Thảo luận - ☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn coi giúp mình với. Nam, sinh 19/03/1969. Không nhớ rõ giờ. Cha mất tháng 12 năm 2023. Còn Mẹ. Cảm ơn bạn

☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️

💟Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
💟Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi?
💟Topic cũ ai chưa được phản hồi thì bình luận lại hữu duyên em xem ạ

️🎉Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha ️🎉

View attachment 358445
Hữu duyên hương xem giúp a nam sn 13-1-1986 sinh khoảng 12 đến 1h đêm

View attachment 359708

nhìn lá số thấy anh là người trung thành, tốt bụng, thẳng thắn, có sự kiên trì và bền bỉ trong mọi việc, là người tính cách mạnh mẽ. Anh đang làm ăn kinh doanh hả? Phụ mẫu còn đủ không anh ? Nhà a có mấy con rồi ?
Mình kinh doanh,phụ mẫu đủ cả,nhà 2 con rồi CT nhé

Em là nữ , sinh khoảng 11h trưa dương lịch ngày 21-04-1989 âm lịch ngày 16-03-1989 , muốn xem những j có trong tử vi hiện nên ạ , cảm ơn c diệu hương … chúc c và gđình hạnh phúc sức khoẻ bình an và an yên ạ

Lá số này bản thân là người biết giao tiếp đối ngoại, về hậu sau 46 tuổi thì có tiền tài có của ăn của để
Tuy nhiên nếu k nhầm thì ck hay đi làm xa ?
Số này còn trẻ làm ăn bôn ba , kiếm tiền vất vả nhưng vẫn làm ra tiền nhé, làm ăn kinh doanh chú ý hết sức chứ không là tiêu sản nhanh lắm, mãi tới năm 46 tuổi đổ ra mới có lộc dư giả
Năm nay hạn nặng về đi lại, cẩn thận hết sức có thể
Không biết năm nay nhà cửa, đất cát có tu sửa hay mua bán gì không chị ?

Mình kinh doanh,phụ mẫu đủ cả,nhà 2 con rồi CT nhé
Chú ý sức khỏe của phụ mẫu năm nay a nhé.
Dạy bảo con cái mềm mỏng thôi anh, gò bó ép buộc con kẻo phản tác dụng sau này mối quan hệ bố với con cái hay xích mích lắm a.
E thấy tiền tài của anh ok đó đang ở vận nước lên cứ mạnh dạn đầu tư làm ăn và phất thôi có tiền tài dư giả tới 72 tuổi nếu còn sống, tuy nhiên làm ăn gì thì làm số anh tuyệt đối k nên đầu tư đất cát nhé kẻo thua lỗ

Chú ý sức khỏe của phụ mẫu năm nay a nhé.
Dạy bảo con cái mềm mỏng thôi anh, gò bó ép buộc con kẻo phản tác dụng sau này mối quan hệ bố với con cái hay xích mích lắm a.
E thấy tiền tài của anh ok đó đang ở vận nước lên cứ mạnh dạn đầu tư làm ăn và phất thôi có tiền tài dư giả tới 72 tuổi nếu còn sống, tuy nhiên làm ăn gì thì làm số anh tuyệt đối k nên đầu tư đất cát nhé kẻo thua lỗ
Cảm ơn CT nhiều nhé.chúc CT luôn mạnh khoẻ và thành công

View attachment 360887
Lá số này bản thân là người biết giao tiếp đối ngoại, về hậu sau 46 tuổi thì có tiền tài có của ăn của để
Tuy nhiên nếu k nhầm thì ck hay đi làm xa ?
Số này còn trẻ làm ăn bôn ba , kiếm tiền vất vả nhưng vẫn làm ra tiền nhé, làm ăn kinh doanh chú ý hết sức chứ không là tiêu sản nhanh lắm, mãi tới năm 46 tuổi đổ ra mới có lộc dư giả
Năm nay hạn nặng về đi lại, cẩn thận hết sức có thể
Không biết năm nay nhà cửa, đất cát có tu sửa hay mua bán gì không chị ?
Năm nay m có dự định làm sổ đỏ cho mảnh đất m đang ở với dự định mua thêm nhà Hà Nội ạ

Năm nay m có dự định làm sổ đỏ cho mảnh đất m đang ở với dự định mua thêm nhà Hà Nội ạ
thế chuẩn rồi chị, cứ triển thôi đúng dự định của năm nay á chị

bảo sao lá số báo vất vả có tiền nhưng cũng vất vào đâu, tiền vào hết nhà đất rồi còn đâu, nhưng cứ đất cát thoải mái đi c, 46 tuổi lộc dư giả k phải nghĩ . Mà ck chị có làm xa vk con k ?

Nhờ chị hương xem giúp em sinh 26/9/2009 giờ sinh 9h15 sáng dương lịch . Mẹ mất rùi còn cha mong chị xem cho e về sự nghiệp gia đình . Chúc chị nhiều sức khoẻ

Nhờ chị hương xem giúp em sinh 26/9/2009 giờ sinh 9h15 sáng dương lịch . Mẹ mất rùi còn cha mong chị xem cho e về sự nghiệp gia đình . Chúc chị nhiều sức khoẻ
Em là nam nha chị

29/11/1996 . Giờ sinh : 11h . Nam
Xem giúp A mình về tiền bạc và gđ năm nay thế nào đại tướng

Bạn có gia đình chưa? Nếu có con rồi chắc con 1 đúng không ? Bạn với phụ mẫu hình như có vấn đề k hợp nhau hay gì đó hả ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.