Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bạn chia sẻ pp loại 2 đầu cho ae tham khảo chút
Mình đã chia sẻ phương pháp bắt 2D, 3D và loại tổng rồi nhưng thấy anh em lười test, kiểm tra quá. Chơi món này mất tiền trong túi mình như chơi mà lười ko kiểm tra, không nghiên cứu thì làm sao mà chơi được chứ, rồi thua 1, 2 ngày lại chán nản không có niềm tin thì ra đảo chắc đó. Bao giờ có ít nhất 10 ace đã test, nắm được phương pháp và phản hồi chính xác thì mình sẽ thảo luận tiếp và chia sẻ thêm 2 pp vô cùng hiệu quả khác cho ace, đặc biệt là những người ít vốn. Như mình mỗi này chơi đủ cả 2 dàn 3D, 2 dàn 2D cũng chỉ cần vốn 1500k thôi. Còn ít vốn nữa thì bỏ ra 1000k chơi dàn 3D (2xx) trong 3 ngày nhé, chưa trượt khung nào từ đầu năm 2022 đến nay, mình đã thống kê.

Sửa lần cuối:
Phương pháp này là phương pháp gốc của mình nhé, chạm 051649 ko bao giờ đổi, chỉ chạm 7 nếu mới ra thì mình sẽ đổi sang chạm 2 vài ngày hoặc bỏ luôn tùy hôm rồi mới lại bắt lại chạm 7. Còn nếu bạn ko biết quy luật quay số hiện tại thì cứ chơi như mình nói, coi như hôm nay bạn thua đi. Chắc khoảng 8 đến 10 ngày sau bạn mới lại thua như hôm nay, điều đó có sao đâu, theo pp này bạn đc thua 4 đến 5 ngày trong tháng cơ mà, bạn cứ test đi nhé. Mai bạn cứ tự tin bắt theo phương pháp trên nhé, chúc bạn thành công.
Chạm 051649.loại những tổng nào bạn?

Mình đã chia sẻ phương pháp bắt 2D, 3D và loại tổng rồi nhưng thấy anh em lười test, kiểm tra quá. Chơi món này mất tiền trong túi mình như chơi mà lười ko kiểm tra, không nghiên cứu thì làm sao mà chơi được chứ, rồi thua 1, 2 ngày lại chán nản không có niềm tin thì ra đảo chắc đó
Bạn chia sẻ cách loại 2 đầu để ae tham khảo đc ko bạn

Hóng dàn cố định quá bác ạ!
Mình không có dàn cố định nào bác ạ, chỉ có dàn hàng ngày khác nhau thôi, Bác hãy nhớ " Chỉ có duy nhất một thứ là cố định, bất biến đó là sự thay đổi" còn đếch có cái gì là cố định, bất biến cả. Nếu bác nắm được phương pháp mình chia sẻ ở trên thì mỗi ngày chịu khó lên dàn vài phút, có khác gì dàn cố định đâu. Dàn cố định thì chỉ có thể nuôi thôi: 3D nuôi thì theo bác Giông Bão, ổn đó

Bạn chia sẻ cách loại 2 đầu để ae tham khảo đc ko bạn
Loại 2 đầu tháng chỉ gãy 2 đến 3 ngày. Kết hợp với phương pháp trên là bạn có dàn ngon để chơi hàng ngày rồi. Bác tranh thủ thời gian hoạch toán chơi trong 2 tháng vừa qua xem. chẳng có gì để phải nghĩ nhiều, soi cầu cho đau đầu nữa cả. Chúc bác thành công

Chạm 051649.loại những tổng nào bạn?
Bác không đọc kỹ rồi, quá nguy hiểm. Nếu chưa đọc kỹ, chưa hiểu hết ý thì đừng tự ý làm và chơi bác nhé, mất tiền đó> Mình rất sợ chia sẻ lên đây mà ace ko nghiên cứu, chưa hiểu đã chơi thì mình trở thành tạo nghiệp mất.

