Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 201 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cac cao thu như phan bảo hay hihi co lan cũng thua 2 d 6 ngày liền đấy len ban cu tu tin lên số co luc nay luc no choi the này phải tổng kết theo tháng ko tinh ngay 1 ngay 2 duoc. Ban cu lên số cho ae tham khao ai thich thi choi . Va choi mon nay cũng nhu di buôn phai dài vốn .chuc ban may man thành công

Bạn này ý kiến đi ngược với chính kiến của bạn chủ top rồi . Hôm qua bạn ấy công bố rồi chơi 7 ngày mục tiêu lãi 10 triệu k đạt thì 3 năm k thảo luận trên dd . Giờ mà nghe theo lời khuyên của bạn k chốt nữa thì ối zồi ôi quá.
Bác ấy còn chốt thì còn nhiều ae theo, bác hiểu chứ. Mà đôi khi càng cố lên số cho mn thì lại thành càng xa bờ bác ơi

Giờ ai chỉ em 3 dàn 7x ăn đều nhau 15 ngày
Tỉ lệ ăn 2 dàn 7x tầm 10 ngày
Tỉ lệ gãy 3 dàn hoặc 1 dàn 7x tầm 5 ngày là tháng có 7-10m nhé
Thế thì đơn giản mà bác.tạo mức 5 cao thủ tốp.với mức 5 cao thủ huyền thoại.tìm thêm 3 cao thủ chốt khét 64s nua là có 3 dàn 7x mà

Giờ ai chỉ em 3 dàn 7x ăn đều nhau 15 ngày
Tỉ lệ ăn 2 dàn 7x tầm 10 ngày
Tỉ lệ gãy 3 dàn hoặc 1 dàn 7x tầm 5 ngày là tháng có 7-10m nhé
Bác lấy 5 chạm lẽ và 5 chạm chẵn 2 dàn đó là ko sợ gãy dàn nào.nhưng 2 dàn đó nó ăn trùng nhau 1 tháng khoãng 15 ngày có hơn.cã 2 dàn ăn trên 40 ngày

Bác lấy 5 chạm lẽ và 5 chạm chẵn 2 dàn đó là ko sợ gãy dàn nào.nhưng 2 dàn đó nó ăn trùng nhau 1 tháng khoãng 15 ngày có hơn.cã 2 dàn ăn trên 40 ngày
Để e tét xem.. thế thì ok quá có lãi tháng r

A vẫn cứ lên dàn cho e với mọi người cần tk với a, dàn 3d mảng của A thật sự chất lượng từ khi a lên chưa gãy ngày nào; 2d thì mới gãy mấy hôm có sao đâu ăn lại thì lại lãi ngay, như hnay e ép dàn 7x 3d mảng e TH với dàn 3d mảng 79s của a còn 64s, e ghép với dàn 4x 2d đc 306s ăn luôn,
E tính vd hàng ngày đi 1 dàn 3d 300s 1đ, thì 1 tháng 30 ngày tổng vốn hết 9000k
Vậy chỉ cần ăn 10 ngày là có lãi rồi, 20 ngày gãy tk vẫn xanh.
Vì vậy quan trọng là cách chọn dàn chơi và cách đi vốn sao cho hợp lý thôi, làm gì mới gãy có mấy ngày mà dậy sóng vậy.
bác cứ lên số bác chơi ae nào thích thì theo bác ạ hai hôm theo bác e đi 12m và choi những con e thích mất 7m nữa với e chẳng sao vì mình choi mình chịu ai chẳng muốn trúng đen thì phải chấp nhận
Vâng chú . Hnay là kết thúc tháng 3 rui , 1 tháng chưa may mắn với chú cháu mình và ae . Nhưng cháu và các ae vẫn nhìn về phía trước đồng thời vẫn ngoảnh lại phía sau Tháng 2 vừa qua chú đã cống hiến cho ae . Cháu Tin là sang tháng mới mọi thứ sẽ trở nên tốt đẹp hơn , cháu vẫn hy vọng chú vẫn cứ lên dàn cho ae cháu . Chúc chú và ae 1 buổi tối vui vẻ !
Ko phải mình nghỉ ko lên số nhé, chỉ là bảo ae tạm nghỉ đừng chơi theo vội thôi, còn riêng mình đã nói ra 1 câu thì ko bao giờ làm sai cho dù là thất bại thì lỗi tại mình thôi đã nói thì làm, đã làm thì chịu, hihi

Nghĩa là một ngày đánh 5 chạm lẻ và 5 chạm chẵn hả bạn .bạn có thể nói rõ hơn đc k.xin cảm ơn

Ko phải mình nghỉ ko lên số nhé, chỉ là bảo ae tạm nghỉ đừng chơi theo vội thôi, còn riêng mình đã nói ra 1 câu thì ko bao giờ làm sai cho dù là thất bại thì lỗi tại mình thôi đã nói thì làm, đã làm thì chịu, hihi
Chúc chủ tốp hôm nay ăn full

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.