Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 198 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em hỏi ngủ tí vì mới chuyển qua bộ môn này. Vốn liếng 10m thì các bác cho e cụ thể mỗi ngày chia tiền theo dàn của bác chủ tus tnao với ạ. Ví dụ luôn hôm nay dàn 65s đi 10k 3D đi 1k phải không các bác

Em hỏi ngủ tí vì mới chuyển qua bộ môn này. Vốn liếng 10m thì các bác cho e cụ thể mỗi ngày chia tiền theo dàn của bác chủ tus tnao với ạ. Ví dụ luôn hôm nay dàn 65s đi 10k 3D đi 1k phải không các bác
VỐN 10 TR ĐI NHƯ HƯỚNG DẪN TRANG 1. RIÊNG HÔM NAY THÌ ĐI NHƯ Ở TRÊN ĐÓ.

BAOCHAU NHIỆT TÌNH NÊN TẶNG EM 1PP BỎ TỔNG NỮA NHÉ. TỔNG 2 SỐ CUỐI G1, ĐC BAO NHIÊU BỎ HÀNG ĐƠN VỊ. AI ĐỌC ĐƯỢC LIKE KHẨN CẤP ĐÂY LÀ 1 TRONG NHỮNG PP BỎ TỔNG RUỘT CỦA MÌNH ĐÓ, TEST THỬ 90 NGÀY ĐI
Ồ, e cũng hay lấy ở vị trí này. Tổng bao nhiêu lấy cả bóng đánh 2 chạm. G1 ngày CN đánh hết thứ 5. G1 ngày thứ 5 đánh hết CN.
VD: CN 02532 : 3+2 = 5 => chạm 0,5 đánh hết thứ 5.
Thứ 2 nổ 65 húp , nghỉ đợi Kq t5
( có thể đánh 2 cửa gđb và g1, ăn cửa nào nghỉ cửa đó)

Sửa lần cuối:
BAOCHAU NHIỆT TÌNH NÊN TẶNG EM 1PP BỎ TỔNG NỮA NHÉ. TỔNG 2 SỐ CUỐI G1, ĐC BAO NHIÊU BỎ HÀNG ĐƠN VỊ. AI ĐỌC ĐƯỢC LIKE KHẨN CẤP ĐÂY LÀ 1 TRONG NHỮNG PP BỎ TỔNG RUỘT CỦA MÌNH ĐÓ, TEST THỬ 90 NGÀY ĐI
Cảm ơn CT, tài cao đức độ

Ồ, e cũng hay lấy ở vị trí này. Tổng bao nhiêu lấy cả bóng đánh 2 chạm. G1 ngày CN đánh hết thứ 5. G1 ngày thứ 5 đánh hết CN.
VD: CN 02532 : 3+2 = 5 => chạm 0,5 đánh hết thứ 5.
Thứ 2 nổ 65 húp , nghỉ đợi Kq t5
( có thể đánh 2 cửa gđb và g1, ăn cửa nào nghỉ cửa đó)
CẦU CHẠM NÀY ANH CHO AE Ở TRÊN RỒI MÀ TRANG 87, 88 GÌ ĐÓ. ĐÂY LÀ ANH ĐANG NÓI LOẠI TỔNG EM NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.