Cầu MB - Tuần mới rồi ae rực rỡ nào!!☘️☘️☘️ | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
minh ko danh song thu moi tuc ne.toi chieu choi song thu 82,83.chi vo dc dan

Buồn quá bác ductrinh ơi, đã xa bờ giờ càng xa hơn, mong bác tìn dc cầu đẹp giúp ae vào bờ với ạ

Bộ 33 của anh Hung1979 nổ, hơi tiếc khi không thèm lót. Mai lại rực rỡ thôi

K căng đâu bác môn này bác phãi xác định vốn.. Xác định lãi 1 tháng khoảng bao nhiêu.. Bác đánh hàng ngày quanh năm mà vốn 15triu thì khởi nghiệp như vậy là quá rẻ.. Chứ ra bun bán các kiểu vốn trên trăm mà chắc gì thành công
Nói Thì nghe khởi nghiệp cũng dễ đấy bạn ơi. Nhưng ko may vào khung đầu gay~ luôn thì thế nào bạn ơi. Liệu có khởi nghiệp đọc nữa ko

Nói Thì nghe khởi nghiệp cũng dễ đấy bạn ơi. Nhưng ko may vào khung đầu gay~ luôn thì thế nào bạn ơi. Liệu có khởi nghiệp đọc nữa ko
khung đầu gãy 8 triu... vốn bạn 15 triu bạn vẫn còn 7 trịu theo ..ma trc khi theo bạn test người ta xem gãy mấy lần.. tui coi 2 tháng gần nhất cứ ngày thứ 3 là ăn tui mới theo @@

Triệu tập ông pạn @ductrinh gấp cái nào còn 3 ngày nữa là hết tuần rồi! Lớ ngớ các bác lại cho nghỉ Dịch 30ngày nữa thì lấy đâu tiền đóng lãi ngân hàng