Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT | Page 222 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình thich mình chơi duoc thua là tiền của mình lam gi phải nghỉ, co nhiều nguoi ae theo bác như tôi thua chap nhan day den phai chiu ko ca than oán trách gì, minh lượng sức mình dang den thì chơi nhỏ nhất có thể hoac tham khao,

Tu ngay bac lap toppic den bg nhiều nguoi ae theo bac cung da tung được ăn rất nhiều lan 3 d va 4 d nen rat tin tuong va theo . Phai day den mà đồng cung qoay lao nen moi the nay,, nếu bạn nào ko chia se động vien bac ý thì thôi cũng đừng nói gì để bac ay buồn thêm nữa. Ko ai muon nhu vay cả, bác ấy thua là tien bác ấy chứ cũng ko ảnh hưởng den mình

MÁ CU ĐỒNG, BỰC THẬT ĐẤY. NGÀY MAI CÒN BAO NHIÊU LÃI CỦA THÁNG TRƯỚC ĐẬP NỐT, THUA THÌ NGHỈ COI NHƯ TẠI SỐ, HIHI.
em nghỉ rồi chúc bác mai may mắn :D thua 1 tuần nhưng em đi đều tiền cũng k lỗ mấy hehee

Nhung ai theo Ban k 5858 da tung duoc an nhieu lan 4 dan 2 d, 4 dan 3 d it so va1 dan 4 d216 so trong 1 ngày, bac ấy có quyen duoc duoc tu cao tự đại voi thanh tich của mình .thu hoi o dien dan rất nhiều toppic nay có mấy cao thu duoc nhu vay chưa nên mấy bạn nào hay châm choc bác ấy thôi di , đừng cười trên nỗi đau của người khác rồi den mình đó,

Đúng mà nói thì chủ top cũng nói ae nghỉ tạm mấy hôm mà,nhưng đọc được cũng thấy nói hơi tâng bốc, tôi thì chẳng theo ai tự bắt mà chơi

Lâu mới trở lại tốp píc
Tu ngay bac lap toppic den bg nhiều nguoi ae theo bac cung da tung được ăn rất nhiều lan 3 d va 4 d nen rat tin tuong va theo . Phai day den mà đồng cung qoay lao nen moi the nay,, nếu bạn nào ko chia se động vien bac ý thì thôi cũng đừng nói gì để bac ay buồn thêm nữa. Ko ai muon nhu vay cả, bác ấy thua là tien bác ấy chứ cũng ko ảnh hưởng den mình
Quan trọng là chủ tóp có cái sao kê đánh đúng mức đấy 7 ngày này không thôi chứ còn cứ viết gấp thếp cho vui thì cũng chỉ là mõm

Cách lên số của chủ top có vấn đề. Gặp dây đen không đỡ đc. Ae tham khảo tỉnh táo chơi

2 Ông Thần Ngáo này có hiểu vấn đề ở đây là gì ko ? Tại sao a e lại khịa ông k5858 . Mà ông phanbao chết hơn chục ngày ai nói gì. Vì người ta ko MÕM được như k5858. Hiểu ko 2 thánh nhân... Nói cho Sang mồm nhưng đổi lại được gì... Nào là tìm ra phương pháp mới, nào là 6x số ko thèm chơi. Tháng nhắm mắt cũng ăn trên 25 ngày. Có 1 dạo đợt còn mõm 4d 1xxx số tuần ăn 2 3 lần là bình thường. Nào là 1 ngày đánh ít nhất 5 điểm 4d... Có lần nào ông post cái sao kê lên là đánh 5 điểm 4d ko. Hay chỉ có 1 điểm. Sog suốt ngày mõm đánh có nguyên tắc nọ kia. Nói toẹt ra là ông cũng nợ nần vcl ra thôi
.. Người chơi lâu năm nhìn cái là phát hiện ra ngay. Còn các bố cứ ở đấy mà Thờ
@Phungvui cũng thấy bác @KK5858 hay nói phét lác thật

MÁ CU ĐỒNG, BỰC THẬT ĐẤY. NGÀY MAI CÒN BAO NHIÊU LÃI CỦA THÁNG TRƯỚC ĐẬP NỐT, THUA THÌ NGHỈ COI NHƯ TẠI SỐ, HIHI.
A ak a đừng lên nói như vậy ,ae lại hiểu tất tay hết ,theo e ngi bạc già ng có già đâu a, sợ nhất hết tiền thôi a ,44,33,44,45 chịu chét ,càng màng của a nay ko có 34 đúng ko ạ,

Vẫn còn lãi tháng trước để đập vào thì tôi cũng đến lậy ông. Người chơi số thật sự người ta ko nhìn cái thống kê VỚ VẨN của ông để xem cái lãi đâu. Ông chốt 1 đằng. Ông thống kê 1 nẻo. Hỏi có ngày nào ông chốt giống ngày nào ko mà còn lãi với chả không lãi ... Chốt thì LAN MAN, Dàn nọ sọ mẹ dàn kia...

