Về bờ - VỀ BỜ CÙNG CT HIHI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG CT HIHI

vu479

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,709
Điểm
335
Xu
10,000Xu
Hy vọng tâm nguyện của chủ tịch HiHi là về bờ trong tháng 12. Cũng đc 5 ngày mình bám theo CT 2 miền Nam Trung cũng đã có chút lời. Luôn chúc CT ở phương xa tổ quốc luôn mạnh khỏe, may mắn và chọn đc những con số may mắn kéo giúp ae còn đang xa bờ sớm cập bến để có cái tết đoàn viên.

Chúc mừng ct nay rực rỡ trở lại . Quá tuyệt vời

Mình cũng theo chủ tịch mà k theo Nam trung, chúc mừng bạn nha

Tháng trước bác Hihi chốt ok lắm, tôi về đc bờ, tháng này chưa dám theo

Nay ai theo chủ tịch thì chhens đậm cả 3 miền luôn

Chúc ae tháng 12 nổ banh nóc nhà đồng

Vậy thì cứ bám càng mà về bờ thôi

Chúc mừng bác nhé, vậy là có duyên rồi, mình đứng ngoài nhìn ae theo thôi chứ k có duyên với chủ tịch

Theo bác Hihi tháng trước đến giờ, đầu tháng này hơi đen nhưng vẫn tin tưởng bác

Mình tháng 12 này mới theo chủ tịch HIHI mới mấy ngày đầu tháng mà đã xanh rồi

Hy vọng tâm nguyện của chủ tịch HiHi là về bờ trong tháng 12. Cũng đc 5 ngày mình bám theo CT 2 miền Nam Trung cũng đã có chút lời. Luôn chúc CT ở phương xa tổ quốc luôn mạnh khỏe, may mắn và chọn đc những con số may mắn kéo giúp ae còn đang xa bờ sớm cập bến để có cái tết đoàn viên.
Hy vọng từ m5 trở đi sẽ có nhiều bánh kẹo cho a e đón Tết nhé! :goodluck:

Tháng này chủ tịch Hi Hi rất có duyên với miền nam. Chơi miền nam hay và hiệu quả hơn, đồng không ảo bằng miền bắc