Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 198 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thua 2-3 hôm đã loạn hết lên vốn 10-15m đòi theo ngày 5-6m/ngày có ăn gạch. còn mấy ông ngày nào cũng trúng về nhà mình mà chúc mùng đến nhà nguoi ta chua đặt đít đã đặt mồm nhà mình thì mở cửa chẳng ai vào lại thich chĩa mõm sang nhà người khác

Ông nào có phương pháp hay thì chia sẻ để người ta tự chơi biết đâu ng ta lại biến tấu đi hay hơn nữa mà rồi mình cũng đở phải lên dàn

Bác cứ lên dàn đều thôi cho nhiều ae xa bờ, 4xx số thì chỉ có 4x% cơ hội ăn thôi,nhờ vào khả năng loại dàn thì tỉ lệ tăng lên 1 chút, bác đừng khẳng định này nọ 99%, đến lúc đen gãy lại tạp cơ hội cho người khác ném gạch
Thân gửi bác và chúc bác vẫn tiếp tục lên số cho ae theo vào bờ

Bác cứ lên dàn đều thôi cho nhiều ae xa bờ, 4xx số thì chỉ có 4x% cơ hội ăn thôi,nhờ vào khả năng loại dàn thì tỉ lệ tăng lên 1 chút, bác đừng khẳng định này nọ 99%, đến lúc đen gãy lại tạp cơ hội cho người khác ném gạch
Thân gửi bác và chúc bác vẫn tiếp tục lên số cho ae theo vào bờ
Mai làm lại bác ạ

thua 2-3 hôm đã loạn hết lên vốn 10-15m đòi theo ngày 5-6m/ngày có ăn gạch. còn mấy ông ngày nào cũng trúng về nhà mình mà chúc mùng đến nhà nguoi ta chua đặt đít đã đặt mồm nhà mình thì mở cửa chẳng ai vào lại thich chĩa mõm sang nhà người khác
Vốn chơi đề mà có 2,3 ngày tạch đã hết vốn rồi thì sẽ Ko bao giờ thắng được.

THÔI TẠM THỜI ĐỂ MỘT MÌNH MÌNH CHƠI VÀ TỰ THI VỚI MÌNH THÔI NHÉ AE. ANH EM NGHỈ 1-2 HÔM GIỮ VỐN, KHI ĂN LẠI RỒI THI THEO. LÀM KHỔ AE QUÁ, CẢM ƠN AE ĐÃ TIN TƯỞNG
bác cứ lên số bác chơi ae nào thích thì theo bác ạ hai hôm theo bác e đi 12m và choi những con e thích mất 7m nữa với e chẳng sao vì mình choi mình chịu ai chẳng muốn trúng đen thì phải chấp nhận

Ko sao. Mai làm lại. 2D Bác ấy tự tin tháng ăn 25 trở lên cơ mà. Loại 1x 2x 3x nhắm mắt cũng loại đc ăn 28 29 ngày . Nên anh em đừng lo
Chào bạn Pùng vui nhé . Bạn lên dan cũng rất hay đó . Mình vẫn chưa có dịp lấy số của bạn . Nhưng cũng cám ơn bạn trươc nhé . Thỉnh thoảng mình cũng lấy số của bác kk5858 . Mình thấy hôm nay bạn nói những lời ko hay lắm . Ae mình cũng lớn cả rồi nói vạy cũng ko tốt lắm . Nếu bác ấy chơi 1 mình ko sao . Nhưng đã đưa số lên đây là có nhiều người theo . Mình nói vậy bạn hiểu chứ . Có thể bạn chỉ chơi mỗi xsmb thôi nhưng mình thì chơi rất nhiều loại xs nhé . Từ 12h30 đến 20h30 vẫn có xs quay nhé . Bạn ko chốt số nữa xin bạn đừng lm ảnh hưởng đến người kac nhé . Bạn có thể ko tôn trọng bác ấy nhưng hãy tôn trọng những người bỏ tiền túi ra theo bác ấy . Minh nói vậy thôi có chỗ nào ko phải bạn bỏ quá cho . Hôm nay mình vẫn ko thua vì mình loại hết dàn 60s của bác ấy . Mỗi người có cách theo rieng của mình chẳng ai giống ai

Thua vài hôm đã vấn đề gì đâu vấn đề là cuối tháng tổng kết ra sao Chủ tịch cứ lên số bình thường Chả ai nói hay được hết 23 hôm như thế này chưa nói lên điều gì Mong bác vững tâm bền chí

THÔI TẠM THỜI ĐỂ MỘT MÌNH MÌNH CHƠI VÀ TỰ THI VỚI MÌNH THÔI NHÉ AE. ANH EM NGHỈ 1-2 HÔM GIỮ VỐN, KHI ĂN LẠI RỒI THI THEO. LÀM KHỔ AE QUÁ, CẢM ƠN AE ĐÃ TIN TƯỞNG
Bác cứ lên dàn aetk lúc nào cũng ngóng số của bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.