Thảo luận - VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP GHÉP SỐ 3,4D ĐỀ HIỆU QUẢ. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỀ BỜ VỚI PHƯƠNG PHÁP GHÉP SỐ 3,4D ĐỀ HIỆU QUẢ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dàn ghép ngày 13.5.2023, ae tk vui vẻ. Chú ý vào cả G1.

XIN PHÉP ADMIN CỦA DIỄN ĐÀN TẠO CƠ HỘI CHO AE XÂY NGÔI NHÀ MỚI. VỚI TINH THẦN LẬP TOPPIC NHẰM TẬP CHUNG THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ CHIA SẺ NHỮNG PHƯƠNG PHÁP GHÉP DÀN ĐỀ 3,4D HÀNG NGÀY HAY VÀ HIỆU QUẢ NHẤT ĐỂ CÙNG AE TRONG DIỄN ĐÀN CHƠI VUI VẺ HÀNG NGÀY VỚI ĐÀI XỔ SỐ MIỀN BẮC. MONG MỌI NGƯỜI CÓ GHÉ QUA TOPPIC, YÊU MẾN THÌ THẢO LUẬN VUI VẺ, ĐOÀN KẾT TÔN TRỌNG LẪN NHAU VÀ ĐẶC BIỆT TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN. CHÚC ACE TRONG DIỄN ĐÀN THÀNH CÔNG!
em cũng muốn học hỏi nhiều kinh nghiệm của các thành viên lắm ạ ai biết được cách gì hay chia sẻ cho em biết với ạ

@SON11879 ghi như này mình ko hiểu, mình chưa thành thạo vì coops dàn sẵn quen rồi, Bạn tạo dàn giúp mình với

Muốn theo kiếm tiền rau xanh nhưng ko biết tạo dàn nhu nào

Xin lỗi tất cả các ae đã ghé xem và tk các dàn ghép của mình trong topic. Từ khi lập Topic vẫn chưa có ngày được cửa ĐB nhưng cũng được mấy lần Full G1. Tuy nhiên dàn chưa thực sự hiệu quả, nếu ae nào có theo mà bị gãy nhiều thì cũng nên cân nhắc. Có lẽ tôi phải tạm nghỉ mấy bữa để tìm đúng đường đi cho hiệu quả hơn và cũng mong được cùng ae sẽ có đường ddi đúng đắn hơn.
Trân trọng cảm ơn ae ủng hộ. Từ mai mình tạm thời nghỉ mấy bữa đã.

Sau mấy ngày nghỉ, hôm nay mình lên dàn để ae tk. Hy vọng sẽ FULLL
Ae lưu ý chơi cả G1
Dàn 256 số cho ngày 19.5.2023

Chúc ae tk vui vẻ và may mắn! Chúc tháng mới gặt hái nhiều nhiều!!!
Tặng ae 1 con 4D thử xem sao 4669

XIN PHÉP ADMIN CỦA DIỄN ĐÀN TẠO CƠ HỘI CHO AE XÂY NGÔI NHÀ MỚI. VỚI TINH THẦN LẬP TOPPIC NHẰM TẬP CHUNG THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ CHIA SẺ NHỮNG PHƯƠNG PHÁP GHÉP DÀN ĐỀ 3,4D HÀNG NGÀY HAY VÀ HIỆU QUẢ NHẤT ĐỂ CÙNG AE TRONG DIỄN ĐÀN CHƠI VUI VẺ HÀNG NGÀY VỚI ĐÀI XỔ SỐ MIỀN BẮC. MONG MỌI NGƯỜI CÓ GHÉ QUA TOPPIC, YÊU MẾN THÌ THẢO LUẬN VUI VẺ, ĐOÀN KẾT TÔN TRỌNG LẪN NHAU VÀ ĐẶC BIỆT TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN. CHÚC ACE TRONG DIỄN ĐÀN THÀNH CÔNG!
cảm ơn bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.