắng tính tâm bỏ lòng tham ko chơi lotobet hay xóc đĩa gì cả tập chung vào đàn đề của chủ tịch

Mình cũng nở hơn 1ti vì troi lung túng theo nhóm theo hội,zalo.nay quyết theo các cao thủ để quay lại làm người,ma có lúc vẫn bị u mê chưa dứt đc hạn, mình thấy CT hihi bắt 64s cũng OK nếu bạn k no lai ngày thi lời khuyên của mình là theo dân để gỡ dan,

Cho hỏi ghép 8 cang thi nhung cang nao ạ
Mỗi ngày 8 càng khác chứ k cố định nhé ae càng thì ae cứ xem kq giải đặc biệt ngày hôm trc về con gì thì bỏ chính nó và bóng con vị trí chục ngàn nhé ae rảnh text thì biết

Mình cũng nở hơn 1ti vì troi lung túng theo nhóm theo hội,zalo.nay quyết theo các cao thủ để quay lại làm người,ma có lúc vẫn bị u mê chưa dứt đc hạn, mình thấy CT hihi bắt 64s cũng OK nếu bạn k no lai ngày thi lời khuyên của mình là theo dân để gỡ dan,
Ít vốn thì cứ lấy dàn của các ct ghép 3d chơi chứ chơi 2d dàn 64s nặng vốn mà lãi ít

Mỗi ngày 8 càng khác chứ k cố định nhé ae càng thì ae cứ xem kq giải đặc biệt ngày hôm trc về con gì thì bỏ chính nó và bóng con vị trí chục ngàn nhé ae rảnh text thì biết
Ví dụ hôm qua thì bỏ càng gì vậy người anh em

Ngày 14 đánh cho ngày 15 thì bỏ càng 1,6 còn ngày 15 đánh cho hôm nay thì cũng bỏ 1,6 cũng có thể bỏ thêm 9 nhé ae
Ví dụ gdb hôm qua về 18901 thì bỏ số nào vậy, xin lỗi vì hỏi người ae hơi nhiều mình mới vào môn này nên chưa hiểu rõ lắm