Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 24 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐI ĐỀU, KHỎI CHÃO KHÔNG THUA 2 NGÀY LIÊN TIẾP MỖI NGÀY 1 DÀN, THEO TÔI 3 NGÀY THÌ BIẾT

NGÀY
2D ( 6X)
2D HẠ DÀN
3D (4XX)
3D HẠ DÀN
11/8/2022​
61 số​
32 số​
427 số​
282 số​
12/8/2022​
65 số​
x​
427 số​
x​
13/8/2022​
65 số​
x​
x​
x​

Ngày 14/8/2022
........................
Hôm nay lên giàn chưa bro ơi..!

Nay vẫn 4D chứ bác, chưa 1 lần chinh phục dc 4D nên vẫn tin tưởng nay theo bác 4D tiếp mặc dù mới xịt 2 hôm thông, nay chut nhật rực rỡ bác nhé❤️
hị hị, Dàn 4D của em có 6xx số bác xịt có 2 hôm thông thôi á? bác tính phần trăm tỉ lệ xem hình như nó cjhir bằng bác đánh có 6 - 7 con đề thôi. cao thủ, chủ tịch đánh dàn 4D, 3 - 4xxx mà trượt 4- 5 hôm thông là chuyện bình thường. Bác tải file thống kê của em ở trên để theo dõi các cao thủ trong từng tháng nhé. Em không buồn vì mình chốt trượt với dàn 6xx 2 ngày mà em chỉ lo anh em ko theo được vài ngày thôi.

Chơi với b này.cứ tự tin mà chão.thua đừng có sồn sồn lên.muốn ăn chắc thì phải có vốn.chưa gì đã muốn hốc của thiên hạ dễ vậy.tôi chưa theo nhưng có vốn sẽ đầu tư chão.mà muốn chão phải biết căn vốn và chia tiền cho hợp lí
Ấy chết, bác đừng xui anh em như vậy, vốn yếu chão thì lấy đâu ra tháng lương. 3 ngày hết tiền thì có lao động được cả tháng đâu mà nhà nước trả lương chứ. Bác trên chỉ mong muốn ngày kiếm 1 triệu thôi thì chão chiếc chi cho mỗi ngày chưa quay số cứ phải lo lắng, hồi hộp, mệt đầu. Cứ đi cầu lông, đá bóng đi. Tắm rửa xong soi kết quả cho nhàn.

Cao thủ lên dan chưa AK lên ơ chơi nào vây AK ???

Trước hết rất cảm ơn bạn đã góp ý, mình chơi chuyên 3D thôi. Mình là dân chuyên Toán nên nghe bạn góp ý nhưi vậy rất chính xác vì đó là lẽ thường. Chơi món này chắc bạn cũng biết rồi, không nói tài được. Chỉ là mình chơi nhiều tháng nay thấy hiệu quả nên tự tin chút vậy thôi, giờ mình chia sẻ 1 cách bắt dàn 2D của mình để bạn tham khảo trước nhé. Đây chỉ là 1 trong 3 cách bắt dàn mỗi ngày của mình thôi. Có thời gian bạn test thử đi nhé rồi thảo luận thêm các cách khác với mình.
1) chọn chạm cứng hàng ngày: 0516497 tổng thì bỏ 3 tổng ở các vị trí: G6.2.1 - G7.2.2 - G7.3.2 còn 7 tổng hàng ngày để ghép sẽ được dàn 2D từ 62 - 65 số tháng ăn tối thiểu 24 đến 25. Tất nhiên mình có thể dùng dàn khác chỉ bỏ 2 đầu tỉ lệ còn cao hơn
2) Ghép 3D: từ 6 - 7 càng tối thiểu ăn 20 ngày trong tháng. Mình chia sẻ tạm cho bạn 1 cách bắt để tham khảo nhé.
Bỏ 3 càng ở vị trí sau: GĐB con hàng nghìn và hàng chục bỏ 2 số + G7.2.2 = bỏ 3 số đó còn 7 càng nhé. Các bạn test đi. Tất nhiên vị trí bỏ này sau 2 tháng hoặc tùy thời điểm do quay ảo mà ta phải xét bỏ chỗ khác. Các bạn hãy luôn nhớ " Trong cuộc sống chỉ có một điều bất biến - đó là sự thay đổi" còn lại chẳng có cái gì là không thay đổi cả. Chúc các bạn nghiên cứu thành công. MÌnh đăng lên đay là đã suy nghĩ rất nhiều, hôm qua chốt bị xịt. Thành tâm xin lỗi những ng anh em đã theo. Anh em thua mình đau gấp nhiều lần, mong anh em đừng gạch đá, mình dân toán - tin chỉ nói thẳng ko hiểu được anh em nói gì đâu, hihhi
Theo dõi bạn để khi nào có vốn thì theo

ĐI ĐỀU, KHỎI CHÃO KHÔNG THUA 2 NGÀY LIÊN TIẾP MỖI NGÀY 1 DÀN, THEO TÔI 3 NGÀY THÌ BIẾT

NGÀY
2D ( 6X)
2D HẠ DÀN
3D (4XX)
3D HẠ DÀN
11/8/2022​
61 số​
32 số​
427 số​
282 số​
12/8/2022​
65 số​
x​
427 số​
x​
13/8/2022​
65 số​
x​
x​
x​

Ngày 14/8/2022
........................
Len thuyen thoi ban oi

Nay cũng là ngày cuối theo dõi tổng 4-9. Hy vọng ói ra

Ấy chết, bác đừng xui anh em như vậy, vốn yếu chão thì lấy đâu ra tháng lương. 3 ngày hết tiền thì có lao động được cả tháng đâu mà nhà nước trả lương chứ. Bác trên chỉ mong muốn ngày kiếm 1 triệu thôi thì chão chiếc chi cho mỗi ngày chưa quay số cứ phải lo lắng, hồi hộp, mệt đầu. Cứ đi cầu lông, đá bóng đi. Tắm rửa xong soi kết quả cho nhàn.
Bro leen danf 4d cho ae tham khảo với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.