Thảo luận - VỀ BỜ THEO NĂM THÁNG CÙNG MRPHA1 | Page 92 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ THEO NĂM THÁNG CÙNG MRPHA1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok LOI1975 bạn vẫn rất ổn nhiệt tình với ae cs 6 chạm ngày rất vô tư! Mình hiểu “một cây làm chẳng lên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao”. Ae nên hợp tác cầu kèo với nhau hơn nữa để cùng nhau chung hướng niềm vui!
Ae không nên để một mình ct MRPHA1 gánh số!

@MRPHA1 gần nhà e mà chẳng qua ko biết nhau thôi,e thì cứ tạt té mỗi nhà một ít ,3d e ko chơi chỉ thư thoảng 1xx trở lại thôi ,lô đề có dây mà núc đỏ núc đen ae mình chơi chắc ko dưới 30 năm rồi còn lạ gi chỉ có thua chứ mấy khi ai ăn dc cái môn này đâu ngập vào ko bỏ dc thôi,hhhii tính của e chơi cái này ko nuôi dc ngày nào biết ngày đấy nhảy linh tinh cái con mình thích lên mới thua nhiều ,lên chỉ vào tâm sự để ae tham khảo thôi chứ it lên số ở đây ,hàng ngày ae vào chém gió với nhau là vui rồi,​

@MRPHA1 gần nhà e mà chẳng qua ko biết nhau thôi,e thì cứ tạt té mỗi nhà một ít ,3d e ko chơi chỉ thư thoảng 1xx trở lại thôi ,lô đề có dây mà núc đỏ núc đen ae mình chơi chắc ko dưới 30 năm rồi còn lạ gi chỉ có thua chứ mấy khi ai ăn dc cái môn này đâu ngập vào ko bỏ dc thôi,hhhii tính của e chơi cái này ko nuôi dc ngày nào biết ngày đấy nhảy linh tinh cái con mình thích lên mới thua nhiều ,lên chỉ vào tâm sự để ae tham khảo thôi chứ it lên số ở đây ,hàng ngày ae vào chém gió với nhau là vui rồi,​

A,E. Ở đây chơi như này chưa có Đẳng Cấp. Lúc Trước tôi và mấy người bạn Tạo 1 nhóm.
Mỗi người 1 việc. Ai bắt chạm cứ bắt Chạm. Ai Tổng cứ Tổng. Càng ra Càng. Tới giờ quy định là lên Gộp vào ra dàn, đánh mà Trang Kia nó Sập luôn mà 😁. Giờ thì chịu rồi. Không chơi như trước. Lâu lâu vào Giải Trí cho vui😉

tổng0 cứ nuôi cho lớn đi cháu đang là thiếu nhi kkkaa tội này là đi tù đấy
Chắc là hơi lâu nhỉ.
Thôi Soi nhiều làm gì. Kết Bộ Nào Thì Rình Bắt Bằng Được Bộ Đó rồi Tính Tiếp

A,E. Ở đây chơi như này chưa có Đẳng Cấp. Lúc Trước tôi và mấy người bạn Tạo 1 nhóm.
Mỗi người 1 việc. Ai bắt chạm cứ bắt Chạm. Ai Tổng cứ Tổng. Càng ra Càng. Tới giờ quy định là lên Gộp vào ra dàn, đánh mà Trang Kia nó Sập luôn mà 😁. Giờ thì chịu rồi. Không chơi như trước. Lâu lâu vào Giải Trí cho vui😉
ko ăn dc cứ nói là khó ăn nghe còn dc ,nếu làm dc việc đấy thì ở nhà chứ sang đài làm gi cho nó khổ ,khôn dc hơn chúng nó thì làm gì phải đi làm kkkkaa ,

MN Đợi Mình Tới Chủ Nhật Nhé.
Chủ Nhật được nghỉ mới có thời gian soi cầu. Lên lại không được Húp, mất vốn của MN. Hôm nay MN cho mình Nợ nhé. Chủ Nhật Trả dur

Chắc là hơi lâu nhỉ.
Thôi Soi nhiều làm gì. Kết Bộ Nào Thì Rình Bắt Bằng Được Bộ Đó rồi Tính Tiếp
tôi ko chơi rình ngày nào bt ngày đó thôi ,rình dc thì ko phải ngồi đây để nhìn từ0-9 làm gì kkaa kết là vụt ko ra mai vụt con khác kiểu gì chẳng trúng nhỉ

ko ăn dc cứ nói là khó ăn nghe còn dc ,nếu làm dc việc đấy thì ở nhà chứ sang đài làm gi cho nó khổ ,khôn dc hơn chúng nó thì làm gì phải đi làm kkkkaa ,
Ở Việt Nam lấy vốn đâu để xoay vòng. Rồi cứ làm 2,3 hôm nó lại gọi Đàm Đạo mệt lắm. Qua đây không sợ CA

Thời gian trc thấy bạn bên Telegram , lâu rồi mình cũng ko vào đấy nữa

GẠT CẦU DAO PHÁT NỮA ĐI A ĐỒNG ƠI . 😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.