Cầu MB - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN .6 TUÂN CHƯA GÃY PGATS NÀO. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN .6 TUÂN CHƯA GÃY PGATS NÀO.

Ăn con 93 khung cuối ngày Chủ nhật (09/01) còn gì nữa người anh em 😂
ăn 93 khung ngày cuối đấy.cầu này thường ra rraats sớm chỉ có tuần đấy là ra khung cuối hi vọng tuần này về cho anh em thắng lớn.chỉ 4 số nên anh em bỏ ra ít vốn để nuôi

Ta lấy con hang nghìn gép với con hàng vạn và con hàng nghin gép với con hàng trăm giải đặc biệt ngày chủ nhật làm tứ thủ nuôi tuần.Cầu chạy từ 12.12.2021 đến nay chưa trượt phát nào.Ace có thể tét.có tuần ăn 2 lần. vd tuần vừa rồi 09.01.2022 đb về 93093 ta lấy tứ thủ 93 39 03 30 nuôi tuần . thứ 4 ngày 12.01.2022. về 88903. chờ kết quả ngày mai 23.01.2022 ra chiến tiếp. tuần này đã ăn 45 54 nhé. chúc ace thắng lợi.😍😍😍😍😍😍
Bác chia xem ghép con kài vs con nào ko thì nhiều số lam

Nay bộ 13 ngày cuối. TT: 131,363. Ae thích thì phang nhé!
Đề Nuôi STĐ: 191 (Lot Tổng 0) khung 4ngày (hết ngày thứ 4). 💥💥💥
khi hai cặp số chỉ về 1 bộ thường thì ăn xong sẽ gãy cầu hoăc gãy luôn ko được ăn luôn .đấy chỉ là kinh nghiệm của mình.

cầu này tứ thủ chứ ko cần nuôi bộ nếu bạn nuôi bộ thì có thể đánh cả đề giải nhất mình đã tét thử rất ok
ĐÁNH CẢ BỘ 33 ĐỀ GIẢI 1 HẢ BÁC, NUÔI HAY NTN Ạ

Hnay bắt đầu nuôi con gì ạ tiếc qa e cứ đâm đầu vào kép bằng

khi hai cặp số chỉ về 1 bộ thường thì ăn xong sẽ gãy cầu hoăc gãy luôn ko được ăn luôn .đấy chỉ là kinh nghiệm của mình.
Nay ra bộ 23 rồi có nuôi tiếp ko b. nếu nuôi là hết tuần phải ko ạ? Cám ơn mong b chỉ giups mình ko b xem cầu