Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 279 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thế nay có ghép đập 4D tiếp ko a?
4D một 2 ngày tới chắc chắn ăn. 2D coi như xong để anh nghiên cứu sao cho chỉ ghép 6 càng 3D và 6 càng 4D mà đều tắp như này thì thôi rồi Dàn 4D chỉ 1XXX ăn tuần 3-4 phát thì khỏi nghĩ. Chuyển tất sang chơi 3D và 4D thôi bỏ 2D. Kaka

bạn à nãy h mình tìm cách xóa rồi mà làm mãi k được huhu bạn chỉ giáo mình xóa với

4D một 2 ngày tới chắc chắn ăn. 2D coi như xong để anh nghiên cứu sao cho chỉ ghép 6 càng 3D và 6 càng 4D mà đều tắp như này thì thôi rồi Dàn 4D chỉ 1XXX ăn tuần 3-4 phát thì khỏi nghĩ. Chuyển tất sang chơi 3D và 4D thôi bỏ 2D. Kaka
từ lúc theo bác chưa ăn 4d phát nào

ĐÊM QUA CÒN TÌM RA THÊM 1 PP ĐỂ CÓ 1 DÀN 82 SỐ ĂN CẢ NĂM GÃY 3 NGÀY HIC, QUÁ TUYỆT CÚ MÈO LUÔN LẤY DÀN NÀY GHÉP DÀN 65 LÀ CHỈ CÒN DÀN 4-5X AN TOÀN KO KHÁC GÌ DÀN 65 SỐ MỌI KHI KAKA CÓ CÁCH ĐỂ KO CẦN CHỐT DÀN 65 SỐ NỮA RỒI BÉ CON AK.
Bác cs dàn 82s đi ah

ĐÊM HÔM QUA CHỈ RỒI MÀ LOẠI 3 TỔNG VÀ 1 CHẠM THÌ ĐƯỢC DÀN RÚT GỌN ĐÓ AE. MUỐN RÚT GỌN NỮA THÌ LOẠI THÊM 2 ĐẦU VÀ 1 ĐUÔI ĐỀ NỮA ĐC DÀN 1-2X
hi bác yêu quý @PTH366 !
e thấy đêm qua em diệp chia sẻ lại cho ae là loại 2 tổng mới, còn 1 tổng nữa ntn thế bác ơi, cho em tham khảo với ạ
tks bác!

TRỜI Ạ 1 DÀN 82 SỐ MÀ 365 NGÀY CHỈ GÃY ĐÚNG 3 NGÀY, KIỂM CHỨNG QUA 3 NĂM GẦN NHẤT 2020, 2021 VÀ TỪ ĐẦU NĂM 2022 ĐẾN NAY. RIÊNG HƠN 9 THÁNG CỦA NĂM NAY MỚI GÃY 2 NGÀY. MỌI NGƯỜI THẤY THẾ NÀO. HÔM QUA TÌM ĐC MAD KO NGỦ NỔI LUÔN
Bác có hay qua đoạn nhổn ko? Nhà e ở nhổn, hnao rảnh e mời bác cf nhé!

Bác cs dàn 82s đi
ĐÊM QUA CÒN TÌM RA THÊM 1 PP ĐỂ CÓ 1 DÀN 82 SỐ ĂN CẢ NĂM GÃY 3 NGÀY HIC, QUÁ TUYỆT CÚ MÈO LUÔN LẤY DÀN NÀY GHÉP DÀN 65 LÀ CHỈ CÒN DÀN 4-5X AN TOÀN KO KHÁC GÌ DÀN 65 SỐ MỌI KHI KAKA CÓ CÁCH ĐỂ KO CẦN CHỐT DÀN 65 SỐ NỮA RỒI BÉ CON AK.
Tuyệt vời. Chúc mừng bác nhé 🙂

HIỆN TẠI LẤY DÀN 82 SỐ NÀY GHÉP VỚI DÀN CHẠM 0134568 THÌ CÒN 67 SỐ CHƯA CẦN HẠ DÀN BẰNG PP NÀO KHÁC CẢ. MÀ DÀN CHẠM 0134568 ĂN ĐỀU NHƯ NÀO THÌ AE BIẾT RỒI
A DÀN 82S LÀ SỐ CỐ ĐỊNH HAY MỖI NGÀY DÙNG PP NÀY LÀ 82S VẬY A

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.