Cầu MB - ỨNG DỤNG VÀ HIỆU QUẢ KINH TẾ CỦA DÀN 3 CÀNG 244s +1! MANG LẠI CHO TA BN $$$ MỖI NGÀY | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ỨNG DỤNG VÀ HIỆU QUẢ KINH TẾ CỦA DÀN 3 CÀNG 244s +1! MANG LẠI CHO TA BN $$$ MỖI NGÀY

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
Như tiêu đề ở trên có khi nào anh em tự hỏi với cái cần câu đã có (244s+1s từ 2 dàn 192s +100s của Bão) ta áp dụng ntn cho hiệu quả và tính kinh tế mang lại sau mỗi ngày ntn?
Dưới đây tôi làm 1 bài toán tính kinh tế và áp dụng đơn giản với số vốn Min nhất trên 245s cho anh em tham khảo như sau:
I. Lưu Ý khi áp dụng:
1. Chỉ chơi ở Giải ĐB.
2. Không Áp dụng cho bao lô, bao lô Đầu Đuôi ( G6 & G1). >>>> Lý do số vốn quá lớn mà profit quá thấp.
II. Cách Áp Dụng:
Thường thì anh em luôn suy nghĩ là chỉ chơi 1 loại XS đó là XSMB,như vậy mỗi ngày chỉ có đánh 1 lần duy nhất >>> Cách này là đúng nhất vì bản thân dàn cũng nghiên cứu ra dụa trên XSMB. Tuy nhiên rất hiển nhiên là XS VN lại có đến ít nhất là 6 đài xổ trên 1 ngày cho 3 miền ( Bắc - Trung -Nam) và số học thì vô biên vạn sự tùy duyên. Vậy nên tôi có suy nghĩ là tại sao ko dùng dàn này chơi cho cả 3 miền???
Tôi đã test lúc đầu ít vốn tầm Min 1960K thì ae có thể chơi được cho cả 6-7 đài với hệ số x2 của dàn 245s rồi nhé.
Với tỉ lệ 1 ăn 960 >>> 245s x2 vốn là 490K/1Đài như vậy làm thế nào để 1.5tr chơi đc cả 6-7 đài tùy ngày (Min là 6 đài và Max là 7 đài): >>>>>
1. Thời gian xổ của 3 Đài khác nhau MN 16:15, MT 17:15 và MB 18:15 >>>> Ta có cách chơi như sau: Đặt 3 (T7 thì 4 đài) Đài MN trước >>>> 245s x 2 x 3 = 1470K , như vậy trong 3 đài này chỉ cần 1 đài về là có lãi. Trong trường hợp 3 đài đều Xịt thì còn gốc 490k chia cho 2 đài MT với hệ số x1 để lấy lại vốn (Đã Check và thấy chưa bao giờ XỊT cả 6 đài cùng 1 ngày) Ví dụ như hôm qua dàn này xịt 4 đài nhưng ăn 2 đài với hệ số x2 thì đã lời ra 1880K/ngày.
Tổng kết lại tôi thấy cách đánh này khá hiệu quả và mang về cho ae khoản tiền kha khá với số vốn be bé (nếu Cô Thương thì 1 tháng ăn ra 30-50 củ khoai lang, còn không thì 15-20 củ khoai lang)!

Anh Em ghé qua thấy hay và có thể áp dụng vào để kiếm cốc Beer thì đừng tiếc 1 LIKE cho mình nhé!