Bác này hiểu ra vấn đề rồi này... E chỉ cần ông chủ topic cho xem cái Sao Kê 2 ngày gần nhất ở đây ông đánh đúng cái số điểm ông đã chốt ở Topic. Thì E sẽ xin lỗi tất cả ae. Ko dám nói ae 1 lời nào nữa . Và cũng từ bỏ luôn diễn đàn
Bình thường thôi.

Vẫn còn lãi tháng trước để đập vào thì tôi cũng đến lậy ông. Người chơi số thật sự người ta ko nhìn cái thống kê VỚ VẨN của ông để xem cái lãi đâu. Ông chốt 1 đằng. Ông thống kê 1 nẻo. Hỏi có ngày nào ông chốt giống ngày nào ko mà còn lãi với chả không lãi ... Chốt thì LAN MAN, Dàn nọ sọ mẹ dàn kia...
bạn ơi bạn nói kk58 có thấy bạn nói đâu mà bạn cứ nói mãi thế ,sao lai sang nhà nguòi khác bức xúc làm gì

Ng khác nghe là được . Cần gì chủ TOpic. Trốn mẹ rồi cần gì nghe
Tôi thấy bạn nói mãi k chán à. Người khôn ngoan là người im lặng đó b. Ai cũng có nhà rồi, b về nhà của b đi. Cứ hóng sang nhà khác làm gì vậy trời. Con trai gì mà tính xấu ghê á

a
Ng ae thôi đc rồi ,bạn nói mãi cũng thế mà ôm hận hực vào ng dc gì đâu ,mình là đàn ông quảng đại lên nói nhiều hơn cả các chị e ,thời gian đó bạn nghiên cứu con số uống nước vơid bạn be phải sướng ko ,còn ae ở đây ai cũng hiểu mà , sống vô tư vv lên ng ae ak ,bạn nói cũng có cái đúng mà ,thôi dĩ hòa vi quí bạn ơi

XSMB: 05/04/2023
👉Nuôi lô 53,55, từ ngày 05 đến 07/03/2023 → Chờ kết quả
👉Đề,3,4 Càng ghép số 03456879
👉Tứ thủ càng 4587
👉Song thủ càng 45

👉Bạch thủ càng 4
Đề 2,3,4, càng ghép số tùy vốn. Chơi đề thì 64 số, chơi 3 càng thì 512 số, chơi 4 càng thì 4096 số.
-Anh chị em tham khảo nhé trùng cầu kết gì thì chơi tôi không khuyến khích chơi theo nhé...!!!
-Tiền là của ACE, Sự lựa chọn là của ACE, Trách nhiệm cũng thuộc về ACE, Chơi ít thua ít, Chơi nhiều lãi nhiều, không chơi là không thua.
-Không yêu không nói lời cay đắng.
-Chúc ACE may mắn rực rỡ với những con số ACE đã lựa chọn 🌹🌹🌹
💚vạn sự tùy duyên 🧨🧨🧨🌾🌾🌾🌹🌹🌹
ACE nên chơi trên wed tỉ lệ ăn cao
👉TỶ LỆ CƯỢC 1 Thắng 99 hoặc 99.5 CỦA LÔ 2 SỐ, ĐỀ GIẢI ĐẶC BIỆT
👉TỶ LỆ CƯỢC 1 Thắng 99 hoặc 972.5 CỦA LÔ 3 SỐ, GIẢI 3 CÀNG ĐẶC BIỆT
👉TỶ LỆ CƯỢC 1 Thắng 9.000 Lô 4 số hoặc 4 CÀNG ĐĂC BIỆT
💕💕💕 CẢM ƠN ANH CHỊ EM ĐÃ ỦNG HỘ 💕💕💕

Tôi thấy bạn nói mãi k chán à. Người khôn ngoan là người im lặng đó b. Ai cũng có nhà rồi, b về nhà của b đi. Cứ hóng sang nhà khác làm gì vậy trời. Con trai gì mà tính xấu ghê á
Chắc có chửi thì vẫn sủa mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.