Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 117 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E có đôi lời cảm ơn Bác chủ top , e mới theo dõi topic của Bác từ thứ 2 ,vốn e yếu nên chỉ dám đi 2d=2k , 3d=1k , chưa dám sờ tới 4d . Nhưng e tin Bác chủ topic sẽ lái con thuyền này về đất liền an toàn , e tin tưởng Bác .Hôm trước e có nt hỏi Bác nhưng có lẽ e mớ vào ko ăn nói đầu đuôi nên có thể có lỗi với Bác mong Bác tc cho e . E có đọc gần như tất cả các trang , bl trong topic nhưng có lẽ kiến thức về bộ môn này e chưa dc sành sỏi (e mới chơi trên trang từ tháng 6 )như mn nên lại mong Bác tc , chắc tới thực điểm này e chỉ trang bị cho bản thân dc cái tay cầm cần câu thôi ạ . E cảm ơn Bác nh nh

HÔM NAY LÚC LÊN SỐ CHO AE TỰ NHIÊN ANH KO MỞ ĐC TRANG KETQUA1.NET TRÊN ĐT NỮA LÀ SAO Ý NHỈ, GIỜ VẪN VẬY CỨ RA CÁI NÀY LÀ SAO?
T cũng bị

Đính kèm

• 89.4 KB Lượt xem: 41
HÔM NAY LÚC LÊN SỐ CHO AE TỰ NHIÊN ANH KO MỞ ĐC TRANG KETQUA1.NET TRÊN ĐT NỮA LÀ SAO Ý NHỈ, GIỜ VẪN VẬY CỨ RA CÁI NÀY LÀ SAO?
Giống e r.bác tải cái 1.1.1.1 vpn nó hỗ trợ.nay ông a e bảo mới vào dc

3đ con trết sạc tiết Gia còn 4đ
Mình ko theo ct này. Nhưng thấy bạn nói khó nghe quá. Ct họ đã bỏ công sức ra để ra số cho các bạn chơi. Dàn ct này mình thấy rất OK mà. Thống kê lỗ lãi đầy đủ. Mới chết có 1 lần vẫn lãi mà bác khóc như trẻ nhỏ khóc. Những người như bác tốt nhất là ko nên chơi môn thể thao mạo hiểm này

[CQ='PTH366, c: 11286, m: 772'][/CQ] E NAM BẮC BÙ TRỪ CHO NHAU BÁC À. THUA NAM THÌ RA BẮC ĂN TO CỦA BÁC, THẮNG NAM THÌ RA BẮC E CHƠI NHỎ NÊN HOÀ. BAc HƯỚNG DẪN E THẾ LÀ TỐT LẮM RỒI, E HAY NGHIÊN CỨU MN NHIỀU. NAY MB MÀ ĐI ĐÚNG PP CỦA BÁC THÌ ĂN FULL LUÔN R BÁC
Ừ, ANH CÓ BUỒN ĐÂU, HIHI. NGHĨ MÌNH CÒN SÁNG SUỐT NAY KO CHỐT 4D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.