Thảo luận - vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì

Bác chơi hay quá cho em Theo bác với Em xa bờ quá rồi ạ

Khuyên thật bác nếu k nợ hoặc nợ ít thì nên bỏ . E 1 tỷ còn bay . Cứ nói ngày 1m . Ngày e chơi bet cug xd 1m đơn giản . Nhưng kiếm ngày 60m cug k nghỉ dc . Cuối cug cug bay
100m đóng học phí nhập môn lô đề không đủ kkk.

100m tháng chỉ tiêu 30m
hàng ngày oánh dàn 64 số theo ct top 1,
ghi 100k 1 con,nếu ăn thông mà đủ chỉ tiêu nghỉ luôn,
ae thấy sao

30 củ 1 tháng nhiều ấy , nhưng 100 củ ngày 1 triệu đơn giản mình k có vốn thôi
Người thấy đơn giản thì lại bảo không có vốn chắc thế thì cắm bìa đỏ bác ạ làm 1 tỷ ngày lấy 10tr ngon

Mình đã từng 3 lần như thế này mà không đỡ đc. Đánh lên gần 100 triệu rồi nhưng lại bay sạch âm thêm 30 triệu. Lần 2 lên 50 triệu rồi lại âm thêm gần 10 triệu. Lần 3 lên hơn 20 triệu rồi nhưng lại âm thêm gần 40 triệu.
Tóm lại chơi bet là chết chắc rồi vì ko ông nào bỏ đc lòng tham, đánh đủ chỉ tiêu rồi nghỉ, ko giữ đc quy tắc, ko không chế đc cảm xúc...... Lúc đầu đánh bé 10-20đ, đánh đc 1 lúc lên mẹ nó 100-200 điểm thế là oẳng chó.

Tốt nhất nên chơi XSVN thôi anh em ah.
Bác có cầu gì k chỉ em với ạ

Khuyên thật bác nếu k nợ hoặc nợ ít thì nên bỏ . E 1 tỷ còn bay . Cứ nói ngày 1m . Ngày e chơi bet cug xd 1m đơn giản . Nhưng kiếm ngày 60m cug k nghỉ dc . Cuối cug cug bay
chuân đấy t bi hoài

Ae chơi xsvn thế chân vạc thì cân bằng ...tập trung cho trận đánh với Đồng sẽ ổn thôi nghỉ mà xem ...