Cầu MB - Tuần mới rồi ae rực rỡ nào!!☘️☘️☘️ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
thưc sự tim câu hơi khó ae ah. Tối qua tìm mãi đua bài lên cho ae mà toang hết nay cung tìm say sưa từ tối đến giờ ko dc cầu nào ra hồn ae ạh. Mai là ngày của tuần trước ăn bthu de 89 mình lấy lại cầu 89 lần trước ăn để chốt cho ae. Cầu thì ko phải ngày nào cũng có tim mỏi mắt ghép chán chẳng đâu vào đâu cả. Mình lên bài ae tham khảo nhé
[/QUOTE bạn lên số cho ae tham khảo đi

Chúc ace hôm nay đại thắng rực rỡ nhé

moi nguoi cho hoi theo dan giai nhat cua chu tich.ngay 10 k theo ca thang co lai lai ko moi nguoi.minh tinh hoai ma thay lo ko

Minh.noi.thât.la.minh.qua.kemchơi.trên.trang.thi.minh.ko.biêt.chơi.ma.chơi.ngoai.ăn.đê.70.đanh.nhiêu.thi.chêt.ma.đanh.băch.yhu.thi.qua.kho.nơ.nân.chông.chât.ko.biêt
Khi.nao.vao.bơ.đươc.
Theo mình cái gì lợi thì chơi... 1 ăn 99 bạn k chơi bạn chọn 1 ăn 70 thì mình chịu.. K dc thì tập cho dc.. Chỉ việc chọn cược và copy dàn qua mà khó thế sao bạn??

minh thay chu tieu an 18 ngay tren thang la minh lo 1280 ui.
Bạn k theo mốc cược chú tieu rồi... Tỉ lệ 1 3 8 mà khi bạn ăn ngày 3 là 8 coi như bạn hoà tiền 3 ngày rồi.. Các ngày trúng còn lại tính lời

moi nguoi cho hoi theo dan giai nhat cua chu tich.ngay 10 k theo ca thang co lai lai ko moi nguoi.minh tinh hoai ma thay lo ko
Gãy 1n bằng 2n trúng .. Tháng gãy vd 5n thì bạn con 25n trừ 10n trúng bù 5n lỗ bạn lời dc 15n

khi minh thua moi chao tien dung ko bac.con dang an thi giu o muc 1 dung ko bac
Đúng rồi cứ đều tay.. Gãy mới chão.. Tuu thấy chú tiểu đến ngày 3 là hup..ít khi gãy vuot 3n. Nếu sau 3n vẫn gãy thì lại vào tiền mức 1 chứ càng cay cú càng chết

nếu chão 1,3,8 đánh 10k thì bạn phải thủ vốn 25, 30 triệu, nếu mà gãy 1 khun thì coi như tháng đó ko lời
Nếu đánh 10k vốn k tới 25triu đâu.. 640 1920 5120 vốn tầm 15 trịu... Xui mới gãy khung hầu như khung 3 là ăn rồi.. Tui lâu lâu đơi chú tiểu 2n gãy ngày 3 vào tiền mức 1 ăn lun

K căng đâu bác môn này bác phãi xác định vốn.. Xác định lãi 1 tháng khoảng bao nhiêu.. Bác đánh hàng ngày quanh năm mà vốn 15triu thì khởi nghiệp như vậy là quá rẻ.. Chứ ra bun bán các kiểu vốn trên trăm mà chắc gì thành công