Thảo luận - Về bờ khó quá | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ khó quá

Mong các a CT chi giao với chứ E đa Thử đủ mọi cách. Theo đủ các các thủ. 2 tháng vừa rồi thì theo a Phanbao cả 3 miền cả cách vào tiền mà càng toang hơn. Ko hiểu a phanbao chơi kiểu gì mà laix được.
Các cao thủ nếu thua thì hầu như tối gỡ bằng bet ấy mà.

Ae chơi 3 miền nhưng chơi cái gì, chỉ lô hay để, hay cả 2, vào tiền như nào, nói rõ thì mới có người chia sẻ được nhé
Mình chơi theo tất ca bảng 3 mien của CT Phanbao. TL vào tiền cho mien Trung, Nam là đề với lô 10d, 3cang lo, đề 1₫, Mmiền Bắc dàn 64s: 30k, TTL 20₫, 3D lô về đề 2k.

Mình chơi theo tất ca bảng 3 mien của CT Phanbao. TL vào tiền cho mien Trung, Nam là đề với lô 10d, 3cang lo, đề 1₫, Mmiền Bắc dàn 64s: 30k, TTL 20₫, 3D lô về đề 2k.
Ae bắt đầu theo từ bao giờ
Có thống kê lại lỗ lại hàng ngày không?
Nốt nay mai hết tháng chốt lỗ/ lãi là bao nhiêu

Mong các a CT chi giao với chứ E đa Thử đủ mọi cách. Theo đủ các các thủ. 2 tháng vừa rồi thì theo a Phanbao cả 3 miền cả cách vào tiền mà càng toang hơn. Ko hiểu a phanbao chơi kiểu gì mà laix được.
Có phải ai cũng về bờ cả đâu phai có duyên và tình nữa hii mình vào dd 2 năm rồi vẫn lênh đênh biển khơi đây