Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 32 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có dàn hạ để anh em chơi sớm khỏi lag mạng rồi nhé. Nếu anh em tin tưởng thì mình thống nhất nay chơi dàn hạ của bác nhanvt19 nhé, dàn 39 số và sẽ ghép 3D.

Còn dàn 65 số tôi muốn chờ Bác VUACOBAC24, Lên số hạ dàn xem sao, hihi
Cứ dan 65s chủ đạo vay 3d nữa CT ah, còn dan hạ thì lên cho nhưng ai thích chơi hoặc chơi 2 dàn, quan trong vẫn là an toàn và có vốn cho ngày mai

Bác đừng có tiêu cực quá cố lên mình làm lại từ từ được mà tôi cũng đang âm gần 3 tỏi đây
E cảm ơn bác đã động viên e để cố gắp tìm cách bám các cao thủ để vượt qua ạ cho dù cũng chỉ là mong manh cơ hội nhỏ nhưng e vẫn cố gắng bám ạ

Cứ dan 65s chủ đạo vay 3d nữa CT ah, còn dan hạ thì lên cho nhưng ai thích chơi hoặc chơi 2 dàn, quan trong vẫn là an toàn và có vốn cho ngày mai
Bac Ct topic cu chu dong theo cách tinh của Ct .chi lên tham khảo các thanh viên trong topic .Cam on Ct và các trong topic .Chuc dai gd luôn mạnh khoe, vui vẻ ,doan kết ,mây mắn va rực rỡ

Anh em theo tôi 3 ngày dàn hạ giờ sợ rồi ak, nay tôi không hạ mà là cao thủ nhanvt19 đó nhé, ko phải tôi đâu.

CÓ 1 ĐIỀU NÀY NỮA, ANH EM VÀO ĐÂY COI NHƯ CÓ DUYÊN VỚI NHAU. MÌNH COI AE NHƯ NGƯỜI 1 ZOOM RỒI NÊN MONG ANH EM ĐỪNG LANG THANG NGẪU HỨNG CHƠI BET, LOTO 27, 1PHUTS, 1,5 PHÚ HAY 3 PHÚT GÌ ĐÓ NỮA NHÉ. TRƯỚC MÌNH CŨNG HAY NGẪU HỨNG NHƯ VẬY, CỨ BẢO VÀO LÀM TÍ KIẾM CHÚT ĐỂ CHƠI 4D, NHƯNG KO ỔN. MÌNH NGHĨ VỚI VỐN NHƯ MÌNH VÀ KINH NGHIỆM CHIẾN ĐẤU HỌC HỎI ĐƯỢC KHÁ NHIỀU CÒN ỐM THÌ AE MỚI CHƠI, VỐN MỎNG CHỈ ĐEM NUÔI KU TO THÊM HÀNG NGÀY THÔI, NUÔI KU THÌ RẤT TỐT, NHƯNG NÓ TO QUÁ VỢ SẼ KÊU, HIHI
Chuẩn bài bro ạ!

Bac Ct topic cu chu dong theo cách tinh của Ct .chi lên tham khảo các thanh viên trong topic .Cam on Ct và các trong topic .Chuc dai gd luôn mạnh khoe, vui vẻ ,doan kết ,mây mắn va rực rỡ
Tham khảo của mình là học hỏi chọn lọc bạn nhé, chứ ko xem cho vui đâu rồi theo bừa bãi để chết à, mình còn phải kéo cả đoàn tàu đây này.

Có dàn hạ để anh em chơi sớm khỏi lag mạng rồi nhé. Nếu anh em tin tưởng thì mình thống nhất nay chơi dàn hạ của bác nhanvt19 nhé, dàn 39 số và sẽ ghép 3D.

Còn dàn 65 số tôi muốn chờ Bác VUACOBAC24, Lên số hạ dàn xem sao, hihi. Càng thì sẽ tham khảo thêm của bác TEDY888 xem thế nào.
Theo minh thi ban len dan theo 2muc ,1dan 65s va dan ha 39s.ghep 3d cung vay.2dan .nhu vay muc do an toan cao hon.xin cam on

CÓ 1 ĐIỀU NÀY NỮA, ANH EM VÀO ĐÂY COI NHƯ CÓ DUYÊN VỚI NHAU. MÌNH COI AE NHƯ NGƯỜI 1 ZOOM RỒI NÊN MONG ANH EM ĐỪNG LANG THANG NGẪU HỨNG CHƠI BET, LOTO 27, 1PHUTS, 1,5 PHÚ HAY 3 PHÚT GÌ ĐÓ NỮA NHÉ. TRƯỚC MÌNH CŨNG HAY NGẪU HỨNG NHƯ VẬY, CỨ BẢO VÀO LÀM TÍ KIẾM CHÚT ĐỂ CHƠI 4D, NHƯNG KO ỔN. MÌNH NGHĨ VỚI VỐN NHƯ MÌNH VÀ KINH NGHIỆM CHIẾN ĐẤU HỌC HỎI ĐƯỢC KHÁ NHIỀU CÒN ỐM THÌ AE MỚI CHƠI, VỐN MỎNG CHỈ ĐEM NUÔI KU TO THÊM HÀNG NGÀY THÔI, NUÔI KU THÌ RẤT TỐT, NHƯNG NÓ TO QUÁ VỢ SẼ KÊU, HIHI
Đồng ý với bác hy vọng bác sẽ tâm huyết với ae lâu dài , để đưa ae vào bờ ,em cũng đang cố gắng cóp vốn để theo ae vào bờ mệt mỏi quá mong bác vững tay chèo ,ko xịt quá 3 hôm là yêu lắm rồi,mong mọi điều tốt đẹp đến với ae .năm ngoái theo bác maica ông ấy gãy cho cả tuần sấp mặt 😥😥

