Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CỦA MRPHA1 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP CỦA MRPHA1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B
CT 27 ngày Mai mình kết gồm Đề đuôi +gn ,còn 1 cầu nữa CT 16 x 3 giải ( đề đầu , đề đuôi, giải nhất) ưu tiên đề đầu ae tìm hạ số nhé. Chúc ct cùng ae topic may mắn nhé
Bú thôi ae

nó cho mình sml rồi , quay ảo thật 2 ngày đít 4 rồi về lại đầu 4

Đồng bị chậm Kinh rồi. Hôm qua mới giã 48 84 theo CT mà nó ko ra, nay nó mới về đau thật. Chắc mai đánh kép 33 theo dàn hôm nay

Ae đừg nói bạn ý vậy
Mất lòng nhau lắm
Đó là bạn ý lên ae tk thôi chứ làm gì mà căng
Nếu trùg máu thì quất hoặc ko trùg máu thì cứ tk chứ có sao đâu ae
Do b đó bữa bảo dàn 64s ăn tháng 25-27 ngày mà chứ nói vậy làm gì ko thực hiện đc nói vậy khổ người khác tin

Mb 17
LÔ 28,82
đề tổng 3,8
hạ 13s
21,12,94,49,58,85,71,17,62,26,44,08,80
hạ 4s 58,85,08,80
st 08,58
BT 58
3d chạm 12478
4d chạm 0124
chỉ những anh em nào chơi thì mới nổ chúng nhé còn anh em nào ko chơi thì sớt like chia sẻ nhé cảm ơn anh em
chúc anh em đại thắng

Mai mình bắt và kết trong ct 16 thì kết bộ 12,13,24 hạ chạm 1 đầu 1 + bộ 24 bt đề đuôi phụ giải nhất ( để đây và ko nói gì): chúc ae topic cùng ct may mắn húp full nhé ❤️❤️❤️❤️❤️

Ai tin theo bác thì bán nhà lâu rồi nói dàn 64s ăn cao mà toàn thua
Ok ae
Mình chỉ dẫn ae rồi
Theo ai thì theo chứ cơ bản là tham khảo xem cao thủ nào có nước đi ổn định thì đã theo kể cả có gãy họ cũg cố gắg duy trì sao cho mình kéo lại được vốn và ăn ra thì đã theo chứ ., quan điểm mình ko muốn ae để mất lòng nhau bạn nhé
Hóng số của anh mai cho đồng nát biết tay anh ơi qua vừa chơi to con 48 nay nó mới nổ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.