Thảo luận - Vốn 20tr ngày kiếm 500k. Ae có cao kiến gì ko ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 20tr ngày kiếm 500k. Ae có cao kiến gì ko ?

Hiện e có vốn 20tr. E đang thực hiện đánh 50s theo mức 1-2-4-8. Có nghĩa e lựa 5 tổng chẵn hoặc 5 tổng lẻ. Có khi e lựa 5 đầu chẵn, hoặc 5 đầu lẻ để nuôi khung 4 ngày. Ngày 1 e vào 10k/1s, ngày 2 20k/1s, ngày 3 40k/1s, ngày 4 80k/1s.
nếu ăn ở ngày nào e cũng có công 500k/1 ngày. E muốn hỏi Ae có cao kiến nào khác ko ạ. Chúc ae nhanh chóng vào bờ

Đánh sám 3càng lô và tứ ở ở 18 lô 1,5 phút ấy. Dễ ăn hơn. Bên đấy hay ra tam lô và tứ lô lắm. Nuôi tam tứ 10 20 tay. Tes cầu TRC khi vào tiền. Chúc bạn mm
Đánh 10s hết 180k. Ăn đc 972k
Khả quan ko bác

Bạn phải nuôi 10,20tay. Nhiều lúc ra tam tứ Liên tục luôn. Bạn ktra cầu TRC khi vào tiền. Ok. Chơi đc. Nhưng đừng để say bạc.

Đánh đều tay ở 27bet hả bác
Nói theo tiêu đề của bạn! là vốn 20M chỉ tiêu 500k/ngày.
*Cá nhân mình hay chơi ở (27 Lô BET 1.5')
1/.Dàn 64s bạn có thể tham khảo theo các cao thủ trên diễn đàn (PHANBAO, NGOKHONG....v.v...).
2/.Mình hay chơi CHẠM (1,4,6,9), (0,3,5,8), Thời điểm bạn vào chơi vào kiểm tra xem CHẠM nào đang ăn thông ... quất 1 tay 2k ... "ĐEN" lắm mới gãy, nào giờ mình bao giờ gãy liên tục 2 tay đầu tiên cả. (Kinh nghiệm cá nhân: nếu thuận lợi ăn liên tục 2 tay là mình thoát, khi khác vào lại, chơi CHẠM mà chơi liên tục sẽ xãy ra 2 trường hợp: 1 là cuộc đời nở hoa, còn lại thì tự hiểu hén :D).
* 500k hay 1M/ngày không khó tìm với số vốn 20M của bạn nhưng bạn có chiến thắng chính bản thân mình hay không mới là vấn đề lớn nhất.
Chúc bạn thành công nhé.

Chới thế là chắc tay rồi , nên ăn chắc mặc bền

Nuôi thế thì ok rồi nhưng chủ yếu là k quá khung thì ok

Đi tỷ lệ thế là ổn chúc may mắn