Bác không đọc kỹ rồi, quá nguy hiểm. Nếu chưa đọc kỹ, chưa hiểu hết ý thì đừng tự ý làm và chơi bác nhé, mất tiền đó> Mình rất sợ chia sẻ lên đây mà ace ko nghiên cứu, chưa hiểu đã chơi thì mình trở thành tạo nghiệp mất.
Qua mới thử 2d 5k 😅 cũng húp nhưng đang nghiên cứu kĩ xem cách chơi kiểu này
Chỉ lại đc k

M
ma cho hỏi vốn bn chơi đc 3d đi đều mà đi dàn nhiều số

Loại 2 đầu tháng chỉ gãy 2 đến 3 ngày. Kết hợp với phương pháp trên là bạn có dàn ngon để chơi hàng ngày rồi. Bác tranh thủ thời gian hoạch toán chơi trong 2 tháng vừa qua xem. chẳng có gì để phải nghĩ nhiều, soi cầu cho đau đầu nữa cả. Chúc bác thành công
Nhưng mình chưa biết loại 2đầu như nào bạn có thể chỉ đc ko

Nhưng mình chưa biết loại 2đầu như nào bạn có thể chỉ đc ko
BẠN ĐÃ NẮM CHẮC PHƯƠNG PHÁP TRÊN CHƯA? CÓ BÁC VỪA TEST MÀ VẪN CÒN NHẦM ĐÓ, BAO GIỜ BẠN NẮM CHẮC PP TRÊN THÌ QUAY LẠI THẢO LUẬN VỚI MÌNH VỀ PP LOẠI THÊM 2 ĐẦU ĐỀ ĐỂ HẠ TỪ DÀN 6X XUỐNG DÀN 4X NHÉ

M

ma cho hỏi vốn bn chơi đc 3d đi đều mà đi dàn nhiều số
Mình đã chia sẻ phương pháp bắt 2D, 3D và loại tổng rồi nhưng thấy anh em lười test, kiểm tra quá. Chơi món này mất tiền trong túi mình như chơi mà lười ko kiểm tra, không nghiên cứu thì làm sao mà chơi được chứ, rồi thua 1, 2 ngày lại chán nản không có niềm tin thì ra đảo chắc đó. Bao giờ có ít nhất 10 ace đã test, nắm được phương pháp và phản hồi chính xác thì mình sẽ thảo luận tiếp và chia sẻ thêm 2 pp vô cùng hiệu quả khác cho ace, đặc biệt là những người ít vốn. Như mình mỗi này chơi đủ cả 2 dàn 3D, 2 dàn 2D cũng chỉ cần vốn 1500k thôi. Còn ít vốn nữa thì bỏ ra 1000k chơi dàn 3D (2xx) trong 3 ngày nhé, chưa trượt khung nào từ đầu năm 2022 đến nay, mình đã thống kê.

BẠN ĐÃ NẮM CHẮC PHƯƠNG PHÁP TRÊN CHƯA? CÓ BÁC VỪA TEST MÀ VẪN CÒN NHẦM ĐÓ, BAO GIỜ BẠN NẮM CHẮC PP TRÊN THÌ QUAY LẠI THẢO LUẬN VỚI MÌNH VỀ PP LOẠI THÊM 2 ĐẦU ĐỀ ĐỂ HẠ TỪ DÀN 6X XUỐNG DÀN 4X NHÉ
M đã test pp loại tổng của bạn tạm từ ngày 13/7 đến 11/8 là gãy 4lần.ok đấy bác.hnay loại tổng 0,5,1 phải o ah

Bạn ơi ! vậy hôm nay C=0516497, T=2346789, 3D=1235678 phải không vậy ?

3D=469s phải không Bạn ?

Bình tĩnh cứ x1 thôi cho ace vốn ít theo cùng. Bạn nhìn vào bảng thống kê nình gửi đó từ đầu tuần đến giờ đã có thêm suất lương mới rồi, cần gì phải x2 cho mệt. Nếu hôm nào cần x2 thì bạn chỉ cần x2 dàn 3D thôi nhé
ok a. e gãy ngày1 ngày 2 em x2 thôi. e cũng chỉ 3d ko chơi 2d ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.