Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 280 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác cho em Hỏi Dàn 82 số của Bác là Dàn Cố Định hay Dàn Động. Bác có thể chia sẻ cho anh em được biết. Chứ ko nói mồm như vậy được. Ae rất Hóng. Nếu thật sự có thể 1 năm Dàn 82s gãy 10 ngày cũng quá là oke rồi. Đây bác bảo gãy 2 3 ngày thì thật sự ko thể tin được
MÌNH PHÁT NGÔN NHƯ THẾ NÀO THÌ BẠN XEM MẤY TRĂM TRANG NÀY CŨNG BIẾT RỒI ĐÓ, BẠN CÓ THỂ XEM VÀ TÌM DÀN 85 SỐ MÌNH TÍNH BỪA BẰNG PHẦN MỀM CHƯA SOI MÓI GÌ VÀ ĐƯA TẶNG BẠN NÀO ĐÓ TRONG LÚC BỰC MÌNH. ĐƯA LÊN CÁCH ĐÂY GẦN 1 THÁNG NÓ ĂN CHẮC CŨNG GẦN ĐƯỢC NHƯ Ý BẠN RỒI, NHIỀU THÁNG THÔNG TRẮNG LUÔN NHÉ. TẤT CẢ AE TRONG TOPIC NÀY VÀ NHIỀU KHÁCH QUA ĐƯỜNG ĐỂ TÂM CŨNG BIẾT CHỨ KO PHẢI NÓI MỒM KO ĐÂU NHÉ. VẪN CÒN NGUYÊN TRÊN TRANG ĐÓ BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO ĐI.

4D một 2 ngày tới chắc chắn ăn. 2D coi như xong để anh nghiên cứu sao cho chỉ ghép 6 càng 3D và 6 càng 4D mà đều tắp như này thì thôi rồi Dàn 4D chỉ 1XXX ăn tuần 3-4 phát thì khỏi nghĩ. Chuyển tất sang chơi 3D và 4D thôi bỏ 2D. Kaka
CT tham khảo thử pp của e chiều qua e có share trên này về bắt 3c kết hợp với pp của CT nữa biết đâu rút gọn xuống được 4-5c. Nếu 8c 1 tháng gãy khoảng 2-3 tay như tháng trước gãy 2 tay, tháng này mới gãy 1 tay. Rút xuống 6c 1 tháng gãy khoảng 5,6 tay

Dàn 82 số ăn xuyên việt luôn có đó Bác .hiện tại .ko biết có trùng với Bác ko.chỉ trùng với Bác hom nay chạm. 0 1.4 thôi. Còn lại 3 chạm ko trùng với Bác

MÌNH PHÁT NGÔN NHƯ THẾ NÀO THÌ BẠN XEM MẤY TRĂM TRANG NÀY CŨNG BIẾT RỒI ĐÓ, BẠN CÓ THỂ XEM VÀ TÌM DÀN 85 SỐ MÌNH TÍNH BỪA BẰNG PHẦN MỀM CHƯA SOI MÓI GÌ VÀ ĐƯA TẶNG BẠN NÀO ĐÓ TRONG LÚC BỰC MÌNH. ĐƯA LÊN CÁCH ĐÂY GẦN 1 THÁNG NÓ ĂN CHẮC CŨNG GẦN ĐƯỢC NHƯ Ý BẠN RỒI, NHIỀU THÁNG THÔNG TRẮNG LUÔN NHÉ. TẤT CẢ AE TRONG TOPIC NÀY VÀ NHIỀU KHÁCH QUA ĐƯỜNG ĐỂ TÂM CŨNG BIẾT CHỨ KO PHẢI NÓI MỒM KO ĐÂU NHÉ. VẪN CÒN NGUYÊN TRÊN TRANG ĐÓ BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO ĐI.
Em vẫn còn dàn 85 số tính bừa của ct nè. :)

Cho em hỏi ah! Mấy giờ chủ tịch lên giàn ah! Em dạo này vào lobet mệt quá muốn theo chân chủ tịch xin chủ tịch ít lộc ah! Cảm ơn chủ tịch

