Cầu MB - TỨ THỦ ĐỀ. * CẦU KÉP ĐẸP LUNG LING 27/2 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
E lại kết 68 86 a trai ạ. E bắt cầu ít số thế này a xem tuần trước nó cũng ăn đó a. Vạn, chục thứ 3 với vạn, chục thứ 4 ghép vòng. Kakkakaka
bộ 13 hay nổ khi giải lô có con 92.. nó cả 3 nháy... kkkkkk.. ko biết còn chạy cầu bt 86 ko.. nó về giải nhất thì bụp chết 99%

Dk của nó đấy a nhể
105203

Hôm rồi nổ đề 33, cầu báo thẳng bộ 33 mà đi đánh lót. Hnay báo bộ 00 nên pải theo đuổi nó thôi ae. Bộ 00 lót KÉP K3N
Cứ nuôi cho chắc ăn ae ak tháng cứ trúng đề 5 ngày con hơn ngày nào cũng vồ vồ tính ra thua đánh đề nuôi hết ! Mai cùng rực rỡ nhé ae kết kép con nào đánh to hơn 1 chút

Cứ nuôi cho chắc ăn ae ak tháng cứ trúng đề 5 ngày con hơn ngày nào cũng vồ vồ tính ra thua đánh đề nuôi hết ! Mai cùng rực rỡ nhé ae kết kép con nào đánh to hơn 1 chút
Mình chuyên nuôi STL K3N và dàn đề Tổng 20s nuôi tuần ae .
Cái gì cũng nuôi hết
Chúc người ae May Mắn ✊

Tuần này tổng 49 chắc gãy a ak nay e đi nặng quá tưởng gỡ dk ai ngờ đi 7m

Chán thật sự a ak nay e đi vay lãi vãi tổng 49 bach thủ bọ 13 toang nay nổ thì e vãn bao nhiêu nợ chán a ak
Cố lên bác , nợ thì cũng nợ rồi , chán nản ko giải quyết được nợ nần , ngã ở đâu gấp đôi ở đó

Cố lên bác , nợ thì cũng nợ rồi , chán nản ko giải quyết được nợ nần , ngã ở đâu gấp đôi ở đó
Nay e lăn cả người vào bộ 11 , bộ 01 lót hết , loại đúng 010 , cay lắm mà thua cũng thua rồi

Mình chuyên nuôi STL K3N và dàn đề Tổng 20s nuôi tuần ae .
Cái gì cũng nuôi hết
Chúc người ae May Mắn ✊
Đúng đó ae nuôi là chắc chắn nhất ! Mình chơi số ngày nào cũng đánh 2000 đ lô nhưng cứ đc lại mất có khi lỗ nặng nên mình rút kinh nghiệm ko tham lam cứ ổn định đánh đề nuôi tổng hoặc kép và trạm ! Lô thì hôm nào kết lắm thì đánh stl đc ăn là nghỉ đi đánh đề nuôi . Từ ngày chơi đề nuôi tuần 1 tháng mình trúng đến 6 lần đề cũng có thu nhập ổn áp !

Nghĩ nay chắc ăn tổng 49 ae ak vã quả để nghỉ ngơi chút vay chạy làm quả mà toang. Mai ko còn ì để đánh nó mà nổ thì đi tự tử mất