Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 191 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
GIỜ MỚI ĐI HỘI NGHỊ VỀ THẤY AE THEO MÓN MỚI CỦA BÁC NHANVT19 SÔI NỔI QUÁ HA. THEO BÁC NHANVT19 THÌ OK RỒI NHƯNG NHỚ THEO CẢ PP GIỮ VỐN VÀ VÀO TIỀN CHO HỢP LÝ NHA NẾU KO CỨ NGẪU HỨNG LÀ RỜI TOPIC SỚM ĐÓ. CÓ AE NÀO VÀO DÀN HÔM NAY MÀ GẶP KHÚC MẮC GÌ CẦN HỎI KO?

Mình rất tâm đắc câu đường dài mới biết ngựa hay mà anh em trong diễn đàn vẫn thường nhắc đến. Dù ai nói gì đi chăng nữa mà chủ tốp vẫn giữ được cái tâm, cộng với năng lực của bản thân từ đó chốt số hằng ngày có hiệu quả (có lời, không bị âm vốn, chưa nói đến thắng lớn) thì đương nhiên ae sẽ phục mình. Khi đó ai có nói ko tốt thì chính người đó sẽ bị chê cười. Ngay ở tiêu đề CT cũng đã nói ko thua 2 ngày liên tiếp, 95% tỉ lệ trúng, dàn số nhỏ thì nói nửa kín nửa hở, ko bình luận ko truyền số ra ngoài, xem xong sau 10 ph thì xoá bỏ... nên rất hút khách. Mà lại xịt quá 2 lần... thì người theo mà ko trúng họ rất hụt hẫng nên họ có lời này lời khác là đúng thôi, vì thực tế cũng nhiều ae rất khó khăn, đi vay lãi để chơi, hi vọng chiến thắng, nhưng sau 6h30 nhìn đi nhìn lại bảng kết quả so với dàn chơi tìm ko thấy thì bột phát họ phản ứng là có cơ sở. Mình tâm sự vậy, nếu có gì ko phải mong CT và mọi người thông cảm. Hiệu quả và thời gian sẽ nói lên tất cả. Chúc CT và ae mạnh khoẻ, thành công. Trân trọng

Sửa lần cuối:
[CQ='BAOCHAU586, c: 13082, m: 33882'][/CQ]
4D 5 ngày ra càng To rồi thì hôm nay ae chơi càng nhỏ 0,1,2,3,4 BT càng: 3
3D: 0,5,4,9,2,7,1,8
Kết càng: 2-7-5,4
Cặp càng 0,5 báo sắp ra rồi nên từ hôm nay k loại dc nữa nhé ae
Có phải anh có bài chia sẻ người về bờ chơi 8 càng đúng ko a

GIỜ MỚI ĐI HỘI NGHỊ VỀ THẤY AE THEO MÓN MỚI CỦA BÁC NHANVT19 SÔI NỔI QUÁ HA. THEO BÁC NHANVT19 THÌ OK RỒI NHƯNG NHỚ THEO CẢ PP GIỮ VỐN VÀ VÀO TIỀN CHO HỢP LÝ NHA NẾU KO CỨ NGẪU HỨNG LÀ RỜI TOPIC SỚM ĐÓ. CÓ AE NÀO VÀO DÀN HÔM NAY MÀ GẶP KHÚC MẮC GÌ CẦN HỎI KO?
CT oi, 3đ, 455s, là chơi hôm nay hả CT, vì em thấy Lên sớm

HÔM QUA NGHE MẮNG CẢ ĐÊM, NÊN TÂM LÝ KO NGON LÀNH LẮM NHỠ NÓI CÂU NÀO LÀM AE NÀO TỰ ÁI THÌ CŨNG THÔNG CẢM NHÉ, HIHHI. XIN LỖI AE, MÌNH CHỈ CHỐT 2 THÁNG NÊN KO MUỐN ĐỂ LẠI ẤN TƯỢNG XẤU CHO TOPIC " VÌ THUA MÀ PHẢI NGHỈ" NÊN TỪ BÂY GIỜ SẼ HƠI KHÓ TÍNH CHÚT. AE NÀO MUỐN HỎI GÌ? TƯ VẤN DÀN NÀO?... THÌ CHỈ LÊN CHẠM? CÀNG? LOẠI TỔNG? LOẠI ĐẦU, ĐUÔI? HAY GÌ ĐÓ THÔI. KHÔNG NÊN VÁC CẢ DÀN 2D MẤY CHỤC SỐ LÊN HAY DÀN 3D MẤY TRĂM SỐ CHÔT LÊN ĐÂY NHÉ, LOẠN SỐ MÀ AE CŨNG KO THEO ĐÂU. KHÚC MẮC GÌ THÌ HỎI, KO PHÀN NÀN SOI MÓI VÔ TÍCH SỰ. TỰ XEM TỰ CHƠI, KO BIẾT THÌ CỨ TRUNG THÀNH GIẢ NGU ĐI. CÒN KO THÍCH THÌ LƯỢN ĐI TÁN GÁI CHỖ KHÁC. XIN ĐỪNG LÀM PHIỀN!

