Về bờ - Về bờ nhờ cao thủ người qua đường | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ cao thủ người qua đường

TRUONGGA66

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
52
Điểm
226
Xu
10,000Xu
Hôm nay là 1 ngày rất là vui.xin cảm ơn ttats cả các cao thủ và các chủ tịch trong tập đoàn gmsh.đặc biệt xin cảm ơn cao thủ Người Qua Đường.hôm nay theo cao thủ 88-02-20 e đánh xiên quay nên đac ăn đc kha khá và đã trả hết số nợ 50tr đồng và còn dư đc mấy chục làm vốn để giỡ nhà mấy anh chủ lô. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả các chủ tịch và các cao thủ.chúc các chủ tịch và các cao thủ thật nhiều sức khỏe.gia đình hạnh phúc để luôn đồng hành cùng tất cả ae cả nước đag có chung 1 niềm đam mê. Trân trọng cảm ơn.

Bạn theo cao thủ lâu chưa vậy ?cash vào tiền sao thế có thể chỉ được chứ

Phong độ của bác @Nguoiquaduong đang quá là ổn định , toàn ăn full lô full đề full 3 càng thôi mấy nay theo ăn vã

B oi cach vao von va chia se von ntn b co the chia se m hoc hoi dc chu , cam on b

Hôm nay là 1 ngày rất là vui.xin cảm ơn ttats cả các cao thủ và các chủ tịch trong tập đoàn gmsh.đặc biệt xin cảm ơn cao thủ Người Qua Đường.hôm nay theo cao thủ 88-02-20 e đánh xiên quay nên đac ăn đc kha khá và đã trả hết số nợ 50tr đồng và còn dư đc mấy chục làm vốn để giỡ nhà mấy anh chủ lô. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả các chủ tịch và các cao thủ.chúc các chủ tịch và các cao thủ thật nhiều sức khỏe.gia đình hạnh phúc để luôn đồng hành cùng tất cả ae cả nước đag có chung 1 niềm đam mê. Trân trọng cảm ơn.
chúc mừng bạn, bạn chia sẽ cách chơi đi cho anh em theo bác về bờ với

Bạn theo được lấu chưa thế ? chơi ổn thế nào ? cho tôi học hỏi với được chứ , tôi đang xa bờ quá

Chúc mừng bác, dạo này ct Người qua đường đang phong độ đỉnh cao, cả 3 miền nam trung bắc đều rực rỡ, bác cứ yên tâm theo chủ tịch là chắc chắn về bờ...!!!