Thảo luận - vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì

Bác nói đúng đấy. Ae nào biết kiềm chế lòng tham thi chơi dk. Nhưng những ae như thế chỉ chiếm 1/100 trên diễn đàn này thôi. E luc đầu cung muc tiêu ngày kiếm 500-1trieu. Giữ vững lập trường dk gần 1thang. Nhưng càng lâu mau tham nó nen bao nhiêu cũng hết. Rút dk 1 thi nạp vào 10.
Tôi đây cũng chỉ vì chơi bét mà mất tất cả .muộn còn hơn không cai ma bét khẩn trương .bét nó ảo diệu lắm gây nghiện kinh khủng tránh xa nó ra ae ạ.

E hốt bét lắm.k ham trò đó bác à
bác quá chuẩn k ai nói trước đc, bảo k chơi bét nhưng cứ xoay đc tiền lại loay hoay vào bảo kiếm năm trăm 1 triệu, nhưng đc thì muốn lm nốt tay để thôi, nhưng nó gẫy thì nghĩ chão phát gỡ lại thế lại gẫy, cay lên làm phát nữa thế là oẳng, buồn lắm ạ, ngồi tý ngoảnh đi ngoảnh lại ngày cứ toang 5,3 triệu như tiền ảo, đc đồng nào MB thì vào thằng bét nó chén sạch,quay đi quay lại nợ tiền trăm, tiền chục, giờ muốn trả đc hết để bỏ thằng bet

30 củ 1 tháng nhiều ấy , nhưng 100 củ ngày 1 triệu đơn giản mình k có vốn thôi
100 củ cua nguoi Ae Nen Gui vk du la Chac nhat chứ cờ bac thi ko noi truoc duoc dieu gi het ,toi cũng co 200 củ noi ngay kiem 500k duoc 1,2 thang dau thoi roi cũng het voi kubet

Biết cách chia vốn hợp lý, không tham lam hay tất tay. Đặc chỉ tiêu hằng ngày hoặc tháng,theo ai theo một người đừng đứng núi này trông núi nọ.