Sửa lần cuối:
Mình rất tâm đắc câu đường dài mới biết ngựa hay mà anh em trong diễn đàn vẫn thường nhắc đến. Dù ai nói gì đi chăng nữa mà chủ tốp vẫn giữ được cái tâm, cộng với năng lực của bản thân từ đó chốt số hằng ngày có hiệu quả (có lời, không bị âm vốn, chưa nói đến thắng lớn) thì đương nhiên ae sẽ phục mình. Khi đó ai có nói thì ko tốt thì chính người đó sẽ bị chê cười. Ngay ở tiêu đề CT cũng đã nói ko thua 2 ngày liên tiếp, 95% tỉ lệ trúng, dàn số nhỏ thì nói nửa kín nửa hở, ko bình luận ko truyền số ra ngoài, xem xong sau 10 ph thì xoá bỏ... nên rất hút khách. Mà lại xịt quá 2 lần... thì người theo mà ko trúng họ rất hụt hẫng nên họ có lời này lời khác là đúng thôi, vì thực tế cũng rất nhiều ae rất khó khăn, đi vay lãi để chơi, hi vọng chiến thắng, nhưng sau 6h30 nhìn đi nhìn lại bảng kết quả so với dàn chơi tìm ko thấy thì bột phát họ phản ứng là có cơ sở. Mình tâm sự vậy, nếu có gì ko phải mong CT và mọi người thông cảm. Hiệu quả và thời gian sẽ nói lên tất cả. Chúc CT và ae mạnh khoẻ, thành công. Trân trọng
E thấy bất kể 1pp nào đều có thể gãy,và nếu ai theo từ đầu thì giờ còn lãi nhiều ạ. Do chính mình tự qđ xuống tiền hay k? E cũng mới theo được 5 ngày, nói chung tính đi suy lại thì cũng huề,chưa có lãi,do bản thân mình cũng đen nữa ấy,nên em cũng k trách ai,và cũng k tự trách mình làm gì, đã gọi là số thì vô vàn pp, có thể thông một loạt và gãy 1 loạt,nhưng qtrong là người có tâm vẫn đứng vững muốn kéo ae về bờ,hơn ai hết,em vẫn tin Anh CT sáng suốt và tự tin nếu theo 1 tháng e vẫn tin mn đều có lãi,đương nhiên nếu k thì có âm vốn thì đó chính là sự lựa chọn của m,đã chọn theo là k phàn nàn câu nệ gì cả. 1 tháng ăn 20 ngày gãy 10 ngày thì cũng vẫn là quá tốt và có lãi r.ai k tin thì đừng theo lzj cho mất công ạ. Đi hóng topic khác thôi.

Ct sửa lại số của dàn 30s hoặc dàn 65s theo ý của CT đi, số 21.22,42.13,31. Dàn 65s ko có 5s này

Chơi dàn cần phải vốn nhiều. Ko phải nhảy vào 1 bữa mà ăn ngay dc nhé mấy feng... Nên muốn theo pp này vốn dày chút hẵng chơi

HÔM QUA NGHE MẮNG CẢ ĐÊM, NÊN TÂM LÝ KO NGON LÀNH LẮM NHỠ NÓI CÂU NÀO LÀM AE NÀO TỰ ÁI THÌ CŨNG THÔNG CẢM NHÉ, HIHHI. XIN LỖI AE, MÌNH CHỈ CHỐT 2 THÁNG NÊN KO MUỐN ĐỂ LẠI ẤN TƯỢNG XẤU CHO TOPIC " VÌ THUA MÀ PHẢI NGHỈ" NÊN TỪ BÂY GIỜ SẼ HƠI KHÓ TÍNH CHÚT. AE NÀO MUỐN HỎI GÌ? TƯ VẤN DÀN NÀO?... THÌ CHỈ LÊN CHẠM? CÀNG? LOẠI TỔNG? LOẠI ĐẦU, ĐUÔI? HAY GÌ ĐÓ THÔI. KHÔNG NÊN VÁC CẢ DÀN 2D MẤY CHỤC SỐ LÊN HAY DÀN 3D MẤY TRĂM SỐ CHÔT LÊN ĐÂY NHÉ, LOẠN SỐ MÀ AE CŨNG KO THEO ĐÂU. KHÚC MẮC GÌ THÌ HỎI, KO PHÀN NÀN SOI MÓI VÔ TÍCH SỰ. TỰ XEM TỰ CHƠI, KO BIẾT THÌ CỨ TRUNG THÀNH GIẢ NGU ĐI. CÒN KO THÍCH THÌ LƯỢN ĐI TÁN GÁI CHỖ KHÁC. XIN ĐỪNG LÀM PHIỀN!
E đang theo bác để về bờ mà nghe bác 2 tháng nghỉ e buồn quá mong bac chốt tiếp để giúp những người xa bờ như e để về ạ cảm ơn bác chúc bac cùng gia đình nhiều sức khỏe ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.