Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 263 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MÌNH HƯỚNG DẪN PHẦN TẠO MỨC SỐ CỦA CÁC CT NHƯNG NAY MÌNH KO ỐP DÀN KIỂU ĐÓ VÌ HỌP XONG MUỘN QUÁ. NẾU ỐP DÀN KIỂU ĐÓ NHƯ MỌI KHI THÌ DÀN 40 SỐ ĐÃ CHÉN RỒI, HIC. NAY CHẮC @APL và TEDDY888 LÀM THEO PP ĐÓ THÌ CHẮC CHÉN DÀN 65 SỐ RỒI. TIẾC THẬT
Chào CT mình đã theo dõi CT chốt số 2 tháng nay rồi và cũng giúp anh em rất nhiều từ cần câu cho tới con cá mặc dù công việc ban Vẫn cố gắng chốt số cho anh em, để mong anh em vào bờ an toàn còn mình cũng chỉ vì đam mê lo to bet mà giờ nợ cả 100tr ko còn vốn nhìn anh em hàng ngày thu hoạch mà thèm mình mong có ngày về bờ và xin gặp CT xin chúc toàn thể gia đình CT manh khỏe để giúp đỡ anh em xin cảm ơn

Bác ấy chốt nốt tháng này thôi b à. T theo bác ấy từ ngày đầu tiên. Bác ấy lên pp cho ae học hỏi và tham khảo. Còn đâu sau này tự ae cố gắng thôi. B đọc kĩ từng trang 1 nhé
NẾU EM Ở HN THÌ ĐƠN GIẢN THÔI MÀ, CỨ BÌNH TĨNH

Chào CT mình đã theo dõi CT chốt số 2 tháng nay rồi và cũng giúp anh em rất nhiều từ cần câu cho tới con cá mặc dù công việc ban Vẫn cố gắng chốt số cho anh em, để mong anh em vào bờ an toàn còn mình cũng chỉ vì đam mê lo to bet mà giờ nợ cả 100tr ko còn vốn nhìn anh em hàng ngày thu hoạch mà thèm mình mong có ngày về bờ và xin gặp CT xin chúc toàn thể gia đình CT manh khỏe để giúp đỡ anh em xin cảm ơn
CỐ LÊN BẠN QUA MƯA GIÔNG TRỜI LẠI SÁNG LÊN THÔI, CỨ BÌNH TĨNH

hi bác @PTH366 theo pp bác chia sẻ như sau
"1) chọn chạm cứng hàng ngày: 0516497 tổng thì bỏ 3 tổng ở các vị trí: G6.2.1 - G7.2.2 - G7.3.2 còn 7 tổng hàng ngày để ghép sẽ được dàn 2D từ 62 - 65 số tháng ăn tối thiểu 24 đến 25. Tất nhiên mình có thể dùng dàn khác chỉ bỏ 2 đầu tỉ lệ còn cao hơn"

Theo pp như trên thì hôm nay loại tổng 235 để tạo dàn cho ngày 13/9/22. nhưng trong dàn của bác vẫn có tổng 3.
Như vậy thì pp có thay đổi gì thêm không? bác có thể chia sẻ thêm chút được không?
Tks bác!

"1) chọn chạm cứng hàng ngày: 0516497 tổng thì bỏ 3 tổng ở các vị trí: G6.2.1 - G7.2.2 - G7.3.2 còn 7 tổng hàng ngày để ghép sẽ được dàn 2D từ 62 - 65 số tháng ăn tối thiểu 24 đến 25. Tất nhiên mình có thể dùng dàn khác chỉ bỏ 2 đầu tỉ lệ còn cao hơn"

Theo pp như trên thì hôm nay loại tổng 235 để tạo dàn cho ngày 13/9/22. nhưng trong dàn của bác vẫn có tổng 3.
Như vậy thì pp có thay đổi gì thêm không? bác có thể chia sẻ thêm chút được không?
Tks bác!
260 mà ban

cháu có 5tr bắt đầu ngày mai cháu chơi chú chỉ cách con vào tiền vs ạ

Tks bác!
Ban cho mình hỏi loại tổng ở vị trí G6.2.1-G7.2.2-G7.3.2 là sao mình ko hiểu xin bạn chỉ mình với

Ban cho mình hỏi loại tổng ở vị trí G6.2.1-G7.2.2-G7.3.2 là sao mình ko hiểu xin bạn chỉ mình với

Tks bác!
Loại kiểu đó tháng trước g 10tay luôn à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.