Best regards!!!
cảm ơn bác,pp rất hay

View attachment 4855

Tiên trách kỷ - Hậu trách nhân!!!
Thường thì tâm lý anh em đa số là bị động cái này ae đừng tự ái, mình cũng vậy thôi thua tha nên loạn số là bt. Nên cứ hễ thấy PP nào trên room là chỉ muốn áp dụng ngay vào để gỡ gạc. Điều đó là tốt nhưng có câu " Dục tốc bất đat" AE thường mắc lỗi cơ bản là ko đọc kỹ hưỡng dẫn trước khi sử dụng và áp dụng ko linh hoạt vào thực tiễn...!
Mình đã dốc sức vào mục đích cũng chỉ để gỡ nợ, và mong ae cùng cảnh cũng gỡ đc.
Mình nói lại cách chơi cụ thể phía dưới lần nữa để ae hiểu nhé:(Mình trích email trả lời cho 1 bạn hỏi riêng):
"Hi bạn check xem tỉ lệ ăn và cược ở cái 3Cl Đề Đầu Đuôi ĐB với 3C Đặc Biệt có như nhau phải ko? Có nghĩa là cách này áp dụng đc cả ở cái G7 có 1 giải duy (nhất có 3 Số) của tất cả các Đài MT và MN trừ MB nhé(MB ko cho áp dụng) Ví dụ đơn giản là qua đánh: Nếu Hên 1 Đài cùng 1 lúc thì đc ăn 2 nháy... Xui như hôm qua 5/6 đài trượt ở giả ĐB thì vẫn ăn đc 3 Đài ở G7 và 1 Đài giải ĐB. Tổng qua ăn 4 nháy phải ko? Chỉ cần x1 là OK rồi bạn cứ check lại nhé có gì nói mình nhé!"
Vậy câu hỏi phân bố VỐN ntn cho hợp lý ?

Tương tự như ở trên nhưng để đánh với số vốn Ít nhất (Min x1) thì ta có: 245s x 1 x 2 =490k (Nhớ là lúc này đánh cùng 1 lúc chọn " Đầu - Đuôi" trong Mục 3C hay 3D ĐẶC Biệt. Có thể chọn từng mục một nhưng thao tác thành 2 lần.
Như vậy bình thường với MN 3 Đài/ngày >>> 490k x 3 = 1470K đây là số VỐN MIN để chơi đc VỚI CÁCH NÀY (Dàn 245s).
Trường hợp bạn chỉ chơi 1 Đài thì Min là 490K cho x 1 ( ĐB + G7 hay chính là ĐẦU ĐUÔI với MN và MT).
Kết quả:
Sẽ là rất tuyệt vời nếu TRÚNG FULL : 6 nháy cái này 101% ae muốn phải ko nào và mình cũng vậy.
Trường Hợp TRÚNG > or = 2 >>> tức là 2/6 ở hệ số x 1 thì ae có tiền lời là: 1920k-1470k=450K, với ae nhiều vốn thì cứ x n lên để tính... :))
Trường hợp < 2 là 1/6 hoặc 0/6: Xét 1/6 thì ae Lỗ 490k còn xui 0/6 thì mất 1470K tiền đi n2 với cờ ru...!

Tổng kết: Vốn ít thì đánh ít, nhiều đánh nhiều. Đừng vội vàng đừng tất tay vì XS ngày nào cũng quay...! Được hay Mất 20% tại Nhân vòn 80% tại tk Đồng.
AE vào đọc thì cứ bình tĩnh mà áp dụng, chỗ nào chưa rõ cứ hỏi. Đừng vội phàn nàn hay kêu ca...!
PP và Số đã có còn tiền thì của các bạn! Được thì tôi cũng vui thay còn mất thì hãy cũng cười tươi ăn ảnh nhé!

Chúc AE Big Win!!!
cái này đánh đều hàng ngày phải ko bác??

Hi hên xui mà ae đừng nản! Xác định là CS Full rồi thì sẽ sập 1,2 ngày là bt sau đó lại vào quỹ đạo ngay mà còn 3 đài.... theo dõi tiếp....!

Hóng anh chia sẻ
CS Full ở trên rồi đó bạn và ngay lập tức TRẮNG bảng MN rồi hihi thêm 2 con G7 MT nữa... còn 2 con ĐB và đài MB nữa... mong là vớt vát đc ko là nay nhịn ăn...

CS Full ở trên rồi đó bạn và ngay lập tức TRẮNG bảng MN rồi hihi thêm 2 con G7 MT nữa... còn 2 con ĐB và đài MB nữa... mong là vớt vát đc ko là nay nhịn ăn...
Qua 1/7 nay 0/6 rồi còn mb nữa ko biết thế nào

Còn đài bắc có lên vào mạnh gỡ k bác chứ đi 5 đài luôn r

Chết sặc 3 đài miền nam.đưa sang miền trung chảo lên chết sặc miền trung.100 số của bảo có kép.hí hửng tuoengr dc ăn ai dè chủ thớt lọc bố những con ăn.đúng vãi thật.ae nghiên cứu trc lúc chơi pp này

Chết sặc 3 đài miền nam.đưa sang miền trung chảo lên chết sặc miền trung.100 số của bảo có kép.hí hửng tuoengr dc ăn ai dè chủ thớt lọc bố những con ăn.đúng vãi thật.ae nghiên cứu trc lúc chơi pp này
Thò cái toang ngay đen quá huhu

Cái này bạn chắc nhầm rồi, dàn này cố định ko update theo cái 3 ngày nhé. Đọc kỹ lại dùm mình trước khi comment. Và dàn mới của bão cũng ko có 400 mà bạn nói là KÉP.

