Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KHÔNG SAO, HIHI CHO MẤY THÁNG MẢI ĐI LĂNG XĂNG KO CHỊU ĐỂ Ý, LÚC ĂN THÌ CỨ ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI KIA HÓNG HẾT CHỖ NÀY, CHỖ KHÁC, LÚC THUA THÌ VÀO, HAHAH CHO NHỮNG THÁNH NHƯ THẾ THUA VÀI TAY RỒI BIẾN KHỎI TOPIC NÀY ĐI
E vào đây mấy năm rồi ngày xưa cũng vậy khi 1 cái toppic nào đó quá xôi nổi thì thường sẽ bị chìm và có nhiều người muốn ăn sổi a ạ . Mấy hôm e xem toppic này ăn thông xôi nổi quá e nghĩ kiểu gì cũng có biến . Mà ko ngờ là có thật . E đứt thong mấy hôm cái ct 16 đấy a may cố kiên trì vẫn gỡ được nó

Cảm ơn bác dàn bác hnay e lọc dk ít số 🥰🥰
Chúc mừng ae . Mình chỉ là ăn may thôi mình hay chơi kiểu dình khung và ép . Nếu bạn muốn ép thì có thể than khảo cầu 4 chạm đang ăn khá thông đấy . Đề đang ăn 4 chạm giải 5.3 . Trước nó đi đầu nhưng đánh chạm cho an toàn . Hôm qua mình 1 lỗ 34 về 43

ttc quá đỉnh chú ạ hy vọng một ngày dc chú chia sẻ cho ae bắt và học theo chú ạ
Bắt càng của a ý khó lắm a ko đi theo 1 pp cố định đâu . A ấy lên dàn 2d và 3d là theo 1 tổ hợp phương pháp chứ ko phải 1,2 phương pháp đâu . Và còn dựa vào nhiều yếu tố tần xuất gãy của pp đó nữa .

E hwa cũng bắt đúng 3 con kết 25 lót 343 nổ 43 😂
Hnay e nhiều số nên lọc theo bác bắt đúng 3 con 08-18-19 nổ 18 ảo thật đấy. Cảm ơn bác
E bắt đầu đề ăn 7 tay rồi. Còn 6 chạm test 15 ngày ăn 14 ngày gãy 1 ngày do tổng gãy ..
Hôm qua mình bắt thẳng đề 343 cái chạm 5.3 nó báo đi đầu nên thủ 34 may lót được ít 43

Bắt càng của a ý khó lắm a ko đi theo 1 pp cố định đâu . A ấy lên dàn 2d và 3d là theo 1 tổ hợp phương pháp chứ ko phải 1,2 phương pháp đâu . Và còn dựa vào nhiều yếu tố tần xuất gãy của pp đó nữa .
E nói có gì ko phải a @KK5858 bỏ qua cho e nhé ạ

oh thế thật sự là chú ấy quá siêu b ạ .mình cũng rất vui khi dc đồng hành cùng chú ấy b ak
Ko tin cứ hỏi a ý mà xem phải vậy không . Cái này do kinh nghiệm và sự nhạy bén tìm tòi nghiên cứu của mỗi người nữa

oh thế thật sự là chú ấy quá siêu b ạ .mình cũng rất vui khi dc đồng hành cùng chú ấy b ak
Nếu nhìn vào dàn 2d của a ý có thể thấy rất nhiều pp trong đó ko ai đoán được a ấy loại gì và bắt chạm gì đâu

Mình thì cũng k hiểu về chạm hay pp gì nhưng toàn dựa cột nghe thôi b , muốn học nhưng mà đọc mãi chưa luận ra ấy, chú ấy chơi gì hay quất gì là mình quất theo thôi, hôm bữa giờ thua mấy tay liên tọi , nay lại dc mẻ xanh xanh ,vả lại tiền túi mình mình chơi mình chịu b ạ, k đổ lỗi cho ai dc, như chú kk5858 nói chơi phải phòng thủ 4,5 tay khi gãy nên mình cũng lựa vừa sức để đi tiếp cùng chú ấy b ak

chọn một trong mấy mức đó hả bác kk5858 hay đh như nào bác hướng dẫn e với a. e người mới lên chưa hiểu lắm a

3 DÀN NÀY CHỐT TỪ SÁNG VÀ NHẮC AE VÀO CHƠI LUÔN, CÓ NHIỀU NGƯỜI ĂN ĐƯỢC KHÔNG?
Cảm ơn anh ạ. May mà em coppy về lưu lại đến chiều em cược duy nhất dàn 3d 189s *1k thôi ạ. Sau 16h30 không thể nào vào diễn đàn được nên em không cược thêm được nữa ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.