27 Lô Bet - Về bờ thần tốc 27lobet 3phut , chơi khung 5 tay , thắng thua không chơi nữa 🌹🌷🌺 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Về bờ thần tốc 27lobet 3phut , chơi khung 5 tay , thắng thua không chơi nữa 🌹🌷🌺

E thi thoảng đá 5d tý. Mới gỡ lại tý, vốn nhỏ nên chơi nhỏ, các bác để ý nó hay ăn chạm tâm càng của 3 giải đb, nhất nhì. Rình xem nó ăn ở đít hay đầu thì chơi , chắc hơn đánh cả đầu đít

Đính kèm

Nếu dàn 2đ em bắt ok thì em nên ghép 8 càng vào mà chơi...rình ăn 1,2 tay nghĩ hihi
Ví dụ tâm càng giải nhì là 7 về đầu 7 sau đó là 5 lại về đầu 5 nè anh, mới đây luôn nè. E vào ko kiệp nên ko đánh được

Đính kèm

Thông 3 tay đi đúng đầu luôn nè anh. Ae để ý rình là ngon. Đầu 7 xong đầu 5 xong đầu 4 lấy ở tâm càng giải nhất đánh lên

Đính kèm

Vâng a, e đặt mục tiêu năm nay trả xong đc nợ anh ạ, e nợ hơn 100 triệu rồi, tháng nào cũng xoay trả lãi mệt mỏi quá ạ
Ừ em muốn gỡ được phải từ tốn thôi em à, chơi 1,2,môn thôi đầu tư rõ rằng vào, nếu em chơi 3đ mb em chọn 2 dàn 512s, chơi đều tiền, coàn 1dàn em đi theo tỷ lệ 1,1,2,4,8,thì những ngày ăn thông là lãi, coàn những ngày gãy thì đã có tỷ lệ đi tiền để về vốn,chẳng hạn như quá đen em gãy 5 tay là 8192,nhưng hiếm gãy lắm, nếu gãy em vẫn quay về đi lại từ đầu xẽ gỡ lại nhanh thôi...ah cũng đang chơi có 2 món đề khung và 3đ...

Ừ em muốn gỡ được phải từ tốn thôi em à, chơi 1,2,môn thôi đầu tư rõ rằng vào, nếu em chơi 3đ mb em chọn 2 dàn 512s, chơi đều tiền, coàn 1dàn em đi theo tỷ lệ 1,1,2,4,8,thì những ngày ăn thông là lãi, coàn những ngày gãy thì đã có tỷ lệ đi tiền để về vốn,chẳng hạn như quá đen em gãy 5 tay là 8192,nhưng hiếm gãy lắm, nếu gãy em vẫn quay về đi lại từ đầu xẽ gỡ lại nhanh thôi...ah cũng đang chơi có 2 món đề khung và 3đ...
Coàn mn thì ah soi 1dàn 512 chơi 3đ..đi đều bước kaka...😂😂😂