Thông báo - VINH DANH️ CAO THỦ THÁCH ĐẤU THÁNG 11/2022 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo VINH DANH️ CAO THỦ THÁCH ĐẤU THÁNG 11/2022

Thích lên lam từ liêm hà nội gặp t nếu là thật tao xin mày 1 cánh tay mày dám chơi ko thằng nguuu hay ảng đj spam
Ở đây ae đều biết m giỏi m đăng lên đây này ...viết còn sai chính tả kìa cậu người thật việc thật lịch sư nạp rút đi cậu

Mày bị khoá acc còn chưa kinh à nhóc dám
Gặp t trực tiếp để xem ko là thật t bảo đàn em t chặt cánh tay mày cho m thêm 100 triệu tiền viện phí còn nếu ko phải t mất mày lại 1 cánh tay mày dám ko để t nổ địa chỉcans

Gặp t trực tiếp để xem ko là thật t bảo đàn em t chặt cánh tay mày cho m thêm 100 triệu tiền viện phí còn nếu ko phải t mất mày lại 1 cánh tay mày dám ko để t nổ địa chỉ
Mặt non choẹt nhiêu tuổi mà có đàn em vậyy giỏi đăng cái lịch sử nạp rút nếu đúng vậy t gọi m làm bố luôn buscu cho cả ae gmsh nói được làm được

Chơi cái acc đại lí mà cứ nghĩ mình là cao thủ này cao thủ nọ bao sao kê thì câm như cún cái id game đéo dám lộ mà cắn ac

Gặp t trực tiếp để xem ko là thật t bảo đàn em t chặt cánh tay mày cho m thêm 100 triệu tiền viện phí còn nếu ko phải t mất mày lại 1 cánh tay mày dám ko để t nổ địa chỉ
Đâu rồi nhỉ ăn to đơn cược dám đăng mà ko dám đăng đơn rút à cậu

Thằng em chơi mà ko dám đăng à chơi cai acc đại lí xong đi khè xong gắn mác cao thủ hèn vcl

Đơn cược dám đăng mà đơn nạp rút không dám à em cao thủ mà hèn ko dám đăng a thằng hèn