Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quá thất vọng quá tệ hại .Nếu đẳng cấp thì chốt dàn 3D-4D từ 60-64 số thế mới là đỉnh .Cao thủ diễn đàn ngày ghép 6 càng với dàn 64s ra 3 càng 384s hằng ngày còn chưa ăn ai.Theo cái topic này 1 đống số thật phí tiền.Anh em nên cân nhắc lại nhé.Đừng bỏ hết trứng vào 1 rổ như thế rủi ro lắm .Nên chơi thêm lô và dàn đề 64s theo cao thủ sẽ an toàn hơn mà không bị mất vốn .Hôm nay nhờ lô với dàn đề theo cao thủ mà mình lỗ ít đi .Thật sự 3 ngày qua theo cái topic này quá kinh khủng quá khủng khiếp .Chả bao giờ theo nữa đâu .Tạm biệt
Ê bạn là ai mà vào đây nói lung tung vậy.ban có chơi hay ko thì tùy bạn có ai bão bạn chơi theo đâu mà bạn nói như vậy.tạm biệt à kkk ko tiễn kkk tao lao mi

Lời cuối gửi đến bác chủ topic này.Nếu bác đẳng cấp đỉnh cao thì bác nên chốt dàn 3D-4D từ 60-64 số ăn được mới là hay .Còn bác chốt cả đống số tốn 1 đống tiền .Thì phương pháp cách chơi của bác cũng tương đương với chơi lô ngày dàn 2D theo cao thủ thôi.Mà cao thủ thì còn ăn đôi nháy ăn thông còn theo bác quá nhiều vốn mà rủi ro quá cao .Còn bác không làm được thế thì nên dẹp topic này đi đừng lên dàn linh tinh vớ vẩn nữa anh em theo toàn mất tiền .Giờ kiếm tiền khó lắm bác à .Không phải ai cũng dư tiền mà đầu tư vào những điều ngu ngốc đâu .Tạm biệt bác chủ topic !
Bác k nên nói thế!
T1. AE tâm huyết mới đưa ra số, nếu theo dõi cả tháng bác sẽ thấy lộ trình thắng thua rõ ràng.
2. Tiền của Bác, bác ấy ko khuyến cáo chơi đủ. Bác chắc tay thì cứ dàn to + 8C. Việc dàn rút gọn ae nào theo thì theo. Ko theo cũng ko ai bắt bác theo. Bác thắng cũng k ai biết, bác thua cũng ko nên như vậy.
3. Bác ấy vs ae cũng chả ai biết ai. Cũng chả phải chủ trang chơi mà thịt của bác làm gì.

ĐAI CA BÕ QUA NHỮNG THẦN TRẼ TRÂU THUA CÓ 2.3 HÔM NHÃY DƯNG LÊN.KKKK LUC TRƯƠC EM THUA DÀN ĐỀ CUA CAO THŨ CHŨ TỊCH GÂN CÃ 10 NGÀY LIÊN TIẾP CON CHƯA NÓI VÌ KKK

Lời cuối gửi đến bác chủ topic này.Nếu bác đẳng cấp đỉnh cao thì bác nên chốt dàn 3D-4D từ 60-64 số ăn được mới là hay .Còn bác chốt cả đống số tốn 1 đống tiền .Thì phương pháp cách chơi của bác cũng tương đương với chơi lô ngày dàn 2D theo cao thủ thôi.Mà cao thủ thì còn ăn đôi nháy ăn thông còn theo bác quá nhiều vốn mà rủi ro quá cao .Còn bác không làm được thế thì nên dẹp topic này đi đừng lên dàn linh tinh vớ vẩn nữa anh em theo toàn mất tiền .Giờ kiếm tiền khó lắm bác à .Không phải ai cũng dư tiền mà đầu tư vào những điều ngu ngốc đâu .Tạm biệt bác chủ topic !
Bạn lượn đi.nói nhìu ko ai nghe đâu.ok?

sủa kinh
k phải người
Theo e nhỉ bác cứ lên bình thường cho những ae theo bác và quý mếm bác . Còn những thành phần thích ăn sổi thì tốt nhất ko nên vào đây nói lung tung ae người ta chơi tính lời lãi cả tháng cả chặng đường dài chứ ko ai thính theo kiểu đi đc đoạn hết xăng rồi lên toppic nói này nói nọ.

Cái ông gì gì trên kia chắc là chơi vớ vẩn thua tính ăn sổi mà ko thành công nên kiểu như bị ngáo ấy .chứ ai theo a @KK5858 từ đợt tháng 2 tới giờ có sịt vài hôm nữa còn chưa hết lãi ấy chứ
Thôi thôi chốt dàn rút gọn hằng ngày làm bí mật lắm tận sát giờ quay 17h30 mới lên mà còn chả ăn ai gãy thông 3 ngày thì còn hãy tiếp ngày 4,5,6,7...10 ngày nữa nhé.Cứ chốt vớ vẩn thế thì ăn ai .Giỏi chốt dàn 3-4d 60số hằng ngày đi .Chốt nhiều phí tiền tiền đó đánh lô chả an toàn hơn à .

NÓ NÓI CÂU NÀO THÌ ĐAI CA ĐAI CA LIKE CHO NÓ.MAUS CHÓ NÕI LÊN KKKK

Biến nhanh còn kịp

Thôi thôi chốt dàn rút gọn hằng ngày làm bí mật lắm tận sát giờ quay 17h30 mới lên mà còn chả ăn ai gãy thông 3 ngày thì còn hãy tiếp ngày 4,5,6,7...10 ngày nữa nhé.Cứ chốt vớ vẩn thế thì ăn ai .Giỏi chốt dàn 3-4d 60số hằng ngày đi .Chốt nhiều phí tiền tiền đó đánh lô chả an toàn hơn à .
Chưa thua hết lãi đâu

Bạn không theo nữa thì không theo đừng cố xúi người này nọ làm chi,đu đeo cho cố xác r chết dất xong quay qua phá nhà người ta đây là kiểu ăn vạ đó.khi vào nhà Bác ấy có để chữ tham khảo chứ có kêu phải bán nhà chơi theo đâu mà nhảy dựng dựng nói năng khó nghe vậy nè.Chấp nhận chơi phải có ăn có thua,còn nhiều ac e ta theo cũng thua như mình mà vẫn im vì ta nghĩ Bác ấy đã tận tình như thế r chỉ có cái gọi là sát suất nhe bạn.Xin lỗi trước nếu có gì mạo phạm và vĩ hoà di quý với a c e trong đây

BẠN MUỐN CHƠI DÀN 3D.4D 60.70 SỐ THÌ NGÀY MAI TÔI CHỐT CHO BẠN ĂN CÃ THÁNG KO GÃY NGÀY NÀO BẠN CHỊU KO KKKKMAMM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.