Về bờ - Tuấn xin trân thành cảm ơn các chủ tich . Chủ tịch giông bão . Và các cao thủ . Nhờ các cao thủ mà ngày hôm nay tuấn cũng dần dươc về bờ. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tuấn xin trân thành cảm ơn các chủ tich . Chủ tịch giông bão . Và các cao thủ . Nhờ các cao thủ mà ngày hôm nay tuấn cũng dần dươc về bờ.

buianhtuan

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
73
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Tuấn xin chuc chủ tich cau lac bộ giai mã số hoc . Và các cao thủ a chi e tren diẽn dan một ngày chủ nhật tràn dầy niềm vui và hp.và thành công. Xin trân thành cảm ơn amin duyệt bài

Tuấn xin chuc chủ tich cau lac bộ giai mã số hoc . Và các cao thủ a chi e tren diẽn dan một ngày chủ nhật tràn dầy niềm vui và hp.và thành công. Xin trân thành cảm ơn amin duyệt bài
CHÚC BẠN THẮNG LỢI THÀNH CÔNG

Chúc mừng chủ thớt nhé , chúc chủ thớt sớm về bờ

Bạn chơi dàn hay lô của ct nào thế có thể cs cho ae 1 chút đc k

Chúc các ct và diễn đàn ngày càng phát triển để giúp đỡ ae xa bờ

Bác nợ nhiều k gỡ đc bao nhiêu

Ng ae theo dàn của ct @GIONG_BAO có chơi 3c 4c k , cs cách vào tiền đi ng ae

Các ct diễn đàn thật sự rất đẳng cấp , thấy nhiều ae cũng đã về đc bờ mong là mình cũng sẽ cập bến an toàn

Cảm ơn ad đã cho e vào diễn đàn để học hỏi các ct cũng như ae trong diễn đàn kinh nghiệm về bờ

Chủ thớt theo ct lâu chưa mà sắp về bờ r

Tôi chân thành cảm ơn tập đoàn giải mã số học cảm ơn các chủ tịch , cảm ơn các cao thủ cũng anh em trên tạp đoàn đa chị bảo nay tôi đã và đang về bờ , một lần nữa tôi xin cảm ơn tập đoàn và các chủ tịch cũng ae chúc mọi người rực rỡ hp

Tôi chân thành cảm ơn tập đoàn giải mã số học cảm ơn các chủ tịch , cảm ơn các cao thủ cũng anh em trên tạp đoàn đa chị bảo nay tôi đã và đang về bờ , một lần nữa tôi xin cảm ơn tập đoàn và các chủ tịch cũng ae chúc mọi người rực rỡ hp
Chúc mừng ae đã về bờ