Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mấy giờ bác lên số đó ạ. 3D ngày 13 e thấy r. Hqua 12 rực rỡ quá
Đang muốn thử sức mong mọi người cho mình xin số đanh ngày 14.8 vợi AK mình mới vào nên con bỡ ngỡ mong đc giúp đỡ

Bạn chơi cả lô à?
Minh cung ham lo.ma ko bo duoc.thinh thoang luc ket van danh.nhin nhu g cap lo dep cu jhay mua trong dau oc.chac minh phai tu bo lo de theo dan 3d cua ban.mong ban vi ace ma len dan 2d,3d hang ngay .chu nhat ngay cuoi tuan vui ve ,hp nhe ban.

bác chi minh cách vào tien đi ngay kiếm 1tr Dc ko bac

bác chi minh cách vào tien đi ngay kiếm 1tr Dc ko bac
Chơi chão mới cần cách vào tiền sao để có lãi, chứ ko chão, đi đều thì cần chi cách. Vốn 1 ngày khoảng 1500k, Bác cứ đi đều tiền cho tôi. Dàn 2D = 10k + Dàn 3D=1k, cuối tháng bác chia TB cho 30 ngày nhé, đừng thấy 1, 2 ngày thua bị âm chút tiền đã lo chão, toii cũng chơi hàng ngày nên tôi phải tính lãi lỗ, bác khỏi lo cho đau đầu. Nếu ko thay đổi thì điều bác mong muôn tôi tin là OK

Nay vẫn 4D chứ bác, chưa 1 lần chinh phục dc 4D nên vẫn tin tưởng nay theo bác 4D tiếp mặc dù mới xịt 2 hôm thông, nay chut nhật rực rỡ bác nhé❤️
Vẫn thich 4D à, có sợ hụt vốn ko? Nay muốn cho anh em gỡ lại chút vốn đã. Nếu thích 4D thì càng đây nhé. Bình tĩnh nhé, 4D. 1234679, kết 23679. Nhưng tốt nhất bạn đừng tự lên số chơi vì khá nhiều số đó, phải căn vốn của mình.

Chơi chão mới cần cách vào tiền sao để có lãi, chứ ko chão, đi đều thì cần chi cách. Vốn 1 ngày khoảng 1500k, Bác cứ đi đều tiền cho tôi. Dàn 2D = 10k + Dàn 3D=1k, cuối tháng bác chia TB cho 30 ngày nhé, đừng thấy 1, 2 ngày thua bị âm chút tiền đã lo chão, toii cũng chơi hàng ngày nên tôi phải tính lãi lỗ, bác khỏi lo cho đau đầu. Nếu ko thay đổi thì điều bác mong muôn tôi tin là OK
Khongchoi2D,Đuockhongabac?

Chơi với b này.cứ tự tin mà chão.thua đừng có sồn sồn lên.muốn ăn chắc thì phải có vốn.chưa gì đã muốn hốc của thiên hạ dễ vậy.tôi chưa theo nhưng có vốn sẽ đầu tư chão.mà muốn chão phải biết căn vốn và chia tiền cho hợp lí

Theo cầu một bạn đã cs thì nay ngày cuối CT 38, lấy tổng 3 con đầu vào thứ 5 làm CT cho th6, th7 vs cn, cầu chạy rất mượt, nay ngày cuối, AE cùng tk.

Cảm ơn bạn chia sẻ nhiệt tình mình mình sẽ lên thuyền theo ban về bờ

Khỏi phải lo lắng chỉ cần có lòng tin chiến thắng theo PTH366 là có lương tháng

Theo cầu một bạn đã cs thì nay ngày cuối CT 38, lấy tổng 3 con đầu vào thứ 5 làm CT cho th6, th7 vs cn, cầu chạy rất mượt, nay ngày cuối, AE cùng tk.
Cầu của bạn có khung vượt đến thứ 2 nhé, CT 38 phải nuôi 3-4 ngày thì hơi nhiều số đấy ( 48 số thì phải), vốn khá. Nếu bạn thích chơi nuôi chạm tổng thì cho bác khung nữa để chơi đủ tuần nhé. Cũng lấy như của bác tổng 3con đầu GĐB ngày chủ nhật và bóng dương của nó làm CT nuôi thứ 2, 3, 4 không vượt khung sang ngày 4 thì phải. Tuy nhiên cho bác cầu này ( cũng chẳng được gọi là cầu đâu nhé kể cả cách bắt của bác, nói cầu người hiểu biết ng ta lại cười anh em mình, hihi). Bác lấy tổng 2 số cuối giải nhất ngày thứ 5 và bóng dương của nó làm chạm nuôi thứ 6,7,CN. Nay cũng ngày cuối chạm 4,9 đó, bác ghép với chạm tổng 38 của bác chỉ còn dàn ít số thôi, chúc bác thành công.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.