Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ae vừa thấy 34d là thích mà vào là thấy cãi nhau rồi. Thời kỳ may mắn nhất của tôi là 1 phát ăn 4d hơn 20 số dc 2k năm 2021
Năm 2022 chốt 84 số 4d nhất nổ nhưng k đánh . Nay sang năm 2023 rồi k biết lúc nào mới ăn. Đề có những lúc ăn 4 ngày liền std nhưng ngấm vào cái này thì dần dần cũng tan biến
À cãi nhau chúc thoi kkk vây mới vui kkkk

Ct bỏ thoi gian tam huyết để tìm tòi những con số đẹp cho ae,, nếu ko được ăn thi cũng là ngoai ý muốn , ct còn buồn hơn mình nhiều nen các người ae đừng quá lời đừng làm tổn thương bạn ấy. Đã chơi môn này cac bạn phải biết chấp nhận thắng thua là điều hiển nhiên đó là qui luật rồi. Nên cac bạn cân Nhắc tài chính của mình nhé đừng oán trách gì ai nữa. Xin cảm on ban k5858 rất nhiều vi da tận tụy voi cac ae chúng tôi. Chúc bạn thật nhiều sức khỏe . Chúng tôi luôn cần bạn. Người anh em

Hnay e vào như hướng dẫn chơi thêm dàn 4D , và chơi thêm ngoài dàn 38 số ngày cuối . Bác KK5858 xem cho ae mai dàn 38 số có nên vào tiếp k ak , Bác có thể hạ dàn 38 số cho ae dc k ak , xin ý kiến của bác
NẾU THÍCH CHƠI DÀN NUÔI 22 SỐ CỦ MẬT VÀ DÀN 38 SỐ THÌ MAI AE CHƠI 24 SỐ NÀY NHÉ.
80,35,65,13,17,62,46,64,68,96,69,82,97,79,38,04,71,06,84,37,73,40,09,90

Thôi thôi chốt dàn rút gọn hằng ngày làm bí mật lắm tận sát giờ quay 17h30 mới lên mà còn chả ăn ai gãy thông 3 ngày thì còn hãy tiếp ngày 4,5,6,7...10 ngày nữa nhé.Cứ chốt vớ vẩn thế thì ăn ai .Giỏi chốt dàn 3-4d 60số hằng ngày đi .Chốt nhiều phí tiền tiền đó đánh lô chả an toàn hơn à .
bạn k phải người r sủa ghê quá

MÌNH CHƠI NGHIÊM TÚC NHƯ THẾ ĐÓ AE NHÉ, NÓI KHÔNG THÈM CHƠI 2D LÀ KO CHƠI. KỂ CẢ NỔ 2D MÀ GÃY 3D MÌNH CŨNG KO TIẾC. ĐƯỜNG CÒN DÀI 30 NGÀY NỮA. HIHI CÓ NHIỀU THỨ HAY HO ĐANG ĐỢI TA Ở PHÍA TRƯỚC.
Em cũng x 3d rút gọn của bác chứ không 2d. Vẫn kiên trì x1k ạ

Vị trí này lần trước 52 ngày mới gẫy, lần này được 18 ngày à bác
ANH ĐANG CÓ NHỮNG VỊ TRÍ ĂN THÔNG CÀNG NHƯ THẾ NÀY EM NHÉ

THÔI NHÉ, NGƯỜI AE NÓI VẬY ĐỦ RỒI. NAY AE CHƠI ĐÚNG HƯỚNG DẪN KO CHƠI 2D THÌ CŨNG CHỈ THUA HƠN TRIỆU TÍ THÔI. MÌNH CHƯA NÓI MÌNH GIỎI. CÒN CÁI THẰNG MÀ NHƯ BẠN NÓI GIỎI CHỐT 3D-4D DÀN 60 SỐ ĐỂ ĂN ĐƯỢC THƯỜNG XUYÊN THEO Ý BẠN THÌ NÓ CHƯA RA ĐỜI ĐÂU. BẠN ĐI TÌM VÀ ĐỢI NÓ ĐI. MÌNH ĐÃ RẤT CHIA SẺ VÌ BẠN THUA NÊN KO MUỐN NÓI NHIỀU. COI NHƯ CHO MÌNH GỬI LỜI XIN LỖI ĐẾN BẠN. HÃY TẠM THỜI ĐỨNG XA RA 1 CHÚT ĐỂ TẦM QUAN SÁT RỘNG HƠN VÀ THÔNG CẢM CHO MÌNH NHÉ, CẢM ƠN BẠN ĐÃ TỪNG QUAN TÂM ĐẾN TOPIC VỚ VẨN NÀY.
Đã mât bao nhiêu công sức lên dàn cho mà đánh chẳng may gãy cầu lại quay ra noi nọ kia.thât la mệt .mọi ngươi vẫn tin tưởng và mong chờ kk5858.,

