Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 138 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
[CQ='SUCCESS84, c: 103593, m: 60327'][/CQ] ĐƯƠC ĐÓ, ĐỂ MAI NGHIÊN CỨU THÊM XEM, CÒN QUA TRỌNG VỤ 2D NHƯ THẾ NÀO NỮA THÔI, CÀNG THẾ LÀ ỔN RỒI
Vụ 2D em có ý này các bác tham khảo xem dc ko?
Lấy 3 dàn chốt 6x 3 CT top cuối ghép trùng. Lấy dàn loại 6x chốt cứng.
Thường 3 CT Top cuối ít khi ăn cả 3.
Cao hơn thì lấy 4 rồi lên dàn xuôi. Em nghỉ cũng ăn dc 5x-3x.

Lấy 3 dàn chốt 6x 3 CT top cuối ghép trùng để ra dàn loại số à em?
Em ghép 3 CT cuối ra dàn trùng -> Mình chơi dàn loại 99% trúng :)
Vì để ý 3 CT Top cuối 17 ngày chỉ 2 ngày trùng ăn cả 3.
Rồi chơi bằng dàn loại ( tầm 6x) chơi dàn xuôi em nghĩ tỷ lệ trúng tầm 5x-2x cũng nhiều.

02,07,11,13,14,16,18,19,20,22,23,24,25,26,27,28,29,31,32,33,34,36,38,39,41,42,43,44,46,47,48,49,52,57,61,62,63,64,66,68,69,70,72,74,75,77,79,81,82,83,84,86,88,89,91,92,93,94,96,97,98,99
Đây là dàn loại từ 3 dàn trùng của 3 CT Top cuối. Bác xem nghiên cứu vs hạ dàn cho hnay ae tham khảo.

Nghĩa là loại những con trùng nhau đi, chỉ đánh những con còn lại trong tổng 3 dàn à bạn.Nhưng nếu 2 CT cùng ăn là mình xịt hoặc cả 3 CT xịt là mình xịt đúng ko?

Nghĩa là loại những con trùng nhau đi, chỉ đánh những con còn lại trong tổng 3 dàn à bạn.Nhưng nếu 2 CT cùng ăn là mình xịt hoặc cả 3 CT xịt là mình xịt đúng ko?
Nếu lấy trùng 3 CT nghĩa là dàn đó nếu 3 CT ăn thì mình xịt. Vì đánh dàn loại của phần trùng.
Tỷ lệ 3 CT top cuối ăn cả 3 thường ít.
Dàn loại từ trùng của 3CT cũng vào tầm 6x số.

Cách này không ổn, xem bảng thống kê các CT thì 3 top cuối tỉ lệ ăn đề 2/3 CT cũng nhiều, mình ghép dàn như vậy là xịt theo đấy. Cách của bạn phải chỉ có 1/3 CT ăn mình mới ăn, 2/3 hoặc 3/3 ăn thì mình xịt, cả 3 xịt mình xịt, mình đếm từ 6/3 đến nay là gãy khá nhiều

Đính kèm

• 618.2 KB Lượt xem: 44

Trước em cũng tính lấy của mấy CT top trên ghép trùng. Nhưng các CT cũng thấp thường. Nếu mình đánh ngược lại.
Đánh dàn loại của 3 CT Top dưới thì kỷ lệ ăn sẽ cao hơn.
1. Lấy trùng 3 - 4 CT top dưới
2. Lấy dàn loại của dàn trùng trên đánh
Tỷ lệ ăn là 98%. Vì 3 CT TOP cuối thường..... Xit xen kẽ :) hiếm khi 3 CT ăn cùng nhau ( tháng 3 hiện có 2/17 ngày là trùng,)
Các bác cho ý kiến để mình có dàn tốt ae chuyên sâu càng cùng nhau về bờ.
Trên là ý của em ah

Cách này không ổn, xem bảng thống kê các CT thì 3 top cuối tỉ lệ ăn đề 2/3 CT cũng nhiều, mình ghép dàn như vậy là xịt theo đấy. Cách của bạn phải chỉ có 1/3 CT ăn mình mới ăn, 2/3 hoặc 3/3 ăn thì mình xịt, cả 3 xịt mình xịt, mình đếm từ 6/3 đến nay là gãy khá nhiều
Bác hiểu ngược ý em rồi. Nếu 3 CT TOP cuối trùng nhau thì mình mới thua.
Vì mình đánh dàn loại hết của dàn trùng 3 CT top cuối.

