Cầu MB - Vào bờ nhanh hơn 1,5 lần nhờ cầu 3D. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Vào bờ nhanh hơn 1,5 lần nhờ cầu 3D.

64s ma ghép 7 càng cũng hơi căng. Như cũng cảm ơn ng ae. Mình thì cứ chơi dàn của CT Pb còn 3d thì theo ad giong bão

Vậy bác thử xem các số của giải nhất làm càng ghép với dàn xem có thông ko

Vào tiền có tỉ lệ chào ko bác, hay chơi đều vậy

tôi có cách rồi giảm được số nhưng phải chão. lấy càng của cụ kia ghép với sát kép cả bằng lẫn lệch 40 số.anh em test thử ok thì bắt đầu chiến đến nhà vợ chồng thằng đồng tát ko trượt phát nào.hihi

tôi có cách rồi giảm được số nhưng phải chão. lấy càng của cụ kia ghép với sát kép cả bằng lẫn lệch 40 số.anh em test thử ok thì bắt đầu chiến đến nhà vợ chồng thằng đồng tát ko trượt phát nào.hihi
Cứ dàn 64s thoi bạn, hay về hơn. Căng cơ thể do mình tự bắt

Vào tiền có tỉ lệ chào ko bác, hay chơi đều vậy
chơi đều vẫn lãi nhé pro. 1 ngày căng thì 7 càng ghép 64s cũng chỉ 448s. ăn 1 hôm trượt 1 hôm vẫn hoà. chứ ko lỗ như dàn 64. còn 6 càng thì chỉ 384s. tính là ra hết mà. ai nhiều vốn thì cứ chão.

Nhìn hình bên dưới, ta lấy tất cả các số trong giải 5.1 5.2 5.3 làm càng đánh cho hôm sau. e thường ghép với dàn 64s của ct phan bảo. ae có thể test để xem nó ăn thông đến mức nào. View attachment 25335
Cảm ơn người ae chúc người ae luôn rr. Mong người ae luôn chia sẻ giúp ace nhe. Tks