Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ban k5858 oi. Bạn giúp ae chúng tôi là bạn ghép thêm 1 dan 4d khoang 1 000 số trở xuống nhu dan 714 số hom qua chẳng hạn để cho ae ai muon choi dan 4d nao thì chơi theo tài chính của mình. Rất mong bạn giúp đỡ cam on bạn rất nhiều
Cái này bạn tự ghép càng 3-4D với dàn 2D là được. Cái gì cũng đòi ăn sẵn. Cái gì cũng đòi coppy rồi đánh. Vận động đi bạn ơi. Đừng ỉ vào bác ấy nữa.

NÓI TÓM LẠI, MÌNH LÀ DÂN CHUYÊN 3D + 4D NÊN AEM KO CẦN CHƠI 2D LÀM GÌ ĐÂU. CỨ CHƠI NHƯ SAU THÔI
1- GHÉP DÀN 6X VỚI 8 CÀNG PHANG 1 ĐIỂM

2- GHÉP DÀN 2D NHỎ VỚI TTC: PHANG 2 ĐIỂM
3- CHƠI THÊM 2 DÀN RÚT GỌN CHỐT VÀO 5h30 MỖI DÀN PHẠNG CHO 2 PHẠNG/ DÀN.

TỔNG VỐN KHOẢNG: DƯỚI 2 TRIỆU. NẾU THẮNG 5 ĐIỂM 3D THÌ KIẾM LÃI 3 CỦ MÀ CHÉN 7 ĐIỂM 3D THÌ HÔM ĐÓ GẶT XUNG QUANH CÓ 5 CỦ THÔI. CÒN RÂU, RIA TÍ 4D HÔM NÀO KẾT THÌ CHƠI TÙY VỐN KHOẢNG DÀN 1 CỦ TRỞ VỀ THÔI, HIHI. CỨ THẾ MÀ NÍCH, ĐỪNG QUAN TÂM CHƠI 2D LÀM GÌ CHO NẶNG VỐN.
MÌNH ĐÃ HƯỚNG DẪN ĐẾN THẾ NÀY RỒI NHƯNG HÔM QUA VẪN CÓ NGƯỜI CHÊ TRÁCH MÌNH Ở TOPIC KHÁC LÀ CHỐT NHIỀU DÀN QUÁ KO BIẾT PHẢI CHỌN CHƠI DÀN NÀO. VẬY AE CHO Ý KIẾN XEM HÀNG NGÀY NÊN CHỐT THẾ NÀO. CHỈ CHỐT THÔNG THƯỜNG CÀNG VÀ 2 DÀN 2D THÔI, KHÔNG CHỐT DÀN RÚT GỌN NỮA CHO ĐỠ RỐI VÀ AE KHỎI PHẢI HÓNG GIỜ MUỘN ĐƯỢC KO Ạ?

MÌNH ĐÃ HƯỚNG DẪN ĐẾN THẾ NÀY RỒI NHƯNG HÔM QUA VẪN CÓ NGƯỜI CHÊ TRÁCH MÌNH Ở TOPIC KHÁC LÀ CHỐT NHIỀU DÀN QUÁ KO BIẾT PHẢI CHỌN CHƠI DÀN NÀO. VẬY AE CHO Ý KIẾN XEM HÀNG NGÀY NÊN CHỐT THẾ NÀO. CHỈ CHỐT THÔNG THƯỜNG CÀNG VÀ 2 DÀN 2D THÔI, KHÔNG CHỐT DÀN RÚT GỌN NỮA CHO ĐỠ RỐI VÀ AE KHỎI PHẢI HÓNG GIỜ MUỘN ĐƯỢC KO Ạ?
Theo em bác cứ chốt theo như trước bác ạ. Còn ai chê trách thì kệ đi bác ạ. Mình không quan tâm đến. Tiềm lực của ai đến đâu thì theo đến đó. Bác cũng đã hết lòng hết dạ với anh em rồi

Cảm ơn bác. Chúc bác luôn rr

Cái gì cũng phải học thì mới biết mong Ae cố gắng mà học hãy tự thân vận động chút xíu rồi dần dần sẽ thành thạo mà
Có dàn 2d rồi sẽ tạo Thành dàn 3D
Có dàn 3D rồi sẽ tạo Thành dàn 4D

TRẺ NHƯ TỚ U60 ( chơi vơi) rồi vẫn mày mó còn làm được thì có gì là khó đâu nhỉ
ACE Vào phần tạo dàn số trong diễn đàn : nhập dàn 2D chú sỹ mỗi cặp số cách nhau bởi dấu , ví dụ cụ thể như sau : tớ tạo dàn 3D CHO BỘ 12

Quan trọng là ở càng 3D ý bạn, tất cả các dàn 2D đều có 60 nhưng dàn dàn nào bắt với càng 3 thì mới ăn, mặc dù dàn 290s nhiều nhất nhưng càng đi với 0,1,4,5,6,7,9 k có 3 thì xịt, các dàn hạ ít số hơn nhưng chọn càng 3 vẫn đc ăn
Thế thì bạn đánh dàn to 55s ghép 8 càng. Còn dàn rút gọn phụ thuộc túi tiền bạn. Theo thì theo cả. Lúc ăn thì đẫy mồm. Lúc xịt thì gào như chưa bao giờ được khóc ấy

