Lotto Bet - VỐN 1 TRIỆU CHỈ TIÊU 200k | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet VỐN 1 TRIỆU CHỈ TIÊU 200k

Khó hiểu. Cần ai thông não bán sảnh và lục tạp với!

ai biết lúc nào nó gãy. cứ phải test cả ngày. Cả tuần rồi tính ra tỉ lệ khung ăn, khung gãy mới biết được là mình lỗ hay lãi ạ.!?

ae ngại có thể ngồi test xem , ko nhất thiết phải đánh , ko cao thủ nào bắt đc 100% cả các bạn nhé

Bạn cho mình hỏi là ăn tay đầu rồi vẫn đánh tiếp mức tiền đầu tiên đến khi gãy là chờ cầu mới rồi vào à b
ăn rồi thì chờ đánh cờ bạc như kinh doanh chậm hiểu vậy uk bạn

Vốn 360k ngày kiếm 4-500

Đính kèm

• 191.8 KB Lượt xem: 196
Bác chơi pp này lâu chưa.kiếm ổn k bác

TÔI ĐÃ TRẢI NGHIỆM TỪ NĂM NGOÁI MÓN NÀY HÔM NAY CÓ TOPIC NÀY CHIA SẺ THÊM CHO AE ...KO ĐC CHÃO TIỀN QUÁ KHUNG 3 TAY.
MÌNH TRƯỚC HAY CHƠI Ở LIVE BET BÂY GIỜ CÓ 5D QUAY SANG CHƠI 5D VỐN 1 TRIỆU KIẾM 200K NHANH TÉ
? AE VÀO ĐÁNH 1 KỲ GỒM
?BÁN SẢNH 15k
? TẠP LỤC 10k
❤ CHÚ Ý : CHỜ CẦU RA 2 đôi liên tiếp trong 2 kỳ và sảnh ra 2 lần trong 2 kỳ ae vào tiền.
? CHÚ Ý : Khung 3 tay nhé gãy bỏ ko hối tiếc
Cách vào tiền (bán sảnh 15.35.70)
cách vào tiền (tạp lục 10.30.65)
? ĐÁNH XANH LẠI HOẶC LÃI 200k LÀ AE NGHỈ KO ĐC THAM
?TÔI ĐÃ TRẢI NGHIỆM VÀ ĐÁNH THƯỜNG XUYÊN KHUYÊN AE THẬT .
CHÚC AE SỨC KHOẺ VÀ MAY MẮN .
❤❤❤ AE THẤY HAY CHO 1 LIKE!
View attachment 36617View attachment 36618
Cao thủ cho hỏi ăn 1 trong 2 thì có theo tiếp mục còn lại k ạ

Chờ cầu 2 đôi ra liên tiếp trong 2 kỳ thì có vẻ hơi lâu mới vào dc tiền

Sao ko nâng tạp lục lên 12k cho đều tiền bạn? Chơi thế ăn tạp lục thì lời có 7k ak

TÔI ĐÃ TRẢI NGHIỆM TỪ NĂM NGOÁI MÓN NÀY HÔM NAY CÓ TOPIC NÀY CHIA SẺ THÊM CHO AE ...KO ĐC CHÃO TIỀN QUÁ KHUNG 3 TAY.
MÌNH TRƯỚC HAY CHƠI Ở LIVE BET BÂY GIỜ CÓ 5D QUAY SANG CHƠI 5D VỐN 1 TRIỆU KIẾM 200K NHANH TÉ
? AE VÀO ĐÁNH 1 KỲ GỒM
?BÁN SẢNH 15k
? TẠP LỤC 10k
❤ CHÚ Ý : CHỜ CẦU RA 2 đôi liên tiếp trong 2 kỳ và sảnh ra 2 lần trong 2 kỳ ae vào tiền.
? CHÚ Ý : Khung 3 tay nhé gãy bỏ ko hối tiếc
Cách vào tiền (bán sảnh 15.35.70)
cách vào tiền (tạp lục 10.30.65)
? ĐÁNH XANH LẠI HOẶC LÃI 200k LÀ AE NGHỈ KO ĐC THAM
?TÔI ĐÃ TRẢI NGHIỆM VÀ ĐÁNH THƯỜNG XUYÊN KHUYÊN AE THẬT .
CHÚC AE SỨC KHOẺ VÀ MAY MẮN .
❤❤❤ AE THẤY HAY CHO 1 LIKE!
View attachment 36617View attachment 36618
Bác cho em hỏi là đánh cả tạp lục và bán sảnh. Khi ăn 1 trong 2 cái là nghỉ đúng k ạ? Nay nuôi từng cái riêng ạ