Tâm sự - Vỡ nợ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Vỡ nợ

Tổng kết 1năm chơi số nợ gần 3 trăm triệu em cũng từng học hỏi học rồi chơi chơi rồi học cuối cùnt thì giờ em đã đạt mức ưng ý là nợ 3 trăm triệu giờ chán nãn quá k biết làm sao nên lên đay đăng .và nói những nỗi buồn của em số má k có cầu kèo gì cả bắt hên và xui thôi ae theo các cao thủ cũng vậy hên và xui mà hầu như em thấy toàn là máy ae xui k ăn được hôm nay mai cũng trả lại hết nên em xin từ giã tại đay

Chia buồn cùng ae, tất cả đều hên xui, đỏ đen đúng là không sai. Nhưng theo Ad thì ae nên học cách vào tiền hợp lý của nhiều ae đã thành công về bờ thành công xem sao nhé. Khi ae vào tiền hợp lý thì ngày ăn sẽ bù cho ngày thua và có lãi 1 ít, còn đánh nhanh thắng nhanh thì sẽ dựa vào may mắn là chính. Chúc ae nhiều may mắn, sớm tìm được con đường thành công

Có lẽ bác chưa có pp chơi hợp lý

Chúc bác gác kiếm thành công , và gặt hái nhiều thành công trg công việc

Chuẩn rồi ngày nọ ngày kia nếu hôm nay ăn to thì ae nên đi nhỏ lại, chứ k phải là nâng mức cược lên

Chơi gì cũng phải có chừng mực cầu kèo xác xuất về cũng k phải là 100%

Chúc bác may mắn tôi cũng đg cố gắng sắp về bờ rồi

Rất nhiều ô bảo chơi 1 2đ thì chơi đến bao h , chơi to ăn thì k sao , dây đen 1 cái thì chỉ có bay acc vốn ít mà cứ đòi ăn to

Bạn chỉ nên chơi 1 món 1 là lô 2 là đề , còn nếu chơi 27 bét thì vào chơi dàn 64s đi 1đ 3đ 8đ vốn cũng k căng mấy

Bác nên điều chỉnh lại mức vốn tìm pp chơi an toàn hơn

Mình thấy có ct nào hay kéo dàn 3d 4d đó vào theo vài tay ăn cũng đủ sung sướng rồi

E cũng thua nhiều bác ạ giờ phải cày cuốc lại từ đầu buồn lắm