Như trên chỉ có ngày 8/3 vs 16/3 là mình thua. Vì 3 CT cùng ăn.
Như em nói nếu chắc hơn thì lấy 4 CT cuối ghép trùng lấy dàn loại. Chắc cú 100%. Nhưng dàn sẽ có khi lên 7x to quá. Lại k biết cách hạ dàn nên post lên cách này các bác góp ý thêm cho topic có dc dàn 2D tốt

Em ghép 3 CT cuối ra dàn trùng -> Mình chơi dàn loại 99% trúng :)
Vì để ý 3 CT Top cuối 17 ngày chỉ 2 ngày trùng ăn cả 3.
Rồi chơi bằng dàn loại ( tầm 6x) chơi dàn xuôi em nghĩ tỷ lệ trúng tầm 5x-2x cũng nhiều.
Hay

Như em nói nếu chắc hơn thì lấy 4 CT cuối ghép trùng lấy dàn loại. Chắc cú 100%. Nhưng dàn sẽ có khi lên 7x to quá. Lại k biết cách hạ dàn nên post lên cách này các bác góp ý thêm cho topic có dc dàn 2D tốt
Hạ thì đơn giản ra 6x

HÔM TRƯỚC MÌNH CÓ NOI CÓ BÁC NÀO THỮ LẤY DÀN 36 SỐ CŨA CAO THŨ CHƠI NGƯỢC LẠI TỸ LỆ CŨNG CAO.LẤY TẦM 5 CAO THŨ CUỐI ĐƯA LÊN TẠO MỨC SÔNG BÕ TRÙNG.TẠO XUÔI VÀ NGƯỢC.MÌNH CHĨ CHƠI NGƯỢC TẦM 5X SỐ TRỠ LẠI LÀ OK

Chỉ có 1 vài CT mới chốt thêm dàn 36s thôi bạn, không phải ai cũng có dàn 36s.
Có 4 CT Ônggiao, Dongpham86,HiHi,Người qua Đường có dàn 36s, còn lại chỉ chốt 64s
Vậy lấy 5CT top cuối dàn 36s kiểu gì ?
Hôm đó em cũng đọc. Ý bác ấy là đánh ngược dàn 6X của chủ top. Vậy chỉ còn 36 số.

HÔM TRƯỚC MÌNH CÓ NOI CÓ BÁC NÀO THỮ LẤY DÀN 36 SỐ CŨA CAO THŨ CHƠI NGƯỢC LẠI TỸ LỆ CŨNG CAO.LẤY TẦM 5 CAO THŨ CUỐI ĐƯA LÊN TẠO MỨC SÔNG BÕ TRÙNG.TẠO XUÔI VÀ NGƯỢC.MÌNH CHĨ CHƠI NGƯỢC TẦM 5X SỐ TRỠ LẠI LÀ OK
Hay nốt kk

Không phải,ý của bạn abcd456 là lấy dàn 36s đánh ngược là còn 100-36=64s,kiểu như là ít CT ăn dc dàn 36s.Và nếu lấy nhìu dàn 36s của nhiều CT ghép trùng và loại đánh ngược thì tỉ lệ cao hơn.Nên mình mới bảo chỉ có 4 CT hay chốt thêm dàn 36s, ko có nhiều để mình chọn top5 cuối xịt dàn 36s
Ko phãi ý mình là cao thũ chốt dàn 64 số thì mình chơi dàn 36 số ngược lại.tại vì cao thũ tóp cuối ít khi trúng dàn 64 số. Cho nên mình chơi ngược lại

BTD, STD VÀ TTD ĐƯƠNG NHIÊN PHẢI CHƠI RỒI. LƯU Ý LẠI LẦN CUỐI VỚI AE LÀ CHƠI TẤT CẢ CÁC DÀN NHÉ. DÀN TỪ 1X TRỞ XUỐNG ĐẾN BTD KHẢ NĂNG ĂN LÀ RẤT CAO ĐẤY NHÉ CHỨ KO ĐÙA ĐÂU. TẠI SAO MỌI KHI MÌNH LUÔN NHẮC AE LÀ KO THÈM CHƠI 2D VÌ NÓ NHIÈU SỐ, VỐN CAO LÃI THẤP. NHƯNG GIỜ ÍT SỐ VỐN ÍT LÃI CAO MÀ TỈ LỆ TRÚNG NHƯ NHAU NÊN 2D BUỘC PHẢI CHƠI.
Em cảm ơn bác em vẫn âm thầm theo bác chúc bác cùng gia đình nhiều sức khoẻ và thàng công

MÌNH THỮ MẤY HÔM THẤY CŨNG ỖN.ĐẦU TIÊN LẤY 100 SỐ LOẠI DÀN 64 SỐ CŨA CAO THŨ TÓP CUỐI ĐƯỢC 36 SỐ. CỨ NHƯ THẾ LẤY DẦN DẦN LÊN CHO ĐŨ 5 CAO THŨ TÓP CUỐI.LÀ TA ĐƯỢC 5 DÀN 36 SỐ CŨA CAO THŨ TỐP CUỐI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.