Lotto Bet - Vốn 200m nên chơi gì chắc ăn các bạn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Vốn 200m nên chơi gì chắc ăn các bạn

200m thì đánh quá tự tin còn j nữa b,cứ theo 1 cao thủ mà bạn cảm thấy ưng nhất mà theo thui,đánh dàn 3D,4D mà phang thôi,kiếm vài triệu 1 ngày vs số vốn khủng vậy theo CT trong diễn đàn này thì quá đơn giản

Tôi mà có vốn như b theo các CT trong diễn này đảm bảo k bjo thua đc,tháng kiếm cả vài chục củ ,ngồi nhà mà chơi k p đi làm,k cần đánh to,theo các CT trong diễn k bjo chết,đánh to mới chết thôi

Mong ae tư vấn
Bạn có 200 củ như vậy bạn chơi gì mà chẳng có lãi, còn lãi to nữa là khác....quan trọng bạn xác định chơi môn gì và chỉ tiêu lãi 1 tháng là bao nhiêu mọi người sẽ hướng dẫn cho bạn, hoặc bạn theo 1 ct nào đó mà bạn cho là hợp duyên bạn theo lâu dài, ok chắc chắn lãi nha bạn

200m 1 ngày kiếm 2m thì đơn giản , 200m 1 ngày chơi để kiếm 20m thì cũng k chắc đâu , vốn bạn to bạn nên đặt mục tiêu ngày kiếm bao nhiêu thì mới tìm ra môn chơi thích hợp dc, theo mình nghĩ vậy thôi

200m ngày vào lotto phang mấy hiệp lãi 10m nghỉ khỏe lấy lãi 5% thôi cho đỡ đau đầu
Liệu coa kiếm dc 5% hok mới quan trọng hay nó lại kiếm 200m của mình.. coa pp chơi mới chơi dc hok noa hốt hết 200m

200m chia vốn 1 tháng đánh dàn đề và 3 càng của bac maica đó đảm bảo cuối tháng có lãi r còn muốn xem topic thì bác chủ động tìm nha.