Về bờ - Cám ơn admin diễn đàn và đặc biệt là GIÔNG BÃO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn admin diễn đàn và đặc biệt là GIÔNG BÃO

truong58

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
266
Điểm
143
Xu
10,000Xu
trước hết cho e xin cảm ơn tập đoàn giải mã số học đã tạo ra sân chơi bổ ích..cảm ơn chủ tịch giông bão..sau bao tháng ngày mưa gió..em chính thức đã về bờ.cảm ơb chủ tịch giông bão nhiều..tiện thể e xin chia sẻ mọi ngươif cầu thứ 6 trền diễn đàn ăn thông khá là dài, hôm nay trùng cầu của các chủ tich nũa ..e ăn khá là căng..cảm ơn anh chị trong thơi gian qua đã chia sẻ những câud khá là hay

<3<3

Chào anh! Mây là Admin diễn đàn và là quản trị mục NGƯỜI VỀ BỜ

Mây thấy nhiều anh em vào diễn đàn nhưng chưa có lòng tin và vẫn đang loạn số thế nên mong muốn anh dành chút thời gian để giao lưu với Giông Bão để chia sẻ những kinh nghiệm về bờ nhé!

Hy vọng anh sẽ cùng diễn đàn giúp nhiều anh em về bờ hơn nữa
Kết bạn và nhắn cho mình nhé 0814956302
dạ chị

trước hết cho e xin cảm ơn tập đoàn giải mã số học đã tạo ra sân chơi bổ ích..cảm ơn chủ tịch giông bão..sau bao tháng ngày mưa gió..em chính thức đã về bờ.cảm ơb chủ tịch giông bão nhiều..tiện thể e xin chia sẻ mọi ngươif cầu thứ 6 trền diễn đàn ăn thông khá là dài, hôm nay trùng cầu của các chủ tich nũa ..e ăn khá là căng..cảm ơn anh chị trong thơi gian qua đã chia sẻ những câud khá là hay
3 ngày chén 2 lần std