Bác xem áp dụng Mn đc k bác :)). Để e lên dàn cho đỡ cực đi soi số hạ dàn 😂
LÀM THẾ NÀO MÀ CHUYỂN CHO CHÚ SOI THỬ ĐC NHỈ ANH LÀM SUỐT ĐÊM HÔM QUA, HIC. TRƯỚC ĐÂY CÁI GÌ ANH CŨNG KO TIẾC. BIẾT LÀ BẢO NGAY, HAY CHO AE LUÔN NHƯNG THỜI GIAN GẦN ĐÂY 1 VÀI NGƯỜI SAU KHI NHẬN ĐƯỢC CẢ PP THÌ COI NHƯ CỦA MÌNH VÀ ỨNG XỬ KO ĐẸP NÊN KO THỂ CÁI GÌ A CŨNG ĐƯA LÊN ĐÂY ĐC NỮA. TẤT NHIÊN RỒI CŨNG DÀNH CHO AE KHI OF-LINE THÔI. KỂ CẢ A NÓI CÓ NHỮNG PP RẤT HAY NHƯNG NHIỀU NG KO TIN LẠI CỨ BẢO CHỈ NÓI MỒM. HIC NHƯNG AE TRONG NHÀ MÌNH BIẾT ĐÓ KHI A ĐÃ CÓ THIỆN Ý CHIA SẺ CHO LÀ MỌI NGƯỜI TEST XONG THÌ TÂM PHỤC KHẨU PHỤC NGAY TỨC KHẮC. TỐI QUA CHIA SẺ 2 PP MỚI CHO MỘT SỐ AE ĐÃ BIẾT RỒI ĐÓ, TEST XONG AE PHẢN HỒI NHƯ THẾ NÀO. SỢ NHẤT LÀ CHỈ MONG ĂN SẴN.

LÀM THẾ NÀO MÀ CHUYỂN CHO CHÚ SOI THỬ ĐC NHỈ ANH LÀM SUỐT ĐÊM HÔM QUA, HIC. TRƯỚC ĐÂY CÁI GÌ ANH CŨNG KO TIẾC. BIẾT LÀ BẢO NGAY, HAY CHO AE LUÔN NHƯNG THỜI GIAN GẦN ĐÂY 1 VÀI NGƯỜI SAU KHI NHẬN ĐƯỢC CẢ PP THÌ COI NHƯ CỦA MÌNH VÀ ỨNG XỬ KO ĐẸP NÊN KO THỂ CÁI GÌ A CŨNG ĐƯA LÊN ĐÂY ĐC NỮA. TẤT NHIÊN RỒI CŨNG DÀNH CHO AE KHI OF-LINE THÔI. KỂ CẢ A NÓI CÓ NHỮNG PP RẤT HAY NHƯNG NHIỀU NG KO TIN LẠI CỨ BẢO CHỈ NÓI MỒM. HIC NHƯNG AE TRONG NHÀ MÌNH BIẾT ĐÓ KHI A ĐÃ CÓ THIỆN Ý CHIA SẺ CHO LÀ MỌI NGƯỜI TEST XONG THÌ TÂM PHỤC KHẨU PHỤC NGAY TỨC KHẮC. TỐI QUA CHIA SẺ 2 PP MỚI CHO MỘT SỐ AE ĐÃ BIẾT RỒI ĐÓ, TEST XONG AE PHẢN HỒI NHƯ THẾ NÀO. SỢ NHẤT LÀ CHỈ MONG ĂN SẴN.
Đêm khuya thanh vắng ct ơi. :). Chứ h đưa lên thì toang. :)

dàn 82s là dàn cố định hở a trai

e cũng muốn đc gặp mà chỉ có bạn e ở ngoài hn thôi, nên gửi gắm đêm hôm qua mà ko gặp được a khá tiếc

Em xin nói QUAN ĐIỂM của Em. Nếu thật sự là có DÀN 82 Số 1 năm gãy 2 3 lần ( thậm chí cho hẳn 10 lần đi ) thì em xin từ bỏ Diễn Đàn. Xin lỗi Bác 1 lời Chân Thành nhất. Bác Nói là 1 chuyện. Nhưng làm Được hay là Không nó sẽ là 1 chuyện Hoàn Toàn khác. Những thứ Bác test nó chỉ là Quá Khứ. Cái ta cần là cái Hiện Tại và Tương Lai sau 18h30. Ko thể nói mạnh bất kỳ 1 điều gì. Bác giỏi. E ko phủ nhận. Bác rất giỏi. Nhưng Bác ko nên gieo 1 hy vọng thật sự Khó Tin cho ae ở đây cả. E dám chắc tất cả ae vào diễn đàn thì phải 90% là Nợ Nần mới tìm đến diễn đàn. Như tháng trước Bác mới vào Diễn Đàn . Bác đã rất thành công với cách mở bài của Bác. Bác chia sẻ 1 phương pháp nhưng bác lại lên dàn theo 1 kiểu khác. Người khác hỏi. Bác kêu thay đổi theo Chu Kỳ. E hỏi thật làm quái gì có Chu Kỳ nào. Thế theo bác cái bác chia sẻ còn hữu dụng ko. Rồi vào 1 ngày đẹp trời. Như Bác nói ở tiêu đề. Ko gãy quá 3 ngày. Nhưng Bác đã từng gãy thông 3c 6 ngày. Vậy những điều bác nói trước đó. Bác làm được hay chưa. Bác bảo bác còn có cả thư ký, kế toán cho Việc này. E thật sự khó tin. Bác có thể đưa sao kê từ tuần trước đến bây giờ Bác đánh như nào ko. THẬT SỰ LÀ KHÓ TIN. Ae có gạch đá gì em xin nhận. Còn ae nợ nần ai cũng loạn cả. Có phao bám là ae mừng lắm rồi. Bác có thể đưa Dẫn Chứng cho e 2 việc là Dàn 82s và đơn cược Bác chơi lên đây ko. E dám chắc ở đây ai cũng muốn biết. Chẳng qua họ ko Dám hỏi mà thôi.

a tải file lên trên 1 trang upload nào đấy rồi chụp ảnh đường link tải file đấy post lên đây là chũng em sẽ theo đường link tải về được a. Diễn đàn không cho up file lên trực tiếp thì chỉ có cách đấy thôi.

