Cầu MB - tuần này húp 2 ngày bthu đề rồi. Còn ngày cuối tuần ae húp luôn đi nhé!!cố lên | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB tuần này húp 2 ngày bthu đề rồi. Còn ngày cuối tuần ae húp luôn đi nhé!!cố lên

Đồng bẻ lái ae ạh ko biết ae thế nào may mình lót 34 dc 200k. Sory ae nay định báo lên cho ae rồi nghĩ lại thôi. Nó né nhóm rồi hơi tiếc cho ae
Thế mà bác ko báo. E lại lót mấy con kia nên toang bác ạ

Đồng bẻ lái ae ạh ko biết ae thế nào may mình lót 34 dc 200k. Sory ae nay định báo lên cho ae rồi nghĩ lại thôi. Nó né nhóm rồi hơi tiếc cho ae
[/QUOTE
Đuctrinh ơi nay mồm bảo lọt bo 34 xg lại bỏ chỉ đánh đúng nhg con bn cho thế là mất ăn . Trời ơi tiếc quá . Bạn bắt vẫn là đỉnh của đỉnh. Hy vọng mai gỡ lại .

Hay quá ct ơi chén bộ 34 rồi đẳng cấp

Ơ thế k có bác nào lót bộ à tiếc thế

May mình lót dc bộ 34 vào dàn 3d nên ko thua. Thank ct

Mình ko chốt nhiều nay muốn chôt them ae cặp 343 nua ma bận quá lại thôi. Tiếc cho ae quá
Tiếc cho bạn và mn ae quá . Mình thấy b là người thật có tâm có đức . Rồi trời khác thương b . Cầu mong cho b sk hp thành công trong cs cơ hội may mắn luôn đến với b.

Hnay thật tiếc, vẫn là bộ 34. Tuy ko ăn đc bthu nhg vẫn lót đc con 34 10k. Cám ơn ct! Hi vọng ngày mai đầu tuần sẽ lại đc rr!

Nếu hn lại húp btđ nữa thì quá tươi luôn