Còn dàn 65 số tôi muốn chờ Bác VUACOBAC24, Lên số hạ dàn xem sao, hihi. Càng thì sẽ tham khảo thêm của bác TEDY888 xem thế nào.
BÁC NHANVT19 VÀ BÁC TEDDY888 THAM KHẢO CÁCH LẤY 5 CAO THỦ ĐEN NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN RỒI LẤY TRÙNG SỐ CỦA 5 CAO THỦ NÀY ĐƯỢC DÀN 1X ĐỂ HẠ CỦA BÁC VAUCOBAC24 XEM SAO, VÌ BÁC ẤY BẢO XÁC SUẤT 5 CAO THỦ CÙNG ĂN TRONG NGÀY CHỈ LÀ 0%. NHƯNG EM TEST THÁNG 7 VÀ THÁNG 8 THÌ GÃY KHÁ NHIỀU VÌ CÁC CAO THỦ CHỐT SIÊU QUÁ, HIHI CHÚC MỪNG CÁC CAO THỦ. HÔM NAY XIN PHÉP BÁC VUACOBAC24 CHO EM CHƯA THEO CÁCH CỦA BÁC ĐÃ NHÉ, EM MUỐN AN TOÀN HƠN

Đồng ý với bác hy vọng bác sẽ tâm huyết với ae lâu dài , để đưa ae vào bờ ,em cũng đang cố gắng cóp vốn để theo ae vào bờ mệt mỏi quá mong bác vững tay chèo ,ko xịt quá 3 hôm là yêu lắm rồi,mong mọi điều tốt đẹp đến với ae .năm ngoái theo bác maica ông ấy gãy cho cả tuần sấp mặt 😥😥
BÁC THU HỒI NHẬN XÉT NÀY ĐI, THẤY ANH EM BẢO, CẢM ƠN BÁC NHƯNG KHÔNG THÍCH

mình đây.hii
Hôm nay mấy giờ nên dàn vậy bác
xin lỗi, cả 2 bác đều không phải người hôm qua bị thua, hết vốn. Các bác trả lời tin nhắn làm em nhắn nhầm. Tinh thần giao lưu của các bác rất tốt nhưng em chỉ tư vấn cho bạn hôm qua thôi. Các bác thì cứ trang 1 thẳng tiến thôi, hihhi

Xi lỗi em nhắn nhầm nhé, tại bác trả lời tin nhắn này, bác chờ chút nhé, chưa muốn lên số sớm, bác cứ ngao du sơn thủy đi
Ok bác. Tranh thủ lên sớm tí cho ae còn nghiên cứu . Muộn mạng kém khó vào lắm.

Đúg rồi ae, càng mình có pp ổn định rồi chủ yếu quan trọng vẫn là 2D ổn định, Hồi đầu năm 2022 toppic riêng của mình chính là pp chơi 3D đề kháng chiến cùng tôi từ 2020-2021 đó, tức là gần 3 năm khi về bờ mở toppic ra để ae tham khảo chia sẻ để mọi người biết và chơi theo cũng như ae đang mở toppic này vậy?? Mình k dám nói hơn ae vì chỉ là người đi trước chơi trước ae về món 3D khoái khẩu này, cũng nhiều ae theo có nhiều ae ủng hộ, thắng cùng thắng thua cùng thua, giờ lâu lâu chưa có ai lên tiếng thấy ae lập toppic này giống mình ngày xưa quá, và cũng thấy dàn 2D 65s của ae cũng ok đó, giờ mình hay chốt lô vs 3D lô nhưng cũng vì bận công việc nên k soi dc cầu nhiều, có khi quay về chơi 3D đề vì k có thời gian ấy, có gì cho mình cùng chiến dàn 2D của AE nhé.. Cố gắng tập trung nhiều nhé AE
BÁC TEDDY888 LÊN CÀNG CHIA SẺ CHO ANH EM ĐI Ạ

BÁC NHANVT19 VÀ BÁC TEDDY888 THAM KHẢO CÁCH LẤY 5 CAO THỦ ĐEN NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN RỒI LẤY TRÙNG SỐ CỦA 5 CAO THỦ NÀY ĐƯỢC DÀN 1X ĐỂ HẠ CỦA BÁC VAUCOBAC24 XEM SAO, VÌ BÁC ẤY BẢO XÁC SUẤT 5 CAO THỦ CÙNG ĂN TRONG NGÀY CHỈ LÀ 0%. NHƯNG EM TEST THÁNG 7 VÀ THÁNG 8 THÌ GÃY KHÁ NHIỀU VÌ CÁC CAO THỦ CHỐT SIÊU QUÁ, HIHI CHÚC MỪNG CÁC CAO THỦ. HÔM NAY XIN PHÉP BÁC VUACOBAC24 CHO EM CHƯA THEO CÁCH CỦA BÁC ĐÃ NHÉ, EM MUỐN AN TOÀN HƠN
Mỗi người góp 1 ý kiến để ae hoàn thiện cách chơi của mình thôi còn đã là đỏ đen thì có ngày tiền túi tôi chảy về túi bác và ngược lại mà 😆cứ trùng máu ai là quất thôi ae

Bac nói qua hay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.