27 Lô Bet - Về bờ 800m với 27lo cầu stl, chạm đề 3 giải | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Về bờ 800m với 27lo cầu stl, chạm đề 3 giải

ferians

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
18
Điểm
103
Xu
10,200Xu
Xin chào anh em, mình đã về bờ sau 1 năm thua tha, 1 năm ăn ngủ với xóc đĩa và baccarat bay 500m, 27 lô bay 200m. Mình đã dành 1 tháng để soi cầu stl,btl, chạm đề ở bộ môn 27 lô 1.5p, nay ngoi lên chia sẻ với anh em cầu stl tâm đắc, cầu chạm đề 3 giải. Trong 1 ngày mình soi cầu nào chạy mình phang cầu đó, đánh 1 ngày 4-5 ca,khung giờ hay đánh, 9h-11h, 13h-14h, 16h-18h, 21h30-23h.
Chạm đề 3 giải: Lấy con giữa giải đặc biệt kì trước đánh cho kì sau (Khung 5 tay) và Hàng đơn vị con thứ 4 của giải 7(K5t)
Stl: G.3.5 ghép G.6.5.
Chạm đề chia vốn khung 5 tay, Stl đi 1-2 tay.

Đính kèm

• 131.8 KB Lượt xem: 1,840
  • 121 KB Lượt xem: 1,707
  • 275 KB Lượt xem: 2,220
  • 266.7 KB Lượt xem: 2,034
  • 269.4 KB Lượt xem: 1,959
Khung 5 tay đánh tỉ lệ ntn để có lãi bác

1 chạm chơi 3 giải x 5 tay . Vốn quá nhiều.
ví dụ đơn giản chơi 1 điểm khởi động.
- tỉ lệ là: 1:3:8:25:75
* tổng tiền: cho 5 tay: 132 điểm x 3 giải x 19 số = 7.524k.
** Vốn đầu tư nhiều đấy.

Ăn phải 2 nháy mới lãi cho dù đi tỉ lệ nào

với cầu này ae muốn chơi xác định vốn chắc tầm vài chục trở nên đúng không chủ tus ? bác chia sẻ thêm cho ae vốn tối thiểu bao nhiêu và tỷ lệ đi như nào để có lãi mỗi ca được không ?

Tỷ lệ này tính ăn 1 nháy là hòa, còn ăn 2 đến 3 nháy thì ngon
với cầu này ae muốn chơi xác định vốn chắc tầm vài chục trở nên đúng không chủ tus ? bác chia sẻ thêm cho ae vốn tối thiểu bao nhiêu và tỷ lệ đi như nào để có lãi mỗi ca được không ?
đúng rồi ạ, vốn nhỏ e đánh stl còn vốn lớn e mới đánh chạm, đánh chạm vốn em 50m, còn 10m e đánh stl thôi

đúng rồi ạ, vốn nhỏ e đánh stl còn vốn lớn e mới đánh chạm, đánh chạm vốn em 50m, còn 10m e đánh stl thôi
VỐN NÀY KHÁ CĂNG ĐÓ BÁC :)) HY VỌNG AE VỐN NHỎ CÓ THỂ THEO ĐƯỢC

VỐN NÀY KHÁ CĂNG ĐÓ BÁC :)) HY VỌNG AE VỐN NHỎ CÓ THỂ THEO ĐƯỢC
đây là câu chuyện của em, lúc đó em thua tha, đi vay được 4tr, e đánh xóc cứ lãi 1 triệu em nhét vào kèo bóng, em vẫn nhớ kèo đó là Arsenal tài góc h1, hôm đó em đánh xóc nhét được 50 kèo như thế, may mắn là kèo đó nổ thì mới có ngày hôm nay và từ đó ăn thông lô về bờ

đây là câu chuyện của em, lúc đó em thua tha, đi vay được 4tr, e đánh xóc cứ lãi 1 triệu em nhét vào kèo bóng, em vẫn nhớ kèo đó là Arsenal tài góc h1, hôm đó em đánh xóc nhét được 50 kèo như thế, may mắn là kèo đó nổ thì mới có ngày hôm nay và từ đó ăn thông lô về bờ
VẬY LÀ BÁC KHÁ MAY MẮN RỒI ĐÓ CHÚC BÁC NHIỀU SỨC KHỎE VÀ THÀNH CÔNG HƠN NỮA NHÉ , TRƯỚC EM CŨNG THEO LÔ GAN VỠ NỢ GIỜ THÌ CHỈ CHƠI XSMB THÔI CHỨ MẤY BỘ MÔN SÓC ĐĨA 27 LÔ EM NGHỈ LÂU RỒI BÁC TRƯỚC CŨNG BAY NHIỀU CỨ VỀ BỜ XONG LẠI RA ĐẢO NGHĨ NÓ CHÁN

VẬY LÀ BÁC KHÁ MAY MẮN RỒI ĐÓ CHÚC BÁC NHIỀU SỨC KHỎE VÀ THÀNH CÔNG HƠN NỮA NHÉ , TRƯỚC EM CŨNG THEO LÔ GAN VỠ NỢ GIỜ THÌ CHỈ CHƠI XSMB THÔI CHỨ MẤY BỘ MÔN SÓC ĐĨA 27 LÔ EM NGHỈ LÂU RỒI BÁC TRƯỚC CŨNG BAY NHIỀU CỨ VỀ BỜ XONG LẠI RA ĐẢO NGHĨ NÓ CHÁN
vâng, chơi này may mắn chiếm 90% dù có cầu kèo hay đi vốn như thế nào bác ạ