Như tiêu đề ở trên có khi nào anh em tự hỏi với cái cần câu đã có (244s+1s từ 2 dàn 192s +100s của Bão) ta áp dụng ntn cho hiệu quả và tính kinh tế mang lại sau mỗi ngày ntn?
Dưới đây tôi làm 1 bài toán tính kinh tế và áp dụng đơn giản với số vốn Min nhất trên 245s cho anh em tham khảo như sau:
I. Lưu Ý khi áp dụng:
1. Chỉ chơi ở Giải ĐB.
2. Không Áp dụng cho bao lô, bao lô Đầu Đuôi ( G6 & G1). >>>> Lý do số vốn quá lớn mà profit quá thấp.
II. Cách Áp Dụng:
Thường thì anh em luôn suy nghĩ là chỉ chơi 1 loại XS đó là XSMB,như vậy mỗi ngày chỉ có đánh 1 lần duy nhất >>> Cách này là đúng nhất vì bản thân dàn cũng nghiên cứu ra dụa trên XSMB. Tuy nhiên rất hiển nhiên là XS VN lại có đến ít nhất là 6 đài xổ trên 1 ngày cho 3 miền ( Bắc - Trung -Nam) và số học thì vô biên vạn sự tùy duyên. Vậy nên tôi có suy nghĩ là tại sao ko dùng dàn này chơi cho cả 3 miền???
Tôi đã test lúc đầu ít vốn tầm Min 1960K thì ae có thể chơi được cho cả 6-7 đài với hệ số x2 của dàn 245s rồi nhé.
Với tỉ lệ 1 ăn 960 >>> 245s x2 vốn là 490K/1Đài như vậy làm thế nào để 1.5tr chơi đc cả 6-7 đài tùy ngày (Min là 6 đài và Max là 7 đài): >>>>>
1. Thời gian xổ của 3 Đài khác nhau MN 16:15, MT 17:15 và MB 18:15 >>>> Ta có cách chơi như sau: Đặt 3 (T7 thì 4 đài) Đài MN trước >>>> 245s x 2 x 3 = 1470K , như vậy trong 3 đài này chỉ cần 1 đài về là có lãi. Trong trường hợp 3 đài đều Xịt thì còn gốc 490k chia cho 2 đài MT với hệ số x1 để lấy lại vốn (Đã Check và thấy chưa bao giờ XỊT cả 6 đài cùng 1 ngày) Ví dụ như hôm qua dàn này xịt 4 đài nhưng ăn 2 đài với hệ số x2 thì đã lời ra 1880K/ngày.
Tổng kết lại tôi thấy cách đánh này khá hiệu quả và mang về cho ae khoản tiền kha khá với số vốn be bé (nếu Cô Thương thì 1 tháng ăn ra 30-50 củ khoai lang, còn không thì 15-20 củ khoai lang)!

Anh Em ghé qua thấy hay và có thể áp dụng vào để kiếm cốc Beer thì đừng tiếc 1 LIKE cho mình nhé!

Best regards!!!
I. Lưu Ý khi áp dụng:
1. Chỉ chơi ở Giải ĐB.
II. Cách Áp Dụng:

Best regards!!!
Cho e hỏi ngày nào cũng đánh những số này hả ad :)

I. Lưu Ý khi áp dụng:
1. Chỉ chơi ở Giải ĐB.
II. Cách Áp Dụng:

Best regards!!!
Hôm nay 18-9. Theo dõi 5 đài của Nam và Trung ko ra con nào trong 245 số trên. Nốt đài Bắc xem có ra ko. Nếu ra thì đúng như người ae tét. Và chốt câu (Chưa bao giờ xịt cả 6 đài cả 3 miền )