Thảo luận - VỀ BỜ CÙNG MRPHA1 THÁNG 10 | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ CÙNG MRPHA1 THÁNG 10

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh Chị Em Mai Muốn Mình Bắt Đề Giải Nào.
Chị đã nợ còn thua tha nhiều vì số...xin em và em MRPHA1 giúp chị cùng mọi với, xin cầu chuẩn 3d ít số em ơi, nói thật chị là người chỉ biết âm thầm theo dõi rất lâu rồi hôm nay nghe em trai hỏi câu này c mới lên tiếng thôi, mong muốn được nhận rất cảm ơn.... và chúc sức khỏe chúc may mắn tất cả

Chị đã nợ còn thua tha nhiều vì số...xin em và em MRPHA1 giúp chị cùng mọi với, xin cầu chuẩn 3d ít số em ơi, nói thật chị là người chỉ biết âm thầm theo dõi rất lâu rồi hôm nay nghe em trai hỏi câu này c mới lên tiếng thôi, mong muốn được nhận rất cảm ơn.... và chúc sức khỏe chúc may mắn tất cả
Ok chuỵ
E sẽ cố gắg cho ngày mai chị lụm st3d nhé
Rieng 3d với 2d để an toàn thì 4d là tuyệt đối ko dám nên vì lí do nó bẻ nhé chuỵ
Mọi khi e chốt toàn nổ st hay bt 3,4d toàn bị nó né 2d nên bất lực với nó nhiều
Từ giờ tới cuối tuần cùg lắm e cũg chỉ cố gắg dc hàg thủ 2d it số ổn nhất là 3 lần nhé

Ok chuỵ
E sẽ cố gắg cho ngày mai chị lụm st3d nhé
Rieng 3d với 2d để an toàn thì 4d là tuyệt đối ko dám nên vì lí do nó bẻ nhé chuỵ
Mọi khi e chốt toàn nổ st hay bt 3,4d toàn bị nó né 2d nên bất lực với nó nhiều
Từ giờ tới cuối tuần cùg lắm e cũg chỉ cố gắg dc hàg thủ 2d it số ổn nhất là 3 lần nhé
OK em troai rất cảm ơn em! Khả năng c ko nhiều nhưng sẽ cố gắng để gọi là người thầm lặng theo dõi bài của em từ bấy lâu....

Bình Bình ko to tát e ơi vốn yếu lém luôn
Thì cứ theo cách của e này
Đi vốn trog ku bắt đầu từ 200k lên trog 3 ngày đó
Còn ao nàg với 3 cổg app nữa vì lí do nội quy diễn đàn e ko dám up lên nhé
Đây là đơn cược nạp rút và tồn tại trog ku
Chị để ý tới cuối tuần cho e xem cách e lấy tiền của ku dễ như nào nhé

Đính kèm

• 330 KB Lượt xem: 114
  • 597 KB Lượt xem: 110
Cầu của ngày mai
Cộng GĐB mỗi khi tổng cả giải = 0,5.. nó hay về kép ,đặc biệt những lần như thế. ko về kép thì về đầu,đuôi, tổng, con đề Gan hoặc chạm 0,5 tổng 0,5
Ae biết còn gì chưa
Chưa thì để 👉👉👉tôi👈👈👈, 🤙🤙🤙 nào 🤣🤣🤣
Ct cho em hỏi là em ko rõ câu này mong ct giải thích dùm ạ
đặc biệt những lần như thế. ko về kép thì về đầu,đuôi, tổng, con đề Gan

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.