Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 278 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B có thể chỉ cách hạ dan rút gọn dc ko?
PTH366 cho mình hỏi hôm nay bạn loại 3 tổng nào vậy. Và có thể chỉ ở những giải nào ko bạn
ĐÊM HÔM QUA CHỈ RỒI MÀ LOẠI 3 TỔNG VÀ 1 CHẠM THÌ ĐƯỢC DÀN RÚT GỌN ĐÓ AE. MUỐN RÚT GỌN NỮA THÌ LOẠI THÊM 2 ĐẦU VÀ 1 ĐUÔI ĐỀ NỮA ĐC DÀN 1-2X

VỐN 1500K THÌ CHƠI DÀN 2D ( 6X) = 5K, DÀN 3D(520 SỐ) = 1 K BẠN NHÉ. 3 NGÀY SAU THÌ CHƠI ĐÚNG THEO HƯỚNG DẪN Ở TRANG 1, KO XXX GÌ HẾT, HAHAHA
À ý mình là vốn chỉ tầm đó thôi, nếu vốn 1tr mà chơi 3d thì phải bắt dàn ít số nhỉ, như vậy mới đủ cho 3 ngày nếu gãy

ĐÊM HÔM QUA CHỈ RỒI MÀ LOẠI 3 TỔNG VÀ 1 CHẠM THÌ ĐƯỢC DÀN RÚT GỌN ĐÓ AE. MUỐN RÚT GỌN NỮA THÌ LOẠI THÊM 2 ĐẦU VÀ 1 ĐUÔI ĐỀ NỮA ĐC DÀN 1-2X
CT có thể chia sẻ cho em về phần mềm để học hỏi thêm với có được không ạ. Mong được CT hữu duyên chia sẻ!

Các bác cứ hỏi phương pháp làm gì. Bác ý còn lên số thì cứ bám theo và xem tỷ lệ trúng như thế nào đi. Khi nào bác ý không chốt số nữa bác ý sẽ Tổng hợp phương pháp cho mọi người tự đánh thôi. Phải ko bác @PTH366

Nhiều ac hỏi cách hạ dàn, và cách rút gọn còn 2x 3x nhưng càng hạ và càng rút thì tỷ lệ ăn sẽ thấp xuống - tiềm ẩn nguy cơ gãy (nếu vốn yếu thì nên đi dàn nhiều số cho an toàn trước đã) còn khi vốn nhiều muốn “liều ăn nhiều” đánh ít vốn mà ăn cao (rủi ro gãy cao) thì hả chơi dàn rút gọn ac ơi. Đây là pp chơi của em. Vốn e yếu nên cần chơi an toàn, cứ lấy dàn lớn đánh trươc đã.
ĐÊM QUA CÒN TÌM RA THÊM 1 PP ĐỂ CÓ 1 DÀN 82 SỐ ĂN CẢ NĂM GÃY 3 NGÀY HIC, QUÁ TUYỆT CÚ MÈO LUÔN LẤY DÀN NÀY GHÉP DÀN 65 LÀ CHỈ CÒN DÀN 4-5X AN TOÀN KO KHÁC GÌ DÀN 65 SỐ MỌI KHI KAKA CÓ CÁCH ĐỂ KO CẦN CHỐT DÀN 65 SỐ NỮA RỒI BÉ CON AK.

Nhiều ac hỏi cách hạ dàn, và cách rút gọn còn 2x 3x nhưng càng hạ và càng rút thì tỷ lệ ăn sẽ thấp xuống - tiềm ẩn nguy cơ gãy (nếu vốn yếu thì nên đi dàn nhiều số cho an toàn trước đã) còn khi vốn nhiều muốn “liều ăn nhiều” đánh ít vốn mà ăn cao (rủi ro gãy cao) thì hả chơi dàn rút gọn ac ơi. Đây là pp chơi của em. Vốn e yếu nên cần chơi an toàn, cứ lấy dàn lớn đánh trươc đã.
Muốn rút gọn mà vẫn an toàn thì dàn chính 65s e để nguyên, đánh chuyên 3 càng đó em. Anh thống kê tỷ lệ số ngày gãy 2D/ tháng sẽ cao hơn 3D nên đánh 8c chính và lót 5c rút gọn, giảm được khá nhiều số nên ăn sẽ nhiều hơn

TRỜI Ạ 1 DÀN 82 SỐ MÀ 365 NGÀY CHỈ GÃY ĐÚNG 3 NGÀY, KIỂM CHỨNG QUA 3 NĂM GẦN NHẤT 2020, 2021 VÀ TỪ ĐẦU NĂM 2022 ĐẾN NAY. RIÊNG HƠN 9 THÁNG CỦA NĂM NAY MỚI GÃY 2 NGÀY. MỌI NGƯỜI THẤY THẾ NÀO. HÔM QUA TÌM ĐC MAD KO NGỦ NỔI LUÔN

TRỜI Ạ 1 DÀN 82 SỐ MÀ 365 NGÀY CHỈ GÃY ĐÚNG 3 NGÀY, KIỂM CHỨNG QUA 3 NĂM GẦN NHẤT 2020, 2021 VÀ TỪ ĐẦU NĂM 2022 ĐẾN NAY. RIÊNG HƠN 9 THÁNG CỦA NĂM NAY MỚI GÃY 2 NGÀY. MỌI NGƯỜI THẤY THẾ NÀO. HÔM QUA TÌM ĐC MAD KO NGỦ NỔI LUÔN
Chúc mừng bác đã tìm ra chân ái

NHƯ NÀY THÌ CÒN TẠO MỨC SỐ MỨC SIỆC ĐỂ LÀM GÌ NHỈ, HIHI

Quá tuyệt vời

Thế nay có ghép đập 4D tiếp ko a?

Bác lên dàn hôm nay chưa ạ?

Uầy nhiều ace thuc khuya thế
hôm nào em xin được gặp bác chia sẻ cho em để gỡ nợ dần ko có khổ quá bác à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.