Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 271 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐANG Ở NHÀ, ANH BẢO THÔI ĐỂ KHI OF-LINE MÀ, GƯỢNG ÉP NHAU LÀM GÌ, KHỔ.
Gượng ép j đâu anh! Gặp nhau được là cái duyên! Bạn em ko có tk dđ nên chưa nói chuyện được với anh! Vâng nếu anh bận thì thôi vậy! Khi nào offline anh báo ae nhé

ĐANG Ở NHÀ, ANH BẢO THÔI ĐỂ KHI OF-LINE MÀ, GƯỢNG ÉP NHAU LÀM GÌ, KHỔ.
em chào bác nhé. em đây ở đại kim hoàng mai. cũng rất muốn gặp bác. nhưng xin lỗi tất cả các anh em có lòng tốt là. ae mình sống trong diễn đàn quý trọng và giúp đỡ nhau là tốt. còn về phần gặp mặt nói thật để tất cả anh em để ý là. đề phòng mấy ông công an mật muốn gặp bác đó. tính em đa nghi và quá hiểu xã hội này

em chào bác nhé. em đây ở đại kim hoàng mai. cũng rất muốn gặp bác. nhưng xin lỗi tất cả các anh em có lòng tốt là. ae mình sống trong diễn đàn quý trọng và giúp đỡ nhau là tốt. còn về phần gặp mặt nói thật để tất cả anh em để ý là. đề phòng mấy ông công an mật muốn gặp bác đó. tính em đa nghi và quá hiểu xã hội này
Công an mật nó bắt trùm bắt đại lý chứ bắt mấy ông chơi ông nào cũng nợ làm j hả bạn? Đa nghi nó cũng phải có cơ sở! Tuỳ bạn nghĩ sao thì nghĩ

MÌNH CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ CÔNG AN ĐÒI GẶP, HIHI. CHIA SẺ CÁCH CHƠI LÔ TÔ VÀ ĐẶC BIỆT ĐỂ MUA XỔ SỐ ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ MÀ CÔNG AN BẮT ĐỂ LÀM CHI? CHỖ MÌNH VỈA HÈ, QUÁN NƯỚC CHỖ NÀO CHẲNG XÔN XAO TRAO ĐỔI, BÀN TÁN THẬM CHÍ CÒN GHI ĐỀ LUÔN Á, HIHI CÓ AI BẢO GÌ ĐÂU. NGUYÊN TẮC GẶP GỠ: DÙNG THIẾT BỊ KHÁC, ĐT TRẮNG TRƠN. CHỈ MỞ DIỄN ĐÀN VÀ MẠNG RA ĐỂ TRAO ĐỔI, NGHIÊN CỨU AI BẢO GÌ EM?

MÌNH CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ CÔNG AN ĐÒI GẶP, HIHI. CHIA SẺ CÁCH CHƠI LÔ TÔ VÀ ĐẶC BIỆT ĐỂ MUA XỔ SỐ ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ MÀ CÔNG AN BẮT ĐỂ LÀM CHI? CHỖ MÌNH VỈA HÈ, QUÁN NƯỚC CHỖ NÀO CHẲNG XÔN XAO TRAO ĐỔI, BÀN TÁN THẬM CHÍ CÒN GHI ĐỀ LUÔN Á, HIHI CÓ AI BẢO GÌ ĐÂU.
Chuẩn luôn anh! Cả nước chơi lô đề! Bắt hết thì cả nước đi tù luôn hehe

MÌNH CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ CÔNG AN ĐÒI GẶP, HIHI. CHIA SẺ CÁCH CHƠI LÔ TÔ VÀ ĐẶC BIỆT ĐỂ MUA XỔ SỐ ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ MÀ CÔNG AN BẮT ĐỂ LÀM CHI? CHỖ MÌNH VỈA HÈ, QUÁN NƯỚC CHỖ NÀO CHẲNG XÔN XAO TRAO ĐỔI, BÀN TÁN THẬM CHÍ CÒN GHI ĐỀ LUÔN Á, HIHI CÓ AI BẢO GÌ ĐÂU.
bác ơi mình cẩn thận ko thừa. bình thường thì không sao. nhưng khi đã sao rồi thì cả một bầu trời đầy sao đó

MÌNH CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ CÔNG AN ĐÒI GẶP, HIHI. CHIA SẺ CÁCH CHƠI LÔ TÔ VÀ ĐẶC BIỆT ĐỂ MUA XỔ SỐ ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ MÀ CÔNG AN BẮT ĐỂ LÀM CHI? CHỖ MÌNH VỈA HÈ, QUÁN NƯỚC CHỖ NÀO CHẲNG XÔN XAO TRAO ĐỔI, BÀN TÁN THẬM CHÍ CÒN GHI ĐỀ LUÔN Á, HIHI CÓ AI BẢO GÌ ĐÂU. NGUYÊN TẮC GẶP GỠ: DÙNG THIẾT BỊ KHÁC, ĐT TRẮNG TRƠN. CHỈ MỞ DIỄN ĐÀN VÀ MẠNG RA ĐỂ TRAO ĐỔI, NGHIÊN CỨU AI BẢO GÌ EM?
chắc hôm nay chưa có duyên gặp anh! Hôm nào off anh báo trước vài ngày để em báo bạn em sx công việc! Cảm ơn anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.