[CQ='KK5858, c: 92534, m: 89459'][/CQ] quá chuyên nghiệp bác
THEO THỐNG KÊ TRONG BẢNG BỎ CỘT 1 GÃY NHIỀU ĐI KO CHƠI THEO NÓ THÌ 6 CỘT CÒN LẠI QUA 90 NGÀY CHỈ GÃY 21 NGÀY ( CHƯA THÈM TÍNH CÓ NGÀY GÃY TRÙNG 2 CỘT)
NHƯ VẬY MỖI NGÀY BỎ ĐƯỢC KHOẢNG 5- 6 CÀNG( 6 CỘT CÓ HÔM CHỈ BỎ ĐC 5 CÀNG VÌ HÔM ĐÓ BỊ TRÙNG SỐ BỎ) NHƯ THẾ MỖI NGÀY CHỈ CÒN KHOẢNG 4-5 CÀNG KẾT ĐỂ CHƠI VÀ KQ NÓ ĂN SỐ NGÀY LÀ 90 - 21 GÃY = 69 NGÀY CHỈ ĂN TỨ THỦ CÀNG VỚI NGŨ THỦ CÀNG THÔI.

THEO THỐNG KÊ TRONG BẢNG BỎ CỘT 1 GÃY NHIỀU ĐI KO CHƠI THEO NÓ THÌ 6 CỘT CÒN LẠI QUA 90 NGÀY CHỈ GÃY 21 NGÀY ( CHƯA THÈM TÍNH CÓ NGÀY GÃY TRÙNG 2 CỘT)
NHƯ VẬY MỖI NGÀY BỎ ĐƯỢC KHOẢNG 5- 6 CÀNG( 6 CỘT CÓ HÔM CHỈ BỎ ĐC 5 CÀNG VÌ HÔM ĐÓ BỊ TRÙNG SỐ BỎ) NHƯ THẾ MỖI NGÀY CHỈ CÒN KHOẢNG 4-5 CÀNG KẾT ĐỂ CHƠI VÀ KQ NÓ ĂN SỐ NGÀY LÀ 90 - 21 GÃY = 69 NGÀY CHỈ ĂN TỨ THỦ CÀNG VỚI NGŨ THỦ CÀNG THÔI.
em cái vấn đề ex thì chịu k hiểu gì

[CQ='KK5858, c: 92371, m: 89459'][/CQ] con ghép các giàn của chú, và ghép stc và ttc , chơi thêm giàn hạ khung 2,3,4, và ghép giàn 3d đầu của chú với 7c 4d, và các giàn rút gọn, tổng 4cu9, nhưng con cũng bt, , nay gãy mai lại lấy lại chú ạ
SAO CHƠI LẮM THỨ THẾ? CHÚ CHƠI HẾT CÓ 1,8 TRIỆU MÀ CHƠI ĐC ĐỦ DÀN NHƯ HƯỚNG DẪN VÀ 3 DÀN 4D ÍT SỐ NỮA ĐÓ, HIC

e có quả cầu loại 1 đầu càng chạy ngày. chia sẻ bác chủ top và ae. tk.
vidu đề đuôi.số(79) 7+9=16 loại càng 6 .chạy ngày ae nhé.

cầu thông mạch 60-75 ngày gãy 1 lần. e nghĩ có thể dùng được a ạ. a tét lại xem nhé.. e vẫn hay dùng đó a à.

MAI GHÉP CẢ DÀN 22 SỐ VÀ 38 SỐ THÀNH 1 DÀN LỚN RỒI ÉP TRÙNG VỚI DÀN 6X CHỐT NGÀY THÌ RA DÀN KHOẢNG 4X, NẾU AETHÍCH LÓT CHƠI 2D THÌ LÀM NHƯ VẬY VÀ NHỚ GHÉP THÊM CÀNG ĐỂ CHƠI LÓT NHÉ.
Dàn ở đâu thế bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.