Em xin nói QUAN ĐIỂM của Em. Nếu thật sự là có DÀN 82 Số 1 năm gãy 2 3 lần ( thậm chí cho hẳn 10 lần đi ) thì em xin từ bỏ Diễn Đàn. Xin lỗi Bác 1 lời Chân Thành nhất. Bác Nói là 1 chuyện. Nhưng làm Được hay là Không nó sẽ là 1 chuyện Hoàn Toàn khác. Những thứ Bác test nó chỉ là Quá Khứ. Cái ta cần là cái Hiện Tại và Tương Lai sau 18h30. Ko thể nói mạnh bất kỳ 1 điều gì. Bác giỏi. E ko phủ nhận. Bác rất giỏi. Nhưng Bác ko nên gieo 1 hy vọng thật sự Khó Tin cho ae ở đây cả. E dám chắc tất cả ae vào diễn đàn thì phải 90% là Nợ Nần mới tìm đến diễn đàn. Như tháng trước Bác mới vào Diễn Đàn . Bác đã rất thành công với cách mở bài của Bác. Bác chia sẻ 1 phương pháp nhưng bác lại lên dàn theo 1 kiểu khác. Người khác hỏi. Bác kêu thay đổi theo Chu Kỳ. E hỏi thật làm quái gì có Chu Kỳ nào. Thế theo bác cái bác chia sẻ còn hữu dụng ko. Rồi vào 1 ngày đẹp trời. Như Bác nói ở tiêu đề. Ko gãy quá 3 ngày. Nhưng Bác đã từng gãy thông 3c 6 ngày. Vậy những điều bác nói trước đó. Bác làm được hay chưa. Bác bảo bác còn có cả thư ký, kế toán cho Việc này. E thật sự khó tin. Bác có thể đưa sao kê từ tuần trước đến bây giờ Bác đánh như nào ko. THẬT SỰ LÀ KHÓ TIN. Ae có gạch đá gì em xin nhận. Còn ae nợ nần ai cũng loạn cả. Có phao bám là ae mừng lắm rồi. Bác có thể đưa Dẫn Chứng cho e 2 việc là Dàn 82s và đơn cược Bác chơi lên đây ko. E dám chắc ở đây ai cũng muốn biết. Chẳng qua họ ko Dám hỏi mà thôi.
E cũng đang nợ bác ơi

HIHI KHI ĐI OF-LINE THÌ VÀO QUÁN BÌNH THỪƠNG NHƯ AI THÔI, UỐNG CAFE, QUAN SÁT XUNG QUANH. COI NHƯ ĐI HỌP NHÓM, CỨ MGỒI YÊN HỌC HỎI THÔI, BỌN CON TRAI NÓ SOI LÔ ĐỀ THÌ LÀ HẾT SỨC BÌNH THƯỜNG. GẶP NGƯIỜI QUEN THÌ COI NHƯ MÌNH ĐI HỌP NHÓM THÔI, HOẶC EM TỰ RÚT ĐI CHỖ KHÁC RỒI NHẮN LÊN ĐÂY XIN CHỜ CUỐI BUỔI GẶP ANH SAU, HIHHI. CHUYỆN NHỎ MÀ.
MIỀN NAM 15.9
LÔ 89,98 3D LÔ 889,898,989,998,389,398,489,498,689,698 3 ĐÀI
ĐỀ ĐẦU ĐUÔI 39,93,67,76,13,31,57,75,89,98,37,73,46,64,22,88,34,43,52,25. 20S 3 ĐÀI
TTD 39,93,89,98 STD 39,93 BTD 93
3D ĐỀ CHƠI ĐUÔI 120S 139,193,167,176,113,131,157,175,189,198,137,173,146,164,122,188,134,143,152,125,339,393,367,376,313,331,357,375,389,398,337,373,346,364,322,388,334,343,352,325,539,593,567,576,513,531,557,575,589,598,537,573,546,564,522,588,534,543,552,525,739,793,767,776,713,731,757,775,789,798,737,773,746,764,722,788,734,743,752,725,839,893,867,876,813,831,857,875,889,898,837,873,846,864,822,888,834,843,852,825,939,993,967,976,913,931,957,975,989,998,937,973,946,964,922,988,934,943,952,925
ACE THAM KHẢO NHÉ HỢP THÌ CHIẾN CÙNG KO THÌ THAM KHẢO THÔI Ạ
Cảm ơn bạn nha hôm nay theo dàng 3D dd 1d chúc cả nhà rr

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.