Cái gì cũng phải học thì mới biết mong Ae cố gắng mà học hãy tự thân vận động chút xíu rồi dần dần sẽ thành thạo mà
Có dàn 2d rồi sẽ tạo Thành dàn 3D
Có dàn 3D rồi sẽ tạo Thành dàn 4D
Con toàn ra ngoài con tạo giàn 3D4D thôi chú trong diễn dan hơi khó sủa

Nói chung anh em bỏ tiền ra chơi thì hãy mở từng comment ra mà đọc rồi hãy chơi.
Giờ ae họ đã giúp đến như thế rồi , có ngày nọ ngày kia . giờ cứ không đọc xong đâm đầu vào chơi . lúc ăn k sao thua gào lên như giống dở .
Tốt nhất là trước khi làm gì tính toán cho kỹ . chấp nhận dc rủi ro thì chơi . K thì đừng có gào lên . để cho ae khác còn bám mà trả nợ mà về bờ với cuộc sống bình thường

NÓI TÓM LẠI, MÌNH LÀ DÂN CHUYÊN 3D + 4D NÊN AEM KO CẦN CHƠI 2D LÀM GÌ ĐÂU. CỨ CHƠI NHƯ SAU THÔI
1- GHÉP DÀN 6X VỚI 8 CÀNG PHANG 1 ĐIỂM

2- GHÉP NHỎ VỚI TTC: PHANG 2 ĐIỂM
3- CHƠI THÊM 2 DÀN RÚT GỌN CHỐT VÀO 5h30 MỖI DÀN PHẠNG CHO 2 PHẠNG/ DÀN.

TỔNG VỐN KHOẢNG: DƯỚI 2 TRIỆU. NẾU THẮNG 5 ĐIỂM 3D THÌ KIẾM LÃI 3 CỦ MÀ CHÉN 7 ĐIỂM 3D THÌ HÔM ĐÓ GẶT XUNG QUANH CÓ 5 CỦ THÔI. CÒN RÂU, RIA TÍ 4D HÔM NÀO KẾT THÌ CHƠI TÙY VỐN KHOẢNG DÀN 1 CỦ TRỞ VỀ THÔI, HIHI. CỨ THẾ MÀ NÍCH, ĐỪNG QUAN TÂM CHƠI 2D LÀM GÌ CHO NẶNG VỐN.
Chuẩn, Dân Chuyên 3-4D nhìn cái hiểu liền chứ nhỷ? Điều này k phải bàn nhiều, Đọc tiêu Đề vào nhà nhìn ông chủ toppic là biết phang Cái gì rồi, Vốn chưa đến 2tr mà húp full thì Còn muốn chơi gì nữa ae 👏👏

Bác chốt như vậy AE theo như nào là cá nhân từng AE theo vốn và cách chơi. Đều là tâm huyết của Bác nên các AE đều trân trọng nó. Vì có những người như Bác AE còn biết bám víu vs bớt dc phần nào c.sống. Em tin vậy.

Theo em bác cứ chốt theo như trước bác ạ. Còn ai chê trách thì kệ đi bác ạ. Mình không quan tâm đến. Tiềm lực của ai đến đâu thì theo đến đó. Bác cũng đã hết lòng hết dạ với anh em rồi
Đã theo thì tham khảo tất còn bỏ sót dân CT cho tham khảo là do mình thôi bạn ạ còn CT chốt k ai khẳng định được 💯 đâu cứ Theo hết tháng nhé

bác quá có tâm với ae rồi chốt như bác em thấy quá là ok rồi cứ chốt như bác đang chốt là ok rồi còn ai nói gì mặc họ đã soi cầu vât vả rồi cảm ơn bác còn ko hết còn chê trách cái gì

K58 bác có chốt số là ae vui rồi, ai nói gì kệ bác ạ

Nhiều người k hiểu cách của bác và cũng k vận động bản thân xem chơi cái nào phù hợp với mìn

DÀN 35 SỐ 27/2 NUÔI TUẦN ĂN ÍT NHẤT 3 LẦN 03,04,06,09,12,13,14,19,21,22,27,28,30,31,33,36,40,41,45,49,54,59,60,63,68,72,77,78,82,86,87,90,91,94,95
T lọc dang nuôi của bác còn 28,82,12,21,49,94,03,30 vì t kết ct3,8
T đánh gần hết vốn rồi may lót dc 112s(dàn 102,70,40) của bác chủ top lại lãi 1d 3d

THỐNG KÊ KẾT QUẢ SAU 22 NGÀY CHỐT SỐ CHO AE CÓ TÍ ĐỘNG LỰC MÀ LỰA CHỌN CÁCH VỀ BỜ. ĐÂY CHƯA PHẢI LÀ THỐNG KÊ THEO CÁCH CHƠI HIỆU QUẢ NHẤT MÀ MÌNH ĐANG MANG ĐẾN CHO AE HÀNG NGÀY VÀO LÚC 17h30 ĐÂU NHÉ.
TỔNG LÃI SAU 22 NGÀY CHƠI: LÃI CÓ GẦN 60 CỦ KHOAI THÔI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.