Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 59 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình thấy chủ top hơi tham. Bạn chốt đều dàn 65s + càng để ăn đều tiền hàng ngày thì tâm lí sẽ thoải mái hơn là hạ để rồi mất.đúng đen theo 2 ngày xịt. Qua nổ nay gom góp vào lại theo tí mà oẳng buồn.
Buồn

Eo ơi ! Bác lên dàn cho ae 1 kiểu … bác lại chơi kiểu khác . Bó tay … khổ ae đã tin tưởng nhờ cậy …huhu
Ko nói bừa nhé, dàn 65 tôi chốt công khai cho cả nhà từ sáng. Có anh em còn hỏi tôi đã trả lời rồi. Bác mở lại trang 53,54 gì đó . Tôi chốt lên cho bác nhanvt hạ dàn mà.

Mai anh em làm lại, bác cố gắng làm dàn đầy đủ trang 1 cho anh em cop chơi, thắng thua cũng vui vẻ mà

Trách chủ top lm gì... Có 2 dàn, dàn ít số vs dàn 4 chạm + càng thây... Ai muốn chơi nhìu số thì 4 chạm, ít số thì dàn kia... Muốn chắc cú xí thì cứ theo dàn nhìu số thôi

Trách chủ top lm gì... Có 2 dàn, dàn ít số vs dàn 4 chạm + càng thây... Ai muốn chơi nhìu số thì 4 chạm, ít số thì dàn kia... Muốn chắc cú xí thì cứ theo dàn nhìu số thôi
Bac k thay cang 2 dan khac nhau ak .khac gi 94 so + 9 cang

DO BÁC NHÂNVT19 KO CÓ Ý KIẾN HẠ DÀN NỮA TỪ MAI TÔI SẼ TRỰC TIẾP CHỐT DÀN 65 SỐ TRÊN TRANG 1, KHÔNG GỬI VÀO CÁC TRANG KHÁC NỮA NHÉ. ĐỂ TRÁNH LẪN THÌ NỘI DUNG CHỐT MIỀN NAM CŨNG BỎ, CÁC BÁC CHỐT LÊN TRANG, TÔI SẼ TỔNG HỢP THÔI

Đến chịu. Lên chạm với càng nhiều số thì gho ở trên. Xong làm cái tiêu đều miền bắc 18/8 ở dưới xong lên sẵn dàn. Thì anh em vào chỉ biết copy dàn dán vào chứ ko nghĩ là dàn nhiều số ở trên.

Bac ơi từ mai 17g30 bac cu lên du 65 số . Ae ai thích đánh bao nhiêu số thì chọn, chung em có tuổi rồi ko gioi công nghệ nen ko biet xem dan 65 số từ sáng ở đâu vì thế hom nay nhiều người thua cả cua lan càng buồn quá, mong bác giúp chúng em nhé, cam ơn bác rat nhieu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.